Thời gian hiện tại: 06:16 - 24/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games crack cho Android
Tìm kiếm
Tử Thần  Tử Thần (6606) [VIP] [Off] [#]  (0 YA) (09.02.2022 / 17:51)
✇Các ngươi có đang nghe thấy tử thần gọi tên mình✇
51374 lần được cảm ơn!
https://vietup.net/files/4cff415eb844e2544baa3a2d36a23d07/c024ce1e7af84d0c379f52d09fc8b046/Screenshot_2022-02-09-17-44-51-931_com.escape.ghosthospital.jpg
Lời Mở Đầu:
Đây là dự án cá nhân của mình từ rất lâu khoảng 3-4 năm về trước, lúc đó mình có quen một kĩ thuật viên tên là Cloud, giúp mình phần kĩ thuật trích text và hình ảnh texture trong game, mình thì chỉ biết dịch thôi và mình có nhờ người bạn biết sử dụng photoshop để edit ảnh texture giúp mình, nhưng vì lý do nào đó khi import lại thì phần hình ảnh không tương thích, khiến cho game bị lỗi và mình không biết nó bị sao, cả kĩ thuật với bạn edit ảnh giúp mình lúc đó cũng bó tay và dự án đã bị ngưng vô thời hạn, sau này may mắn được gặp Lê Hiếu, người đã giúp mình tìm ra nguyên nhân ảnh texture không tương thích và cùng mình làm lại tựa game này từ đầu. Nhờ đó mà bây giờ mình có thể hoàn thành và chia sẻ nó cho mọi người cùng chơi.

Giới thiệu:
Escape Game (còn gọi là Trò Chơi Thoát Hiểm) xuất hiện lần đầu tiên tại Nhật Bản năm 2007. Dưới dạng trò chơi điện tử mang tên “Escape the room” . 4 năm sau đó, nó nhanh chóng trở thành một cơn sốt trên toàn thế giới.
Escape Game chính là trò chơi dành cho các bạn ưa phiêu lưu, mê giải đố. Hay chỉ đơn giản là đang muốn tìm kiếm một trò chơi giải trí nước ngoài mới lạ. Escape Game sẽ đem lại cho bạn trải nghiệm tuyệt vời nhất mà trước giờ các bạn chưa từng trải nghiệm qua!

Bệnh Viện Tâm Linh là một trò chơi Escape Game cho phép bạn nhập vai vào một thiếu niên bị mất trí nhớ bất chợt tỉnh dậy trong một căn phòng của một trạm xá, khung cảnh xung quanh u tối, ma mị, tưởng chừng như ở cõi âm, vị thiếu niên này không hiểu tại sao mình lại ở đây, trong lúc đi loanh quanh bệnh viện, cậu đã gặp một cô y tá xinh đẹp nói rằng cô là y tá chịu trách nhiệm chăm sóc cho cậu và nói rằng trạm xá này là một nơi rất nguy hiểm cần phải thoát khỏi đây, sau đó hai người đã trải qua rất nhiều thứ khủng khiếp...

Những điểm đặc trưng của trò chơi:
Một trò chơi phiêu lưu thoát hiểm đầu tiên có sự đầu tư về mặt nội dung và cốt truyện.
Bạn có thể thay đổi tương lai của trò chơi bằng các hành động của mình. Đây là một trò chơi kinh dị có nhiều Ending.
Một trò chơi được phát hành miễn phí, gồm hệ thống các màn chơi giúp cho bạn có thể chơi vào những lúc rãnh rỗi hoặc khi có ít thời gian
Game sẽ tự động save lại mỗi khi bạn hoàn thành mỗi màn chơi.
Dành cho những ai mới chơi hoặc mới tiếp xúc và ngay cả những ai đã từng chơi qua hoặc chuyên chơi thể loại Escape Game này đều có thể thưởng thức. Thao tác đơn giản và dễ làm quen.
Khuyến nghị cho:
Những ai thích những dòng game thoát hiểm thể loại kinh dị.
Những ai muốn trở thành thám tử hoặc chuyên chơi những game giải đố, trinh thám.
Những ai thích những dòng game thiên về đọc tiểu thuyết hoặc phiêu lưu.
Những ai thích thử thách với thể loại Escape Game.
Những ai muốn thử qua Escape Game có xuất hiện zombie, yêu quái hoặc ma quỷ.
https://media.discordapp.net/attachments/849592948437811200/937636523380203530/2_edited.png
https://media.discordapp.net/attachments/849592948437811200/937639686174814209/3_edited.png
https://media.discordapp.net/attachments/849592948437811200/937636524202283018/4_edited.png
Thông tin
Game offline
Phiên bản 1.0.7
Dung lượng 51mb
Yêu cầu Android 2.3+
Link tải game
Link đã bị ẩn bởi tác giả
Bạn cần cảm ơn bài viết này để xem được link ẩn!

