Thời gian hiện tại: 12:02 - 16/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
Chủ đề đã đóng cửa
Nguyễn Phương Trang  Nguyễn Phương Trang (17) [Off] [#]  (930 YA) (17.01.2017 / 13:33)
Chào mọi người! mình tên là Phương
6 lần được cảm ơn!
Mình tham gia hoạt động 4r cũng gần 2 năm, không phải từ ngày 4r mới thành lập nhưng cũng từ lúc 4r đang cần phát triển,trước khi làm Fmod mình cũng lập được khoảng 60 topic và có 300 thanks( chưa có vụ ẩn link)
Nói chung mình cũng có đóng góp chút ít cho 4r, tuy không nhiều lắm nhưng với lúc đó ít người có được lượng bài bài viết như mình

NAY CÓ VÀI VIỆC MÌNH CẦN NÓI

1, về việc cấm up ảnh dung lượng cao ở chatbox

Việc này do bqt Hoa tigon đề ra, với nội dung là ảnh dung lượng cao phải để vào code [d][d], hoặc dẫn link trực tiếp , để code [spoiler=][/spoiler]

Nói thật là riêng mình nghe quá vô lý , không riêng mình mà rất nhiều người không ủng hộ, phản đối thì admin bảo tránh cho người dùng 3g đỡ tốn tiền đồng thời kiếm lượt view phát triển 4r

Nhưng nói thật giờ ai cũng xài smartphone ,3g không thiếu , lưu lượng thấp thì load chục giây là xong, trình duyệt cũng tự load chữ trước ảnh sau ai muốn xem thì đợi, chatbox cũng chỉ có 5 ô được vài phút là mất...

Còn kiếm lượt view thì thử nhìn xem giờ mấy ai muốn đăng ảnh vui, ảnh gái . đăng xong để code mấy ai bấm vào, trong khi lập một topic có cả trăm lượt xem ,để lâu còn tới cả ngàn lượt

Trong khi để code img xem xong anh em vào bình luận ngay, hỏi xem trong 4r mấy ai thích kiểu chuyển 3-4 tran chỉ để xem cái ảnh

MÌNH XIN COPPY CÂU CUỐI CÙNG TRONG 4R

Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!

Mình đưa câu này cho admin Hoa Tigon đọc và anh ấy bảo kệ họ( chắc Hoa Tigon còn nhớ, vâng trách nhiệm của một admin là kệ member, trong khi ra chatbox luôn mồm bảo Fmod thế này thế nọ, xin lỗi nhưng fmod này đủ biết trách nhiệm của mình )

Tóm lại mình không ủng hộ việc để code [d][d] cho hình ảnh .....

Thứ 2 là việc ngày hôm nay

Cả tháng nay chatbox 4r toàn chat game, có nhiều người phàn nàn vì chatbox chán ,
Vâng, không chơi game thì thấy nó chán thật, còn mấy tên chơi game thì lôi ra chém cho vui.

Mình không cấm ai bàn game ở đây, mình phàn nàn là việc không sai, ngày trước toàn up ảnh gái liên tục có thể gây ức chế cho nhiều người, có người phàn nàn thật nhưng không có ai làm quá như tên Khanh,

Hắn chửi mình ở chatbox rõ ràng mình có quyền ban hắn nhưng admin Hoa tigon bảo chờ anh ta xử lý, và kết quả là ban 2 người 9h ( nói thật là vô lý vl)

Từ ngày lên chức admin Thái độ , cách xử lý của Hoa Tigon theo kiểu anh thích thì anh làm, mọi người phản đối thì bảo tôi lo cho 4r còn ai không nghe thì kệ,
Cả ngày chỉ có cái lý do đó, thử nhìn xem cả mấy tháng nay 4r được mấy hôm online được trên 30 người, chatbox có sôi động hơn xưa???

Trước đây mới vào 4r vui nhất ở chatbox mình toàn chat với vài người thôi ,đa số là Ahri , MVP, Cường pi, mavuong... nhưng nói thật là chat cả vài tiếng đồng hồ không chán, chém đủ thứ trên trời .. còn giờ lên chatbox xem có cái gì để nói, mem mới thì hạn chế chat với bqt vì sợ ban nick....

