Thời gian hiện tại: 05:03 - 17/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
☆DEADMOON☆  ☆DEADMOON☆ (779) [Off] [#]  (1760 YA) (24.11.2016 / 00:30)
Muôn kiếp cô đơn™Vạn kiếp u sầu
29 lần được cảm ơn!
Xin chào các bạn
Mình là Deadmoon (tên giả) tối nay cà phê một mình buồn quá ngồi nhớ lại chuyện xưa...
Truớc đây mình là một thanh niên nghiêm túc đúng nghĩa k hề biết gì đến game hay MXH và thuốc lá gì cả chỉ học và học ,rồi thời gian trôi qua cuộc sống cứ như vậy cho đến năm 2012 thằng e rủ mình chơi Khan mobi hay còn gọi là TCTH ...
Mới đầu game cũng không có gì đặc sắc
nền tẳng 2,5D cũng k bắt mắt cho lắm nhưng dc cái tự do giao dịch pk tự do ở các map theo lv 4x-8x và nhiêù hoạt động như hảo hữu hay kết hôn ..v.v
lần đầu vào game còn bỡ ngỡ k biết kiếm đồ ở đâu hay train chỗ nào cả rồi dần dần quen biết với mọi người kết bạn với nhau thì game ngày càng thú vị mình nhớ lắm hồi 4x được đàn anh trc lúc off tặng cho cái áo thực lực có 2k mà mừng k tả dc khoe lấy khoe để
rồi còn cùng ae tổ đội đi săn thú cưỡi có lúc ae mệt lả ngồi canh trên đại sơn đến hơn 3h sáng để rồi nhận dc thú tư chất 6 (thú tư chất từ 6-9) mà ức k chịu dc
nào là chiến trường thần thánh tế đàn. cùng các ae săn mạng bọn thiên cực các phái kiếm ,cung ,pháp sư ,đao cùng nhau liên thủ chống lại quân địch k cho bọn chúng cướp cờ
rồi ra nhập quân đoàn thì mong lắm những đêm thứ 2 4 6 để cùng ae sát cánh leo từng bảng hạng để đến đêm chủ nhật chung kết được 1lần làm quốc vương
cũng nhớ những đêm quốc chiến người đông như kiến 2phe giao đấu đỏ cả màn hình ...hay những đêm bảo kê train cho đàn em trong quân đoàn ..
rồi lại phá train quân địch đua top từng lv.
và những đêm cùng nhau ăn boss tại hắc thủy để lấy đồ cam 8x....v.v
nhờ vào game mà mình đã quen rất nhiều bạn từ hải phòng ,vĩnh phúc ,bạc liêu..v.v dù mình là người ngoài bắc
rồi đến 2015 thì game cũng thể thoát khỏi vấn nạn hack bung item từ 1 game hay đã trở thành chả ra gì ... hack bug tràn lan
NPH k doanh thu game đóng cửa :buon:
để lại cho mình một sự hụt hẫng trong lòng buồn lắm ae.ạ giờ mặc dù rất nhiều game nào là 3D các kiểu mà chẳng thấy dc niềm vui tình bạn trên game toàn trẻ trâu ăn nói thì mất dạy làm mất cả hứng ...
thôi mỏi quá ae ngủ ngon. :ngungon:

Đã chỉnh sửa bởi ☆DEADMOON☆ (24.11.2016 / 10:54) [4]
Hoàng Lão Tà  Hoàng Lão Tà (53) [Off] [#]  (1390 YA) (17.01.2017 / 16:24)
cuối năm lấy vợ!!!
0 lần được cảm ơn!
tui cũng 1 thời gian chơi nè nhưng game đóng của r k biết bên china còn game này k nhỉ
nguyquantu37  nguyquantu37 (4) [Off] [#]  (40 YA) (19.01.2017 / 04:21)
0 lần được cảm ơn!
Hồi trước mình cũng chơi qua. Nhưng mà không hiểu gì thể loại game này. Với kiểu muốn thực sự đc chơi thì phải đầu tư quê nghèo mimax chả có. Nghĩ lại cũng buồn buồn cũng nhớ nhớ.
☆DEADMOON☆  ☆DEADMOON☆ (779) [Off] [#]  (1760 YA) (19.01.2017 / 07:17)
29 lần được cảm ơn!
# Hoàng Lão Tà (17.01.2017 / 16:24)
tui cũng 1 thời gian chơi nè nhưng game đóng của r k biết bên china còn game này k nhỉ
tên nhân vật là gì
☆DEADMOON☆  ☆DEADMOON☆ (779) [Off] [#]  (1760 YA) (19.01.2017 / 07:19)
29 lần được cảm ơn!
# nguyquantu37 (19.01.2017 / 04:21)
Hồi trước mình cũng chơi qua. Nhưng mà không hiểu gì thể loại game này. Với kiểu muốn thực sự đc chơi thì phải đầu tư quê nghèo mimax chả có. Nghĩ lại cũng buồn buồn cũng nhớ nhớ.
mình chơi từ đầu đến đóng cửa game nên rất nhiều kỉ niệm và quen dc rất nhiều bạn bè
vlkhowa  vlkhowa (7) [Off] [#]  (70 YA) (19.01.2017 / 11:47)
0 lần được cảm ơn!
Nhớ không nhầm là bên Tàu nó tên là Xích Bích thì phải. Ở Vn đóng cũng khá lâu rồi cũng quên mất cả. Thành cát tư hãn 1 thời nay nằm đâu?
World Without Love  World Without Love (115) [Off] [#]  (2710 YA) (06.03.2017 / 20:14)
4 lần được cảm ơn!
Vltk chơi trên con nokia 7210s
™Bá Tước√  ™Bá Tước√ (289) [Off] [#]  (250 YA) (06.03.2017 / 21:55)
Dracula
8 lần được cảm ơn!
Còn tôi 1 thời chơi Vườn Thủy Cung...
Tôi chơi game này cũng khá lâu.. Từ phiên bản 103 đến 108.. Quen rất nhiều ace... Rồi 2 năm trước game đã bị đóng cửa... :buon:
Cũng chả biết lý do game đóng cửa... Chỉ thấy game càng ngày càng nhạt... Chỉ có hè là vui nhất.. :buon: giá mà còn ai lập trình đc game như vậy.. Nhẹ 300kb mà vui không có bug.. Toàn gái là gái đẹp thì đẹp không chịu được may có kết bạn Facebook.... Không là chắc lại săn như bây giờ mình săn em đeo kính hút hồn mình hôm mùng 3-4 :buon:
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 8

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!