Thời gian hiện tại: 18:42 - 28/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Chém gió
Tìm kiếm
1 2 3 >>
MèoBest  MèoBest (2352) [Off] [#]  (540 YA) (15.03.2015 / 20:24)
291 lần được cảm ơn!
1. ở trong 1 căn phòng lạ và đang ngủ thấy cánh cửa mở và cọt *** cọt *** , hoặc có tiếng gỏ cửa mở ra mà ko thấy ai .... thì sao?? ...
-> Giải quyết : tháo mẹ cánh cửa ra là khỏi gỏ, khỏi mở, khỏi cót két j hết ( dành cho cửa phòng ) còn cửa cái vào nhà thì đập bỏ mai mua cửa cao su đàn hồi hiệu Kim đan về thay vào @@ ( chịu khó tốn ít tiền mà đở sợ và sống lâu tiết kiệm tiền đổi nhà ) .

2. đang ngủ cảm giác lên mây thì cảm thấycó bóng đè khó thở ko cử động đc , nghe tiếng cười hoặc ai gọi tên mình ????...... làm sao đây ???
-> Giải Quyết: ráng cứ động ngón tay út và trở mình qua bên phải hoặc trái ( ráng hết sức và đừng nghe nó nói j hết ) cử động đc thì bật dậy đè lại nó cho chết cm nó đeeeeeeeee đè nó nhớ để kinh hay phật ko thì ấn j lên cho nó nằm liệt lun ko thoát đc=)) người ta nói ma đè người chứ người chưa đè ma hôm nay đè lại con ma hoảng hồn nó sợ chạy xanh mặt

3. đang trong phòng cảm giác có ai nhìn mình ??? ko khí trở nên chùn xuống tất cả im lặng ???? ko 1 tiếng động ??? ghê quá ...làm sao đây ?????
-> Giải quyết : đầu tiên , mở tivi hoặc cái j có âm thanh lớn maximum ( tốt nhất là mở nhạc sàn cực lớn ) đó là trường hợp buổi sáng còn ban đêm thì sao??? có laptop thì mở mẹ nó lên và vào web " Lien xô chống mỹ " ( lauxanh.us ) vừa xem vừa quay tay là quên hết mẹ nó đời + mệt nhọc rồi - con gái thì ko nên làm như thế , thế con gái nên làm j ???? có thuốc ngủ thì nốc vào 3 4 viên ngủ quên mây xanh luôn =)) đang làm bài ôn bài , ko có thuốc ngủ??? ???? vẽ cái hình ông mặt trời và dán lên đâu đó và liên tưởng tới là : Trời sáng rồi *** sợ j hết . và thế tiếp tục học bài thôi )vẫn còn cảm giác đó ??? tốt nhất là nên đánh lừa cảm giác mình và lấy headphone mở nhạc lên và cắm vào nghe và đừng wantâm tới mấy thằng khỉ chết hồi nào đó đang cố quậy phá bạn , chúng nó quệ và lẳng lặng biến mất thôi @@ ma cũng có tự trọng nó nhát bạn ko sợ nó quê là mốt hết nhát bạn có khi hiện ra jup' bạn làm bài nữa ấy @@

4. Ngồi trên ghế thì cái ghế đung đưa đong đưa ???? năm trên cái võng thì cái võng tự đưa nhưng ko có ai đưa mình ????? liên tưởng 1 sức mạnh vô hình đang đưa mình?????
->Giải quyết : nó đưa cho mình ngủ đó thì ngủ tới mây xanh lun cho rồi ) bạn mà sợ thì con ma nó càng khoái , nó đưa thì ngủ đeeeeeee , đừng sợ *** j hết bạn mà chiến thắng nổi sợ hãi thì bạn sẽ ko sợ về sức mạnh vô hình j nữa )- Còn cái ghế thì sao ?? cưa mẹ cái ghế đó rồi đem bán củi hoặc chụm lửa cho khỏe ) còn ko thì thư giãn cho cái ghế đó đung đưa và ngồi đọc báo hay j đó tí nó mat-xa cho bạn lun yên tâm )

5. lỡ chảy tóc vào ban đêm và nhìn thấy 1 ai đó trong gương đang nhìn mình vs con mắt đục ngầu ???? bạn sợ quá và hết lên???
Giải quyết : nghĩ là có đứa nào đó xấu hơn mình đang đứng trong gương vì thấy bạn quá đẹp và ghanh tị hiện ra nhát bạn rồi nói 1 câu vs nó là :" Xấu mà cứ thích làm màu về phấn đâu thêm đi cưng " rồi cầm lấy cái gương nhỏ ( nếu bạn có , ko thì cug~ ko sao ) đưa lên cho nó xem mặt nó nó thấy mặt nó xấu quá quê tự nhiên lặng đi mất ) con ma cũng có tự trọng )

6. Đi đêm về nghe có tiếng bước chân phía sau mình ??? quay lại không thấy ai ????...... vào đêm u tối không khí âm lạnh lẽo ??sao bây giờ ???
Giải quyết : Quay lại và nói (dành cho con trai) :" Bố đẹp trai gái theo mệt chết cm rồi còn mấy thằng bê đê thì tha cho bố , bố không có bê đê đâu mà theo về đấu kiếm à?? @@ bảo đảm tiếng bước chân sẽ hết , và 10% có trường hợp sẽ nghe thấy tiếng khóc thì nên nói là :" Kiếp sau quen nhé em , đừng khóc ở đây coi chừng người ta sua ***ra cắn thì khổ cm nó " -> Xong rồi- con gái thì nên nói thế này ( ko nên quay mặt lại ) và nói thẳng là : chị mày có trai theo nhiều rồi , đừng theo chị nữa ) còn nếu vong nữ thì chị không phải lesbian đâu mà theo chị hoài ) về ngủ đi mấy cưng " thế là te te đi tiếp thôi :-"

