Thời gian hiện tại: 09:08 - 29/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games hack cho Android
Tìm kiếm
๖ۣۜK๖ۣۜB๖ۣۜC☆  ๖ۣۜK๖ۣۜB๖ۣۜC☆ (21) [Off] [#]  (440 YA) (21.11.2017 / 20:03)
14 lần được cảm ơn!
Giới Thiệu
The Tower Assassin's Creed ( The Tower AC ) - Đọc qua tên nhiều bạn sẽ nghĩ ngay đến loạt game đã quá nổi tiếng với đồ họa 3D hấp dẫn cùng cốt truyện lôi cuống. Nhưng thực ra đây chỉ là một game trí tuệ nhẹ nhàng với độ họa 2D. Tuy vậy, không vì thế mà game kém phần hấp dẫn, game được phát triển bởi đội ngũ ketchapp nên các khỏi phải lo về đồ họa cũng như độ lôi cuốn

http://is2.mzstatic.com/image/thumb/Purple118/v4/7a/05/57/7a05575c-18f2-7f77-3092-e21350376945/source/392x696bb.jpg

Nhiệm vụ của bạn chỉ việc xếp các hình khối để xây dựng tòa tháp càng cao càng tốt. Nói thì dễ nhưng khi trải nghiệm bạn mới cảm nhận được độ khó của nó khi mà càng lên cao, tốc độ di chuyển của các khối càng nhanh, vị trí đặt càng nhỏ

https://cdn.1phut.io/uploads/2017/11/the-tower-assassins-creed-2.jpg

Game đã được hack "nhẹ" cho các bạn. Cụ thể các bạn mua các trợ giúp đầu màn chơi sẽ được cộng tiền thay về mất tiền. Tuy nhiên khi mua skin cũng như quyền trợ giúp để tiếp tục xây khi thua vẫn mất tiền nhé ! Hack như vậy game sẽ thú vị hơn, nếu hack free tất cả thì mau chán lắm. Bạn nào chưa rõ thì nhấn vào link video ở cuối bài nhé <3

Link tải và thông tin
Dung lượng: khoảng 64MB
Không yêu cầu internet
Link tải : Link mediafire
Video của mình:

[i]+ Tiếp nhận phản hồi từ bài viết nên mình chia sẻ link tải trực tiếp chứ không dẫn về youtube =))
+ Bạn nào muốn ủng hộ mình thì vào xem video mình làm nhé ( Không ép buộc đâu ^^ )
*****Chúc các bạn chơi game vv*****
[i]

Đã chỉnh sửa bởi ๖ۣۜK๖ۣۜB๖ۣۜC☆ (22.11.2017 / 02:07) [1]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 1

Cùng chuyên mục
[Game Android] Hero Siege: Pocket Edition Việt hóa
[game Android] legend of Survivors tiếng Việt
[Game Android] Jobmania - Eternal Dungeon Tiếng Việt
[Game Android] Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Gmobi Bản Việt Hóa
[Game Android] Ninja Legends:Next Generation
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!