Thời gian hiện tại: 17:21 - 25/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện tình cảm
Tìm kiếm
1 2 3 ... 6 >>
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (04.03.2015 / 23:54)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
Tâm chỉ giả "câu Thank" và biết sẽ có ai đó bất súc.
Sẵn đây Tâm nói un nhé. Mn không cần thank Tâm nữa nhé. Đơn giản Tâm chỉ muốn thoải mãn niềm đam mê mà Tâm không thể vương tới bằng con đường học hành. Vì chuyện gia đình nên phải dừng. Các bạn có thể xem đây là 1 câu chuyện để mn phấn đấu.
Mình mong các bạn nào vẫn theo con đường học hành xin hãy dẹp bỏ mọi khó khăn mà vương lên. Đừng rời mái trường như Tâm. Dù có giỏi công nghệ nhưng Tâm chỉ biết 1 mà không biết 10. Vì ngay từ khi Tâm quyết định rời xa mái trường nghĩa là không bao giờ người ta nghe được cái nghệ danh "Ma Công Nghệ" nữa rồi.
Cái biệt danh dần quên lãng khi trên bản điểm không còn cái tên đứng đầu danh sách....... Bùi Chí Tâm.
Cô bạn với niềm mong ước được cùng Tâm học và học. Đã không còn cũng vì đấy. Rồi dần Tâm tìm lại con người trước đây khi chạm đến cái "smartphone" đầu tay. Ngày ấy cứ xem nó như Trâu rồi.
- Samsung GT C-3053
Máy chạy java. Vậy rồi Tâm khám phá mọi ngóc ngắt của từng trang web.
Ngày ấy Tâm dỡ lắm nạp rồi cứ vậy mà sài. Không đăng ký. Ngày ấy Viettel chơi cái trò trừ tiền khuyến mãi trước ấy. Rồi nó trừ luôn tài khoản góc. Thế mà vẫn lướt được cả tuần với 20k " tại máy yếu nên ít ăn"
Tâm ngày ấy thích cái trang Wapdam.com giờ nó giống cái web đen hơn. Mn không nên vào nhé.
Trang này ngày trước mình rất thích. Vì tự điều chỉnh kích cỡ màn hình ùi nó cho cái link Down. Nên không cần biết gì cứ thích game nào là cài vào chơi.
Đến khi game PES xuất hiện. Tâm cố Down về nhưng thắt bại. Game WWE cũng không thể chơi.
Thế là bắt đầu mò dần.
Xem kích cỡ. Máy mình
Xem hệ thống
Khả năng chịu của máy
Và cả cái định dạng.
Trước đó Tâm dại lúm toàn vào Gameloft.com rồi Down về. 1 game cứ 15k . khi nạp 50k và tải được 3 trò là vui tít mắt.
Sau đó tìm được cái trang sefan.ru huyền thoại. Game toàn miễn phí. Từ đó Tâm Chơi tất cả những game gì Tâm thấy. Tâm xin hứa với các bạn vào năm 2009 tất cả game của trang này Tâm đều đã chơi qua.
Tiếp đó là trang gameloft0 bạn lên Google rồi seach Gameloft0 là ra trang đó. Nó còn lớn hơn Sefan.ru vì có cả game Tàu Khựa. Nga và Ger.
Sau đó Tâm ik làm và nhờ mẹ tậu cho con Nokia. Ngày ấy bé nên không đi đâu ngoài làm với người lớn rùi hôm nào rãnh thì cứ " bắn bi" với tạt "hình" trò huyền thoại.
Cứ bắt mẹ mua bằng được con Nokia, năm ấy là 2010 mùa World cup đang diển ra đó. Nhớ không sai thì đó là mùa World cup ở affrica nam phi.
Mẹ mua được con Nokia 2700 màn hình 240X320 độ phân giải "Trâu bò" chơi được mọi game mà trước đây chỉ có thể nuốt nước miếng và tiết núi.
Phá đão toàn bộ game nước ngoài. Chỉ vài game không biết và khó chơi Tâm bỏ qua là khá ít.
Sau đó trong 1 lần đang đi lòng vòng thì thấy 1 gảm để tên là game VH " việt hóa" tải về và bị dính cái link gắn kích hoạt và 15k bay mất mà khi vào game thì Waoooo đồ họa " Tàu khựa" quad đẹp. Cuwd nghĩ mình mất tiền không phí. Vào lang thang xíu thì bị nó cho cái kích hoạt phast thứ 2. Không giám bấm. Thoát màn hình chính. Và bực bội khi không thể chiến game đó.
Tâm lùng sục sau 1 khoản thời gian thì biết là các trang game không gắn kích hoạt sau kênh miền là
.us
.pro
.biz
.org
.net
Vv......
Giaitri.biz waptai.net wapvip.pro notthing.com wapsinhvien.us các trang trên có lẽ sẽ sai phần đuôi. Các bạn có thể tìm khi seach tẻn trang web. Ví dụ như. Wapvip rồi nhấn seach. Sẽ ra.
