Thời gian hiện tại: 07:39 - 02/05/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực BQT | Góp ý
Tìm kiếm
1 2 3 4 >>
Chủ đề đã đóng cửa
™Bá Tước√  ™Bá Tước√ (289) [Off] [#]  (250 YA) (10.03.2017 / 13:19)
Dracula
8 lần được cảm ơn!
Top không đầu không đuôi... Nói thẳng từ suy nghĩ của mình thôi nhé
------------Ya quá nhàm chán là do nội quy của BQT
------------Thành viên Ya không có 1 tí quyền riêng tư, chỉ cần cmt nhiều 1 tí là bị ban.
..hoặc nói tục, chém gió, đăng top
Nhất là BQT Hoa Tigon người khác vào mục bách khoa toàn thư hỏi không ai trả lời giúp, đăng top hỏi là bị xoá đã thế lại còn dọa như vậy bố thằng nào mà chả chán. Nghĩ làm BQT là to xác à..
_Thành viên cũng phải có 1 top nào đó chém gió thì thành viên mới thấy vui và ở lại cứ như kiểu nội quy diễn đàn chắc cuối năm hoặc cuối hè chỉ còn BQT online 1 mình..
Thành viên đăng ký gia nhập vào diễn đàn tôi thấy cũng không phải ít mà mỗi tối chỉ có vài người online từ lúc tôi gia nhập đếm chả bao giờ vượt được con số 20 thế này Ya không suy sụp mới lạ....mà suy sụp lại đi trách móc ai trách người lập ra nội quy kia kìa...
Anh Trung mất bao công sức mới lập trình ra được cái diễn đàn thế này, đừng để mấy cái nội quy phải khiến thành viên chán ngán, không có thành viên online nhiều Ya chả bao giờ đi lên được chỉ có tụt dốc không phanh,mà chả ai muốn Ya tụt cả diễn đàn lớn khác dần dần đều đều bị đóng cửa hết cuối cùng cũng chỉ còn Ya. Mong BQT suy xét lại
.......Tôi chỉ nói đến đây thôi BQT nghĩ thế nào thì nghĩ tôi chỉ nói sự thật top tuỳ BQT sử thế nào thì tuỳ nếu thấy top quá xàm
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (10.03.2017 / 13:39)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
Cho hỏi 1 câu... Coments nhiều là ban??? vậy bạn đưa bằng chứng đi (Nhưng nếu là Coments Spam thì sao)
Top chém gió thì tôi vẫn để cho mấy bạn chat.. cấm cản hồi nào.. Còn top bách khoa vốn dĩ là nơi nhập các câu hỏi đáp để trả lời... nếu hỏi mà ko trả lời là họ ko biết mà trả lời

Lập top riêng hỏi đáp sẽ làm top khác chìm lỉm thì sao, Top bách khoa được tạo ra là giúp cho member dễ hỏi mà ko cần tạo top riêng,

Quyền riêng tư thì foruom luôn bảo đảm, xâm phạm chỗ nào

Nội quy cấm nói tục nên các bạn cần chú ý, Chém gió thì có chat book để tha hồ chém mọi thứ hoặc cũng có vài top để chém các chủ đề do topic quy định sẵn, Nếu coments sai chủ đề trong top thì buộc phải nhắc nhở chứ tôi có hăm dọa ai đâu... Quy định để các bạn tuân theo và tôi là kẻ giữ luật

Bạn đã quen thuộc với facebook vô kỷ luật tha hồ chém thì cả tôi cũng cạn lời
Đã chỉnh sửa bởi Hoa Tigon (10.03.2017 / 13:41) [1]
@_minh0203_@  @_minh0203_@ (551) [Off] [#]  (37200 YA) (10.03.2017 / 13:46)
tiền không quan trọng,quan trọng là không có tiền
857 lần được cảm ơn!
...rip....
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (10.03.2017 / 13:49)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
# @_minh0203_@ (10.03.2017 / 13:46)
...rip....
Là sao???
Đã chỉnh sửa bởi Hoa Tigon (10.03.2017 / 13:49) [1]
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (10.03.2017 / 14:02)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1815 lần được cảm ơn!
Bữa giờ nằm vùng thì thấy member cũng có 1 phần lỗi mà BQT Hoa Tigon cũng có 1 phần lỗi. Đó là nghiêm ngặt quá trong việc quản lý.

- Member thì hay spam và lập topic tiêu đề câu views, thích lập lung tung nên nhiều lúc BQT cũng không thể biết cái nào đúng cái nào sai nội quy.

- 1 topic lập ra để hỏi, các bạn ấy nếu đã vào hỏi nhưng không ai giúp trong vòng 1 ngày thì có thể lập topic riêng để hỏi. Nhưng cái vấn đề là tiêu đề topic phải chuẩn, không câu views,... ví dụ như: Giúp em với... là khoá và ăn cảnh cáo ngay .

- Hoa Tigon thì cứ trả lời xong topic chưa đợi thành viên khác vào giải đáp mà cứ khăng khăng là mình đã trả lời xong và đóng luôn topic của người khác thì cũng sai.

Vì vậy, mình mong các bạn bỏ qua các lỗi cho nhau và tiếp tục tạo điều kiện cho forum phát triển .

Thân, Thanh Trung!
Đã chỉnh sửa bởi ❤ Trung ✌ ™ (10.03.2017 / 14:06) [2]
ღ™❤Çậu|Ấm✌ ™ღ  ღ™❤Çậu|Ấm✌ ™ღ (216) [Off] [#]  (200 YA) (10.03.2017 / 15:35)
Ngày mai có đến không ?
30 lần được cảm ơn!
1vấn đề là tốp xàm càng nhiều làm chìm membet không thây tốp nào hay hoặc không thích wep hay BQT thì đi( có thể sang yeuapk tìm cái game hoặc apk cần thiết).
-Tại sao forum mình dậm chân tại chỗ:
1 là BQT hơi khắt khe vs thành viên mặc dù jọ có lỗ bè bè ra
2 là forum mình không phát triển thêm gì hoặc quá ít ng có thẩm quyền ở 4r để làm việc này.
-Mình ý kiến vậy thôi ai không thấy lọt mắt thì thôi.
♡Tiểu Công Tử♡  ♡Tiểu Công Tử♡ (1827) [Off] [#]  (0 YA) (10.03.2017 / 16:09)
YB4R.NET
331 lần được cảm ơn!
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!
Ai chú ý dòng này ở cuối trag k???
P/s: trc Bình xà Beng nói:" Diễn đàn chưa phát triển tới đâu mà đặt ra cả đống nội quy" Kể ra cũng đúng
Maf member nhiều lúc cũng k hiểu cho BQT cơ
Họ làm cũng đúng luật mà
Đã chỉnh sửa bởi ♡Tiểu Công Tử♡ (10.03.2017 / 16:09) [1]
♡Tiểu Công Tử♡  ♡Tiểu Công Tử♡ (1827) [Off] [#]  (0 YA) (10.03.2017 / 16:11)
YB4R.NET
331 lần được cảm ơn!
Mà Trung xem lại đội ngũ bqt xem ai làm đc thì giữ, k đc thì nghỉ
Diễn đàn nay k như xưa
Lọan thật
Hùng Long  Hùng Long (152) [Off] [#]  (4900 YA) (10.03.2017 / 16:44)
--> Hacker <--
23 lần được cảm ơn!
lắm luật..
Con Nít <3  Con Nít <3 (677) [Off] [#]  (7260 YA) (10.03.2017 / 16:51)
Ực ẹc
969 lần được cảm ơn!
Em hông có ý kiến gì nhưng em thấy cũng khó chịu và cảm thấy em online Fourm cũng khá là ít. Nhiều Nhiều Công An quá
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 33
1 2 3 4 >>

Cùng chuyên mục
Topic nhận góp ý hoàn thiện diễn đàn từ thành viên
Tạo quỹ Ya4r
Sao vào trang yeuapk lại tự chuyển link thành dlmod?
Các anh chị cùng nhau quyên góp tiền cho kyoto animation đi nào
Xóa thành viên
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!