Thời gian hiện tại: 22:38 - 25/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực BQT | Thông báo
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
1 2 3 ... 13 >>
GiauThienSu  GiauThienSu (131) [Off] [#]  (2160 YA) (09.02.2020 / 10:55)
59 lần được cảm ơn!
Em thì lúc trước thời còn học sinh chuyên tải các game thuộc thể loại nhập vai, phiêu lưu, hành động về chơi, thời đó em dùng con dt N3110c, lúc đó game hot nhất thời đó có lẽ là game ninja school offline 1 2 3, sau 1 thời gian chơi em mới biết đến carck, hack, mod, rồi em tìm đến các trang hack game cho dt java, rồi sau này do nhu cầu và công việc nên em dùng dt cảm ứng, mà hầu như là những game trên dt cảm ứng em thấy game hay thì ít có ngôn ngữ tiếng việt, mà hay thì đồ họa lại chẳng ra vào đâu, cốt truyện rất chán, và cho đến 1 ngày tình cờ em bấm hack game android và em biết đến trang web yeuapk.com và diễn đàn ya4r. Và ôi thôi em vào trang và diễn đàn này thì ôi toàn là game hack, mod, việt hóa. Và cũng tình cờ em biết đến 1 game nhập vai, phiêu lưu, cốt truyện, đồ họa rất hay, rất hấp dẫn và lôi cuốn cho dt cảm ứng từ trước đến nay mà em biết đó là game Witch Spring 1 2 3 4. Ôi! Game hack, mod, việt hóa vào chơi em thấy mình cực bá đạo. Như là trùm trong game vậy, cảm giác quen thuộc khi xưa chơi game trên con dt java s40 lại ùa về.
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (09.02.2020 / 00:13)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1815 lần được cảm ơn!
forum siêu bựa, một cộng đồng "thích đực" mà các cậu
Kuroba Kaito•√•  Kuroba Kaito•√• (278) [Off] [#]  (4750 YA) (08.02.2020 / 21:18)
▂ ▄ ▅ ▇ █ ♪♫♥Đấng Tối Cao๑۩۞۩๑ Magic Kaito ♥ヅ
2289 lần được cảm ơn!
Nhớ thời trẻ trâu khi lần đầu trên tay cầm trên một máy Android củ chuối đang trên Google lướt qua từng wed game hack, vô tình lướt tay vào trang wed yeuapk đã dẫn tôi đến forum này
Kinnymobilepx  Kinnymobilepx (111) [Off] [#]  (22160 YA) (29.01.2020 / 20:23)
Nuôi hy vọng dù đã bấy lâu
559 lần được cảm ơn!
Cộc sống mà
Tحメ๛ทɦớ ☪ậų  Tحメ๛ทɦớ ☪ậų (233) [Off] [#]  (250 YA) (26.01.2020 / 21:49)
trà chanh ...
73 lần được cảm ơn!
Vì trang anh trung dẫn tới đây và mọi người nói truyện cũng vui thấy hay hay và thế là ở lại
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (22.01.2020 / 15:03)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Tìm game và bị Trump dụ vào. Vẫn hay onl vì ít thành viên onl quá, khi nào forum lớn mạnh, nhiều người onl như V.. thì mình sẽ off hẵn cho lứa sau phát triển forum.
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (22.01.2020 / 13:43)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
# →_→ ❄Ice❄←_← (22.01.2020 / 07:13)
- Topic đó là 1 game hent và nó là 1 nội dung khiêu dâm nhưng nếu tôi không tải nó thì nó không phải khiêu dâm, nhưng với người đã tải nó thì topic đấy có khiêu dâm và topic ấy phạm luật nhưng mà khôn
Tóm lại là vẫn đúng hả
Ice  Ice (2024) [Off] [#]  (0 YA) (22.01.2020 / 07:13)
Let it go! Let it go! Can’t hold it back anymore!
1027 lần được cảm ơn!
# mememe09876 (21.01.2020 / 16:06)
Vừa nãy tôi bị lỗi nên ko hiển thị hết đc nên tôi đã dành 10p nữa ra để làm lại bài viết này. Thế lại giống mấy cái điều khoản gì gì đó rồi(chưa học đến nên không biết) vd như kiểu:khi ông làm một cái
- Topic đó là 1 game hent và nó là 1 nội dung khiêu dâm nhưng nếu tôi không tải nó thì nó không phải khiêu dâm, nhưng với người đã tải nó thì topic đấy có khiêu dâm và topic ấy phạm luật nhưng mà không ai biết cả thế nên họ vẫn đăng khiêu dâm nhưng không bị phạt. : Nếu bạn đã tải xuống game đấy thì đồng nghĩa với việc bạn chấp nhận nội dung của nó. Còn người chưa tải thì.. Họ không chấp nhận nội dung đó, tuy nhiên nội dung đó không được phơi bày ra mà bạn phải "chấp nhận" nó mới có thể thấy được, thành ra là nó vẫn chỉ là một game bình thường.
- Nếu bạn cố cãi lại thì tôi cho bạn biết một vd:nếu những điều bạn nói là đúng thì có nghĩa là bọn tôi có thể tạo acc clone để chửi nhưng ko bị phạt nếu không ai biết chứ gì. Hay là tôi vẫn có thể chửi BQT mà ko bị phạt vì BQT không thấy hoặc họ tha cho tôi? : Đúng là như vậy. Ban Quản Trị có cách riêng của họ để tìm ra người vi phạm, nhưng nếu trong trường hợp họ không thể tìm ra được, thì đúng, họ chẳng làm gì được ngoài cắn răng tha thứ, cho đến khi họ có thể tìm ra hung thủ thực sự để xử lý. Bởi vì người xử lý là các Quản Trị Viên, thành viên chỉ có trách nhiệm báo cáo vi phạm, nếu ý kiến của một thành viên không trùng với ý kiến của BQT thì có thể rời đi (và bắt đầu bóc phốt).
Riko500  Riko500 (16) [Off] [#]  (1020 YA) (21.01.2020 / 22:43)
23 lần được cảm ơn!
Tìm game ở lại kiếm game
lionel23  lionel23 (1) [Off] [#]  (440 YA) (21.01.2020 / 22:06)
1 lần được cảm ơn!
em tham gia diễn đàn này cách đây 4 năm rưỡi hơn tí (tài khoản cũ quên mk rồi). Hồi đó mới vừa học xong lớp 6 chỉ có mỗi chiếc galaxy tab 2 7.0 của ba cho dùng để lên mạng nghiên cứu cách mod một số game offline, chợt đi ngang qua diễn đàn này thấy hay nên vào. Trước đây cũng từng cống hiến được chút ít cho diễn đàn (tài khoản cũ lên được cây rìu bạc ), bây giờ không còn xài android nữa cộng với việc năm nay lớp 11 học nhiều ít lên mạng nên lâu lâu ghé thăm diễn đàn coi mọi người như thế nào
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 130
1 2 3 ... 13 >>

Cùng chuyên mục
Topic cảnh cáo và ban nick thành viên
[Hướng dẫn] Cách sử dụng forum căn bản cho các thành viên
[Hướng Dẫn] Cách post ảnh siêu đơn giản vào Forum
Trao giải Event Hòa Cùng World Cup 2018
[Cáo thị] Nghiêm cấm các thành viên lập top quảng cáo app kiếm tiền. Vi phạm sẽ trảm nick vĩnh viễn.
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!