Hết phần 1

Nhớ kỷ không thank nữa nhé. Nhớ điều đó.Tâm không thích Thank nữa rồi. Tự ái hơi bị cao nên... người tốt nhưng không phải không có cái xấu. Tâm thuộc loại chung tình. Ghét thuốc lá. Không bài bạc không rượu chè không gái gú. Siên năng, yêu mọi thứ và không sợ bất kỳ con gì hay cái gì ngoài " thượng đế" súng cũng bắn rồi. Đánh nhau vì bạn bị ức hiếp cũng có rồi. Chịu thay cho bạn cũng có rồi. Bị thương cũng không it. Nên giờ không còn sợ gì nữa. Chỉ yêu công nghệ. Và thể hiện mình qua game. Mn cứ việc Comments Tâm off thì thôi. On sẽ trả lời mn ngay. Chỉ mong mn thường xuyên on diển đàn để nó ngày 1 lớn mạnh. Tâm yêu cái nơi này.... mn nn 22h48 r
Đừng Thank ok. Tâm tự ái cao lúm hj .
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (05.03.2015 / 00:00)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3035 lần được cảm ơn!
súc độq cóa
thánh tự ái đây rồi
viết bài dài vậy thì mong bạn viết cho đúng chính tả để mọi người còn đọc cho nhanh và dễ hiểu. chứ cứ vừa đọc vừa dịch xem nó nghĩa là gì, cả bài, chắc chớt
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (05.03.2015 / 00:04)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Cọp (04.03.2015 / 17:00)
súc độq cóa
thánh tự ái đây rồi
viết bài dài vậy thì mong bạn viết cho đúng chính tả để mọi người còn đọc cho nhanh và dễ hiểu. chứ cứ vừa đọc vừa dịch xem nó nghĩa là gì, cả bài, c
Sai chính tả và câu nào nói nghe xem.
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (05.03.2015 / 00:57)
3035 lần được cảm ơn!
[Tải xuống tập tin] thích thì soi
chưa kể cái phần dưới chữ Hết phần 1 đấy nhé
viết đúng chính tả để tạo thói quen và thể hiện sự tôn trọng người đọc
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (05.03.2015 / 06:13)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
còn phần 2 nữa à mình cũng nghỉ học đi làm và nhận ra là làm trẻ trâu sướng hơn, bây giờ muốn ở nhà, cởi áo xem ti vi và ăn món ♥cơm phơi khô rang lên vàng giòn, trộn đường của mẹ yêu làm♥ giờ sao thấy nhớ quá
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (05.03.2015 / 07:17)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Cọp (04.03.2015 / 17:57)
http://taptin.vn/files/3-2015/ ... e.jpg thích thì soi
chưa kể cái phần dưới chữ Hết phần 1 đấy nhé
viết đúng chính tả để tạo thói quen và thể hiện sự tôn trọng người đọc
Á đù anh cho em 1 vố đau thật. Nhớ nha anh.
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (05.03.2015 / 07:32)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Kamui (04.03.2015 / 23:13)
còn phần 2 nữa à mình cũng nghỉ học đi làm và nhận ra là làm trẻ trâu sướng hơn, bây giờ muốn ở nhà, cởi áo xem ti vi và ăn món ♥cơm phơi khô rang lên vàng giòn, trộn đường của mẹ yêu l
Nhớ nhiều không hả hj
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (05.03.2015 / 07:46)
3035 lần được cảm ơn!
# quaivatxanh46 (05.03.2015 / 00:17)
Á đù anh cho em 1 vố đau thật. Nhớ nha anh.
Góp ý thì không chịu nghe còn cãi
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (05.03.2015 / 07:49)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
# quaivatxanh46 (05.03.2015 / 00:32)
Nhớ nhiều không hả hj
từ ngày đi làm đến tết vừa rồi có về nhà mà cũng chưa được ăn nhớ cái cảm giác giòn tan khi nhai, nhớ cái cảm giác ăn càng nhiều thì lưỡi, bên trong má bị chai hết vì ăn quá nhiều
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (05.03.2015 / 08:06)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Ngày xưa mình sài nokia c2 thuờq vào mấy traq wed này tải(chỉ tải game mấy traq wed này thôi mấy traq khak tuyệt đối k vào)
Vosong.pro(wed này đỉnh nhất, game tàu thì đc ad VH)
Taive.pro
gamevina.us
Hayso1.vn
Choang321.pro
Phuthobay.pro
Wapvip.pro
Wappro.vn
Hayko.us
Wap9x.us
Waptai.com
Gameplus.pro
Zingpro.vn
Wapvn.mobi
Colawap.net
Sài nokia c2 nhưq bao giờ chơi hết game của một wed vì số game của cực khủq, update game thuờq xuyên game cực nhìu....Tâm ngôq cuồq wá, Cọp kiu sai mà dám cãi à(giốq a, a thích Tâm r đấy). A thì cũq k tự ái lắm (ai làm mình tự ái thì mình từ và k nhìn mặt nữa thôi)
mà chỉ đc cái tính hơi "nóq" và bướq bỉnh thôi!!!! ^_^
Đã chỉnh sửa bởi Bao (05.03.2015 / 08:08) [1]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 59
1 2 3 ... 6 >>

Cùng chuyên mục
https://sextop1.one/em-nhan-vien-bao-hiem-lam-tinh-voi-khach-hang-de-duoc-ky-hop-dong/
https://sextop1.one/co-vo-ngon-nhung-anh-re-van-noi-long-tham-dit-luon-em-vo/
[Truyện] Sẽ Mãi Bên Nhau Full
Ngày hôm qua...đã từng phần 2 - My Daisy [Nguyễn Mon]
Ngày hôm qua...đã từng - My Life [NguyenMon]
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!