Các bạn có thể sử dụng các phần mềm giả lập như Bluestack, Nox player,.... để có thể chơi trên máy tính. Nếu link trên mở trên điện thoại không được hoặc không tải được, các bạn chịu khó tải về máy tính sau đó chuyển file apk vào điện thoại giúp mình nhé.

Thành viên tham gia:
Biên Dịch: Quang Tiên Hào
Kĩ Thuật: Cloud, Lê Hiếu
Edit hình ảnh: supertuanga

Đồng thời cám ơn những bạn đã test qua game này và có những góp ý về bản dịch cho mình
Cre viethoagame....
Phía dưới bài viết đầu topic #1 của tôi có 1 nút cảm ơn
Chỉ cần bấm vô nút đó là topic sẽ tự mở link

Ảnh minh hoạ:

Việc bạn bình luận "cảm ơn" là 1 việc vô nghĩa vì topic sẽ không mở link
Và coments của bạn sẽ tính là Spam
Nếu muốn tỏ lòng tri ân đến tôi thì xin đừng coments cảm ơn bừa bãi vì các coments đó sẽ bị xoá
Nghiêm trọng hơn các bạn sẽ bị khoá nick!!!
longmessi10  longmessi10 (129) [Off] [#]  (100 YA) (09.02.2022 / 20:19)
Hâm mộ Messi vĩ đại !!!
112 lần được cảm ơn!
Y tá ngon quá a
Knights  Knights (264) [Off] [#]  (780 YA) (10.02.2022 / 21:57)
Kẻ Cô Độc!
102 lần được cảm ơn!
Nhìn nhân vật thế tui còn tưởng có cảnh abcdxyz
vinh096  vinh096 (1) [Off] [#]  (10 YA) (03.05.2022 / 12:34)
0 lần được cảm ơn!
Game hay quá
Kjiro5  Kjiro5 (25) [Off] [#]  (2980 YA) (03.05.2022 / 14:02)
2 lần được cảm ơn!
Xịn xò thật sự
NyokoIsora  NyokoIsora (1) [Off] [#]  (160 YA) (21.05.2022 / 00:36)
0 lần được cảm ơn!
Thật sự mà nói thì dòng game này khá hay đấy chứ, cốt chuyện ngắn không quá dài, giả đố nhưng không đến mức đau não, nhân vật như trong anime, thích hợp để giải trí sau những giờ làm việc và học tập, vì thời lượng game cao lắm chưa đến 1h30p là hoàn thành. Nói thật trước tui từng chơi con này và 1 vài con khác tương tự, 1 con game thì về đề tài yokai, 1 con về 7 điều bí ẩn trong trường học, 1 con kể về 3 nữ sinh lạc trong rừng, 1 con về bé ma cà rồng...dù đã phá đảo nhiều lần nhưng đến giờ tui vẫn chả hiểu cốt chuyện nó thế nào vì bất đồng ngôn ngữ(toàn tiếng Nhật), toàn phỏng đoán sơ sơ thôi, thành ra tui thật sự rất cám ơn những người đã Việt Hóa con game này

Đã chỉnh sửa bởi NyokoIsora (21.05.2022 / 00:41) [2]
Tinhthanphusu  Tinhthanphusu (16) [Off] [#]  (21120 YA) (21.05.2022 / 14:32)
bit.ly/3QiMF3T
9 lần được cảm ơn!
Kẹt ở chap 2. Đóng cửa xong lấy cái rèm với ga xong chả làm được gì nữa
ReemSaan  ReemSaan (1) [Off] [#]  (10 YA) (27.03.2024 / 06:02)
0 lần được cảm ơn!
Thank you
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 8

Cùng chuyên mục
Bully: Anniversary Edition - Siêu Phẩm GTA Học Đường Việt Hoá cho Android
GTA Vice City Việt Hoá+Mod CLEO Menu Cho Android
Game Giang Hồ Truyện Việt Hóa Cho Android
[Game Android] Tu Tiên Chi Lộ Mobile
Knight Peek - Đỉnh Phong Kỵ Sỹ Đoàn Việt Ngữ Cho Android
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!