Thời gian hiện tại: 13:46 - 29/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực BQT | Thông báo
Tìm kiếm
1 2 3 ... 5 >>
Chủ đề đã đóng cửa
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (07.07.2015 / 10:26)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
Chào anh em
Tâm vào luôn vấn đề. Dạo gần đây à không trước giờ vẫn thường xuất hiện những việc, các bạn mới Tham gia 4Rum gặp 1 số lỗi.
1 Tạo Topic ngoài không đúng quy định.
2 Hỏi mà không vào "Bách Khoa" !
3 Xin Game bằng Topic mà không vào Yêu Cầu!
4 Đăng lung tung không rõ mục đích vv...
Và đây ý kiến cũng như Yêu cầu anh em.
Lưu ý: đây là Góp ý!
Nếu như các bạn Thành Viên mới vào 4Rum Commemt hoặc tạp Topic không đúng quy định dù mục đích gì!
Thì thái độ cư sử phải đàn hoàng tận tình. Đã không đàn hoàng thì đừng nói trong Topic ấy.
Ví dụ:
-Bạn không được đăng Topic này!
-Bạn không xem bài hướng dẫn à!
-Ai vào khóa "xóa" Topic này đi!
Trên đây là những câu nói thường gặp khi các bạn mới vào bị nếm phải. 1 số là Off vĩnh viễn. Vì con người có quyền tự ái. Nghĩa là họ sẽ không quay lại mà hỏi nữa. Nhở không may bị ăn gạch.
Hãy cư Sữa vui vẻ như anh Cọp.
Đó là những gì lần đầu tiên Tâm vào điển đàn.
Anh Cọp tận tình Chụp lại toàn bộ bản tin. Và khoang vùng lại nữa lỗi chính tả để Tâm sửa và rút kinh nghiệm.
Vậy nên các bạn ít ra cũng nên hướng dẫn.
- À bạn làm thế này thế này.... "Hướng dẫn"
- Lần sau có hỏi "xin" thì vào đây! ( kèm theo link )
Đừng để những người anh em mới 1 rồi cũng từ đấy không quay lại.
Sau bài viết Tâm chỉ mong Anh Em có được những người Anh Em mới. Để 4Rum luôn nhộn nhịp và vui vẻ.
Thân chào.
Tâm nhận là Tâm thích thể hiện. Và chắc đây là lý do Anh Cọp cả Cá-Múi rất Ghét Tâm. Tâm xin lỗi nếu trong những lời bình và hành sử thiếu sự đàn hoàng vì Tâm Hơi nóng tính. Chào Anh Em!

Đã chỉnh sửa bởi VTT (15.04.2017 / 23:48) [2]
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (07.07.2015 / 11:48)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Ok, a hỉu ròi!!! A thấy Gao là hơi thíu kinh ngịm troq việc nhắc nhở nội quy cho mem ms chứ a và Pii vẫn làm nhẹ nhàq từ tốn júp đỡ mà, e yên tâm!!!
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (07.07.2015 / 11:49)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1692 lần được cảm ơn!
Bạn nói đúng sự thật ròi vì mình thấy có nhiều mem mới vào đây lập top sai quy định thay vì nhắc nhở và đưa link thì nhưng thành viên ở đây lại chê trách đòi xóa top bởi vậy các mem mới ấy 1 đi ko trở lại

Mình mong các thành viên ở đây cư xử đúng mực hơn để 4rum nầy được phát triển và nhiều thành viên hơn là mình vui ròilỡ sau này mình ko còn tồn tại trên 4rum nầy thì sẽ có người thay thế mình làm tròn sứ mạng dang dở của mình là chia sẻ app bản full cho mọi người xài
Đã chỉnh sửa bởi ⭐Cường Pii⭐ (07.07.2015 / 11:51) [1]
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (07.07.2015 / 11:55)
534 lần được cảm ơn!
# ⭐Cường Pii⭐ (07.07.2015 / 11:49)
Bạn nói đúng sự thật ròi vì mình thấy có nhiều mem mới vào đây lập top sai quy định thay vì nhắc nhở và đưa link thì nhưng thành viên ở đây lại chê trách đòi xóa top bởi vậy các mem mới ấy 1 đi ko trở
Ừ! Đồq wan đỉm...2 cựu binh jàu kinh thì hỉu rất rõ nhưq mà lo lắq nhứt cho nhok Gao cứ hở chút "*** Đâu rồi" "Chủ top phải ***" "A Trung đâu vào xóa top!" nhok Gao còn kèm theo có icon Trôq thật là phản cảm và khiu khích ng khác... A và Pii trôq cậy vào Tâm đào tạo đàn e để 4r phát triển để A và Pii níu lở mai này k còn trên 4r nữa thì chĩ còn "Trái Tim Sắt Đá-Cục Vàng" là Tâm thoi
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (07.07.2015 / 12:01)
1692 lần được cảm ơn!
# Bảo Bảo (07.07.2015 / 11:55)
Ừ! Đồq wan đỉm...2 cựu binh jàu kinh thì hỉu rất rõ nhưq mà lo lắq nhứt cho nhok Gao cứ hở chút "*** Đâu rồi" "Chủ top phải ***" "A Trung đâu vào xóa top!" nhok Gao còn kèm theo có icon Trôq thậ
Em những hành động phản cảm của Siêu Nhân Gao em buồn quá anh Bảo ơi
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (07.07.2015 / 12:04)
534 lần được cảm ơn!
# ⭐Cường Pii⭐ (07.07.2015 / 12:01)
Em những hành động phản cảm của Siêu Nhân Gao em buồn quá anh Bảo ơi
A cũq nhắc nhở Gao mấy lần và trấn an tinh thần lại chủ top nhưq Gao càq làm khó nhau hơn nữa!!! Bất lực wá......Trịu hồi Tâm Kevin lên a ns cái này tý...
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (07.07.2015 / 12:11)
1692 lần được cảm ơn!
# Bảo Bảo (07.07.2015 / 12:04)
A cũq nhắc nhở Gao mấy lần và trấn an tinh thần lại chủ top nhưq Gao càq làm khó nhau hơn nữa!!! Bất lực wá......Trịu hồi Tâm Kevin lên a ns cái này tý...
Ngày trước em cũng giống Gao thích mở miệng đòi close top nhưng em đã suy nghĩ lại và thấy hành động của mình trẻ trâu và ngu quá sẽ có thể làm mất những người bạn tiềm năng nên em bỏ thói đòi close topcòn siêu nhân gao thì ko biết chừng nào mới bỏ thói quen close top nữa
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (07.07.2015 / 12:16)
534 lần được cảm ơn!
# ⭐Cường Pii⭐ (07.07.2015 / 12:11)
Ngày trước em cũng giống Gao thích mở miệng đòi close top nhưng em đã suy nghĩ lại và thấy hành động của mình trẻ trâu và ngu quá sẽ có thể làm mất những người bạn tiềm năng nên em bỏ thói đòi close t
A thì thấy Gao là bản sao của Tâm đấy...Lúc ms vào 4r Tâm ngạo mạn kinh khủq, bướq bỉnh hơn Gao nhìu...Tâm lúc đó hở xíu là close top, kêu BQT um xùm, khích mọi ng 4r, ng nào ghét Tâm, Tâm chọc cho nổi cáu cũq chưa tha, huớq dẫn mà ng khác chưa hỉu thì Tâm nỗi cáu lên...Nhưq bây jờ thì Tâm chính chắn nhìu ròi...Và Gao jốq Tâm lúc đó nên a ngĩ Tâm sẽ làm Gao thay đổi và suy ngĩ thóaq hơn thoi...
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (07.07.2015 / 12:19)
1692 lần được cảm ơn!
# Bảo Bảo (07.07.2015 / 12:16)
A thì thấy Gao là bản sao của Tâm đấy...Lúc ms vào 4r Tâm ngạo mạn kinh khủq, bướq bỉnh hơn Gao nhìu...Tâm lúc đó hở xíu là close top, kêu BQT um xùm, khích mọi ng 4r, ng nào ghét Tâm, Tâm chọc cho nổ
Em chỉ mong là Siêu Nhân Gao sẽ nghĩ thông suốt như vậy là em và người trong BQT vui ròi

Còn tâm kevin biết sửa đổi thói quen là rất tốt đáng khen
Đã chỉnh sửa bởi ⭐Cường Pii⭐ (07.07.2015 / 12:22) [1]
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (07.07.2015 / 12:29)
534 lần được cảm ơn!
# ⭐Cường Pii⭐ (07.07.2015 / 12:19)
Em chỉ mong là Siêu Nhân Gao sẽ nghĩ thông suốt như vậy là em và người trong BQT vui ròi

Còn tâm kevin biết sửa đổi thói quen là rất tốt đáng khen
Tâm sẽ làm Gao thay đổi thoi...A tin tưởq Tâm!
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 50
1 2 3 ... 5 >>

Cùng chuyên mục
Topic cảnh cáo và ban nick thành viên
[Hướng dẫn] Cách sử dụng forum căn bản cho các thành viên
[Hướng Dẫn] Cách post ảnh siêu đơn giản vào Forum
Trao giải Event Hòa Cùng World Cup 2018
[Cáo thị] Nghiêm cấm các thành viên lập top quảng cáo app kiếm tiền. Vi phạm sẽ trảm nick vĩnh viễn.
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!