Không mấy ai để ý nhưng số lượng topic có ích quá ít xuất hiện, đa số là đào top, top xin xỏ... trước đây cứ 5-6 tiếng là load 20 trang chatbox mới hết (mỗi trang 25 câu chat) giờ để cả ngày chưa chắc được

[Big]Mình có thể nói là 4r đang bắt đầu đi xuống

Mong admin Trung dành thời gian cho 4r , chấn chỉnh lại không nên để 4r như hiện tại

Ai không hài lòng với cách làm của các BQT cứ vào đây nói, không sao hết, ghét cái gì nói ra, góp ý để sửa đổi

Mình nghĩ admin Trung có thể nên thay lại toàn bộ BQT để các anh em 4r có cơ hội giúp 4r phát triển, thể hiện bản thân

Đó là tất cả cả những gì mình muốn nói ai phản đối, hay đồng ý cứ comments phía dưới, chờ admin Trung xử lý, topic chìm mình sẽ đào lên khi nào đc xử lý thì thôi

Đã chỉnh sửa bởi Nguyễn Phương Trang (23.02.2018 / 20:51) [1]
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (17.01.2017 / 13:58)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3032 lần được cảm ơn!
May vl. Không có tên mình
Hiếu VIP  Hiếu VIP (1558) [Off] [#]  (3180 YA) (17.01.2017 / 14:54)
Hiếu 04AKA
6069 lần được cảm ơn!
Trung gian thôi. Nhưng em đồng ý vụ chatbox
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (17.01.2017 / 15:35)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1814 lần được cảm ơn!
Dạo này anh quá bận rộn, hầu như không có thời gian nhiều như trước, cả yeuapk.com anh còn không dành được thời gian nói gì tới quản lý forum.

Các vấn đề em đề cập đều có lý và có lẽ việc chặn post ảnh trực tiếp lên chatbox là đã lỗi thời. Còn việc em và Khanh 2 bên có chuyện gì mà tại sao bị ban nick cả 2 thì anh chưa biết.

Nói chung, anh không muốn 2 bên mất hoà khí và để tạo không khí vui vẻ cho những ngày cuối năm. Anh sẽ thả 2 nick và bỏ luôn việc cấm post ảnh lên chatbox.

Về việc BQT thì để anh hội ý lại.

Cảm ơn em đã có những ý kiến rất thiết thực.

Thân, Trung!
Picola  Picola (2503) [Off] [#]  (5480 YA) (17.01.2017 / 15:42)
Hóng thể hiện
1137 lần được cảm ơn!
# Nguyễn Phương Trang (17.01.2017 / 13:33)
Đây là nick ảo của Fmod Bình Beng vì nick kia bị ban nên phải dùng tạm nick này post bài, còn lý do củ chuối bị ban thì lát mình nói sau

Mình tham gia hoạt động 4r cũng gần 2 năm, không phải từ ngà
Tui cũng xin có 1 sô ý kiến
Tui cũng là member mới vào thôi cũng không rành
Ý kiên ở đây không phải là bênh vực hay là nịnh hót ai và cũng không chê bay ai,vì ý kiến của 2 bạn đều đúng cả
Đầu tiên là của Bình Beng.
Về việc code img thì mình thấy Bình cũng đúng,vì nhiều khi muốn đăng 1 ảnh cho mọi người xem mà phải click như vậy thì khá bất tiện,mà khi click để sang link khác thì có khi còn tốn thời gian hơn việc load ảnh khi sử dụng code img nữa,như vậy thì không muốn.Và bây giờ thì thời đại công nghệ rồi nên đa phần nhà ai cũng có wifi hoặc 3G đăng ký tháng.
Còn của Hoa thì cũng đúng vì Hoa muốn tăng tốc độ load trang và không làm xấu layout của forum nên mới bắt buộc mem phải bỏ vào code khác.Nhưng mà việc đó cũng gây rất nhiều phiền phức,phải click để chuyển qua trang khác,mặt dù có thể để link trần nhưng thời gian để load qua link thì gần như sẽ lâu hơn việc load ảnh trong forum.
Tiết kiệm 3G cho mem cũng đúng vì mạng 3G bây giờ giá cắt cổ 10k chỉ được có 50MB.
Tóm lại ai cũng đúng nên mình chỉ phân tích vậy thôi,và đó là ý kiến cá nhân của riêng mình.
Và theo mình là nên kết thúc chuyện này 1 cách nhanh chóng đi,nếu không một số mem ở các forum khác quá nói kích vài câu là forum còn tệ hại hơn bây giờ
★ Tống Tử Phong ★  ★ Tống Tử Phong ★ (198) [Off] [#]  (4960 YA) (17.01.2017 / 16:34)
The unseen blade is the deadliest
18 lần được cảm ơn!
Căng Rồi Đây
Còn Em Thì Sao Cũng Được Mà Cái Vụ Đăng Ảnh Chatbox thì em đồng ý với bìnhbeng hoa làm vậy thì hơi bất tiện cho các member
Có nói sai gì mong các anh chị em bỏ qua
conchopro  conchopro (258) [Off] [#]  (21810 YA) (17.01.2017 / 16:43)
tài khoản không tồn tại
77 lần được cảm ơn!
# Nguyễn Phương Trang (17.01.2017 / 13:33)
Đây là nick ảo của Fmod Bình Beng vì nick kia bị ban nên phải dùng tạm nick này post bài, còn lý do củ chuối bị ban thì lát mình nói sau

Mình tham gia hoạt động 4r cũng gần 2 năm, không phải từ ngà
đoạn nói về hoatigon quá chuẩn
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 7

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung