Thời gian hiện tại: 23:05 - 28/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Lời thú tội 18+
Tìm kiếm
꧁༺кẻá๓รát༻꧂  ꧁༺кẻá๓รát༻꧂ (2600) [Off] [#]  (0 YA) (13.09.2017 / 00:46)
Sự nhu nhược khiến bản thân phải tiếc nuối.
4556 lần được cảm ơn!
sự đời lắm điều ngang trái khi những thứ tôi không có tôi sẽ chẳng bao giờ có và những gì tôi đang  có lại sụp đổ trước mắt tôi.
tôi và em quen nhau chưa đầy 1 tháng thì tình cảm chúng tôi bị loãng đatn và chia tay.
trong khoảng thời gian đó cũng là lần đầu tiên tôi tiếp xúc với con gái và được chạm vào một phần xác thịt mềm mại của người con gái.đó là bàn tay.
dường như sự phóng khoáng về tình cảm và cách nghĩ đơn giản hóa đã để tôi thấy rằng tôi đã yêu cả 2 cùng lúc khi họ đối xử với tôi rất gần gũi và thân thiện.đó cũng là điều hiển nhiên để tôi không cảm thấy đau lòng khi mất một trong 2 "mối tình của mình"
thời gian trôi qua thì tôi cảm nhận được một trong 2 chỉ là bạn,một người bạn thân thực thui thì tôi lại muốn nuốt trọn lấy nó là tình cảm của mình.
còn mối tình cảm mà tôi đang có thì tôi lại chóng thấy nhàm chán và muốn quen cô "bạn thân".
để rồi cả 2 thấy tôi là một thằng đểu và tôi đã mất tất cả.đứa bạn thân đã thấy rõ bản chất xấu xa của tôi và tránh né tôi mãi mãi.
còn một người con gái mà đã nghĩ sẽ là bạn gái của tôi thì gắng gượng làm bạn để an ủi tôi.
suy đi nghĩ lại tôi mới hỏi yêu là gì. bởi ai tôi cũng cùng một cảm giác, cứ dễ thương trước mặt mình và "con cái nhà lành" là mình "yêu" hết.
vậy tôi và 2 cô nàng đó thực sự chỉ đơn giản là tình bạn ?
thực sự rõ là kẻ thù từ khi tôi là kẻ dối gian trong vụ tình cảm phân nhánh này rồi.
tôi biết là không thể yêu cùng lúc 2 người nên phân vân và chọn lựa.
giống như một bên thì là một cô bạn gái mà mình đang yêu cá tính,còn một bên thì hiền ngoan hơn,khiến tối lưỡng lự muốn nuốt cả hai miếng thịt.
ấy vậy mà lòng tham của tôi vẫn không nguôi.... tôi không ngờ bản chất đê tiện của một thằng đàn ông nó có thể cao đến thế.và khi nghĩ lại về câu chuyện này tôi thấy mình thật chỉ hành động giống như một loài thú thụ động làm mọi thứ theo bản năng.
thậm chí tôi còn ghen em ấy với thằng bạn trong khi tôi còn đang lăng nhăng 2 cô trong 1 trái tim ... thật bỉ ổi...
tôi đã yêu và tình yêu sét đánh là có thật.
tôi yêu em từ cái nhìn đầu tiên.
tôi yêu cách em nói chuyện lần đầu tiên.
và tôi yêu mối tình ngắn ngày ấy.
tim tôi rạo rực vì cái nắm tay ấy
và rồi tôi biết tôi đã phá đi mọi thứ tươi đẹp ấy. chỉ còn lại sự đồi bại và bỉ ổi còn đọng trên người tôi. xin lỗi cô bạn thân và xin lỗi em rất nhiều,nếu thời gian có quay trở lại,anh không ngại được đi lấy dụng cụ lao động cùng em một lần nữa .
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (13.09.2017 / 01:10)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Biết mình đểu thì đi xl với 2 đứa nó cơ Đăng lên đây nó k có thấy đâu
=>> Nó vẫn còn coi là bạn là may vler ra rồi ... Còn chiện yêu lại, yêu mà còn chọn lựa thì dẹp đi vì ôg k xứng đág với t/y đó nữa (Đó cũg có gọi là yêu đâu)
=>> Yêu sét đánh -> Tất nhiên là khôg lâu bền
=>> Còn chiện sẽ iu ai nữa trog tươg lai thì cũg nên nhìn kỹ lại xem mình đã đủ trưởng thành & tư cách để iu chưa?
=>> Iu mà còn xài lí trí nhiều thì nhưg bài như này còn đăng dài dài
Yasuo ™  Yasuo ™ (278) [Off] [#]  (400 YA) (13.09.2017 / 13:32)
Aa01653
29 lần được cảm ơn!
tình yêu kẹo mút
khổ quá yêu bây giờ cho gọi là có thôi chứ đc vào tháng r bỏ
đợi lớn lên đi rồi hãy nhé
Dũng Đẹp Trai  Dũng Đẹp Trai (13) [Off] [#]  (340 YA) (13.09.2017 / 13:37)
1 lần được cảm ơn!
tình yêu kẹo mút
khổ quá yêu bây giờ cho gọi là có thôi chứ đc vào tháng r bỏ
đợi lớn lên đi TCgfALZMNwzs hãy nhé
JKT  JKT (1336) [Off] [#]  (4640 YA) (13.09.2017 / 14:17)
vooc.cf
236 lần được cảm ơn!
Chán thế hãy yêu cô gái đó trước nhé rồi chia tay sau đó thì yêu cô bạn thân đến cuối cuộc đời. Như tôi này. yêu 1 bé lúc lớp 11 sau mấy tháng mùa đông giá lạnh ôm ấp, khi đến mùa hè nóng nực cũng là lúc tình yêu tan chảy như que kem để lâu bên ngoài. Rồi yêu con bạn thân khi mùa đông lại đến.. ..
꧁༺кẻá๓รát༻꧂  ꧁༺кẻá๓รát༻꧂ (2600) [Off] [#]  (0 YA) (13.09.2017 / 16:34)
Sự nhu nhược khiến bản thân phải tiếc nuối.
4556 lần được cảm ơn!
# JKT (13.09.2017 / 14:17)
Chán thế hãy yêu cô gái đó trước nhé rồi chia tay sau đó thì yêu cô bạn thân đến cuối cuộc đời. Như tôi này. yêu 1 bé lúc lớp 11 sau mấy tháng mùa đông giá lạnh ôm ấp, khi đến mùa hè nóng nực cũng là
cay cái 2 con đó là bạn thân thôi
1 con thì nó ghét t còn 1 con thì coi như là kỷ niệm đẹp !
và chỉ làm bạn !
♡Tiểu Công Tử♡  ♡Tiểu Công Tử♡ (1827) [Off] [#]  (0 YA) (13.09.2017 / 16:54)
YB4R.NET
331 lần được cảm ơn!
Muốn có gấu mà k đc đây
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 7

Cùng chuyên mục
[18+ cấm trẻ em] Lỡ có tình cảm với em vợ
Bị ba dượng hãm hại năm 19 tuổi
https://sextop1.one/chi-gai-bi-bat-ban-than-tra-no-cho-cau-em-trai-vay-no-bon-xa-hoi-den/
Bỗng dưng đc gái cho tình . thịt hay tha?
[18+ nặng] Hướng dẫn cua gái cho các FA lâu năm
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!