Thời gian hiện tại: 08:42 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Kinh nghiệm cuộc sống
Tìm kiếm
Nguồn Từ Google  Nguồn Từ Google (799) [Off] [#]  (4870 YA) (19.04.2016 / 12:48)
Cánh cửa mở
165 lần được cảm ơn!
Người ta bảo tình yêu đơn phương là tình yêu đẹp, thế nhưng chỉ người trong cuộc mới biết, nó cũng… chẳng đẹp như người ta nghĩ. Có những cảm giác không gọi thành tên, rất rất khó chịu mà bạn phải chịu đựng khi yêu đơn phương một người.
1. Là khi người ấy đi lại trong tâm trí tôi cả ngày, nhưng tôi lại chẳng làm được gì cả, chẳng thể nói chuyện, chẳng thể gây chú ý, chẳng thể nắm giữ.
2. Là khi cậu ấy biết tôi thích cậu ấy, nhưng vẫn vờ như chẳng biết gì, coi tôi như người vô hình.
3. Là luôn tìm bóng dáng người đó trong sân trường, hành lang, lớp học, đường về nhà… Khi người ấy xuất hiện thì những đứa xung quanh đều nhạt nhòa, còn lại người ấy mà thôi.
4. Là khi cô ấy biết tôi thích cô ấy, nhưng lại cố tình gán ghép tôi cho người khác.
http://media6.tiin.vn/medias10/5211851fbca27/2015/06/18/41ff1b94-407d-4152-9b91-bb34f98662ac.jpg.
5. Là khi quyết tâm tỏ tình và nhận lại được là câu hỏi “tớ chỉ xem cậu là bạn/em gái/chị gái tốt”.
6. Là khi dùng hết công suất của não bộ, nghĩ nửa ngày trời để viết status dài dằng dặc dành cho người ấy nhưng người ta chỉ like hoặc comment như một kẻ vô tội, hoặc lơ đi như chẳng phải dành cho mình.
7. Là khi biết tôi thích nhưng lại nhờ giới thiệu bạn thân của tôi cho cậu ấy.
8. Là khi nhìn cậu ấy cười đùa, vui vẻ bên bạn thân nhưng vẫn phải cố cười tươi để trêu chọc họ.
9. Là khi cô ấy nói “mình thích người khác” và nhờ chọn quà cho hắn ta trong các dịp lễ, Tết.
10. Là khi lặng lẽ nhớ về cậu ấy, ngắm trộm ảnh của cậu ấy trên facebook, mọi thứ, mọi thứ đều xoay quanh cuộc sống của cậu ấy. Nhưng cậu ấy lại không hề biết đến cả sự tồn tại của tôi.
11. Là khi tôi càng muốn tiến thêm một bước, thì lại thấy cậu ấy lùi một bước.
12. Là khi tôi nhắn tin trên facebook, và chỉ nhìn thấy “Đã xem”.
13. Là khi đứng một mình trên hành lang, giữa sân trường bao nhiêu người nhưng chỉ in lại hình ảnh hai người ấy đi bên nhau.
14. Là khi biết cậu ấy thích tôi, cho đến khi tôi cũng động lòng đáp trả, nhưng cậu ta lại thích người khác mất rồi.
15. Là khi không tìm nổi một lý do để liên lạc trước và chờ đợi trong vô vọng.
16. Là khi trong mối quan hệ với họ, biết mình là người thứ 3.
17. Là khi yêu đơn phương người cũ, cảm giác đau khổ này vô cùng, vô cùng khó chịu.
18. Là khi muốn gây sự chú ý với họ, nhưng sau đó chỉ thấy mình như một đứa ngớ ngẩn không hơn không kém.
19. Là khi gặp một người nhưng trong đầu chỉ nghĩ về cái người ấy và thầm so sánh. Dẫu người ta có hoàn hảo tới mấy bạn vẫn thấy họ không phù hợp với mình và chỉ biết tự đấm vào ngực mình: Mình phải tỉnh khỏi giấc mộng này thôi.
19. Yêu đơn phương là thứ tình yêu khổ sở nhất trên đời. Vạn lần không muốn!
Nguồn: www.tiin.vn
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (19.04.2016 / 13:02)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
Dẹp .dẹp hết...
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (19.04.2016 / 13:28)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Ờ! Yêu đơn phương mệt lắm!
Lâm ka  Lâm ka (195) [Off] [#]  (880 YA) (19.04.2016 / 13:47)
Việt Nam Racking Boy™
28 lần được cảm ơn!
Cảm xúc phết..chủ top copy ở đâu vậy
✵ωTiến︵♬™≫  ✵ωTiến︵♬™≫ (62) [Off] [#]  (43150 YA) (19.04.2016 / 13:53)
Nguyễn Mạnh Tiến
3 lần được cảm ơn!
Em cũng đã từng rơi vào hoàn cảnh đơn phương như thế này. Khổ lắm =((
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (19.04.2016 / 13:56)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
# ✵ωTiến︵♬™≫ (19.04.2016 / 13:53)
Em cũng đã từng rơi vào hoàn cảnh đơn phương như thế này. Khổ lắm =((
Ai cũng rơi vào hết đó!
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 6

Cùng chuyên mục
Tố cáo @Nguyenpn lừa đảo
https://sextop1.one/den-nha-ban-than-choi-co-gai-bi-ong-bo-bien-thai-cua-ban-bat-lam-no-le-tinh-duc/
Kinh nghiệm cách ứng xử, giao lưu và sinh sống ở Ya4r cho lâu và dài hơn
Kinh nghiệm cách troll ai đó nhưng bạn không bị phản dame
Những việc bạn sẽ làm khi bạn đã trưởng thành thực sự
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!