10. đang đi trong một hành lang , bổng dưng cái đèn nó chóp tắt chóp tắt , bạn linhcảm có 1 ai đang phía sau ?? bạn nghe tiếng bước chân ???? tiếng ai đó đang gọi bạn ?? 1 hồn ma hay là đứa bạn của bạn??? bóng đèn vẫn chóp tắt .... không khí hồi hộp ?? làm sao đây?
->Giải quyết : way lại cầm đôi dép ( giày ) phan mẹ cái bóng đèn cho khỏi tắt thêm nhức mắt rồi cứ cầm chiếc kia mà bay vào quánh chết con mẹ thằng nào đang ở phía sau hay ma quỷ j đó cứ đánh chết mẹ nó làm j phải xoắn =)) nó thích chơi thì mình cho tới =))

11 . Đang đi wa cây me lâu năm , cây đa ??bỗng dưng thấy có ai đang thò cái chân xuống tòn ten wa tòn ten lại ??? cái chân trắng buốt ?? một luồng khí lạnh chạy dọc xương sống bạn??? có nên chạy ko ???
-> Giải quyết : đừng nên sợ và cứ nghĩ nó là thằng ăn trộm nào đang ngồi trên đó , chạy thật nhanh cầm cái giò nó lôi mạnh xuống đất rồi đạp chết cm nó nếu bạn sợ thì nhắm mắt lại =)) đạp tới khi bạn thấy đủ và chạy 1 mạch về nhà =)) đánh nó xong sau này có khi nó sợ bạn mà nó lại xin làm âm binh cho bạn ấy =))

13. Đang đêm ở dưới quê nghe tiếng hú???? tiếng người phụ nữ khóc ??? nghe tiếng hú lanh lãnh ??? đang đi tiểu mà nghe như thế chỉ còn nước lết vào nhà -____-" ghê wa' , làm sao??
->Giải quyết : cứ nghĩ con điên nào đó đang hát ca cổ giao duyên giữa đêm khuya vs cái giọng hát thua cả mấy thằng bán kẹo kéo lên cơn sãng hát thôi @@ xong rồi vào nhà thôi nếu chua bùn ngủ lấy cái ghế ra ngoài sân ngồi hóng gió nghe nó hú =))

Đây là cách xử lí khi gặp Ma
Nguồn: Sưu Tầm

Cảm ơn khi thấy hay

Đã chỉnh sửa bởi Cọp (15.03.2015 / 21:16) [1]
Luân  Luân (1607) [Off] [#]  (250 YA) (15.03.2015 / 20:43)
fuck you
109 lần được cảm ơn!
Đọc bùn cười thật
.....  ..... (100) [Off] [#]  (4220 YA) (15.03.2015 / 20:52)
Dạng háng thần công khai thông dân số
10 lần được cảm ơn!
nếu đang bị táo bón gặp ma thi tốt,
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (15.03.2015 / 21:01)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1692 lần được cảm ơn!
Nếu gặp ma thì có nước xỉu thoi
MèoBest  MèoBest (2352) [Off] [#]  (540 YA) (15.03.2015 / 22:21)
291 lần được cảm ơn!
# hotrennui (15.03.2015 / 13:52)
nếu đang bị táo bón gặp ma thi tốt,
cái ava dâm quá :tucgian: vui lòng đổi ava
.....  ..... (100) [Off] [#]  (4220 YA) (16.03.2015 / 00:25)
Dạng háng thần công khai thông dân số
10 lần được cảm ơn!
# dồngdola (15.03.2015 / 15:21)
cái ava dâm quá :tucgian: vui lòng đổi ava
mình đào mãi ms ra được cái avatar này.khi nào chán thì đổi.ak mà kick thik vay ak
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (16.03.2015 / 00:29)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Haiz, vãi cả khiu d*m....Cái này có là j ma nhể
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (16.03.2015 / 09:59)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1692 lần được cảm ơn!
# hotrennui (15.03.2015 / 17:25)
mình đào mãi ms ra được cái avatar này.khi nào chán thì đổi.ak mà kick thik vay ak
Bác để cái Avatar này để gây sự chú ý phải ko
⭐⭐๖ۣۜMr ๖ۣۜMinh ⭐⭐  ⭐⭐๖ۣۜMr ๖ۣۜMinh ⭐⭐ (1391) [Off] [#]  (0 YA) (15.06.2015 / 13:18)
⭐⭐๖ۣۜVainglorious ⭐⭐
302 lần được cảm ơn!
Chẳng mấy ai giữ nổi bình tĩnh khi gặp ma đâu
๖ۣۜ Yoo๖ۣۜShi๖ۣۜJin  ๖ۣۜ Yoo๖ۣۜShi๖ۣۜJin (304) [Off] [#]  (520 YA) (15.06.2015 / 13:40)
♚ ๖ۣۜEverytime ♔ ۜ
48 lần được cảm ơn!
chết vì cười
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 21
1 2 3 >>

Cùng chuyên mục
4321.vn sẽ vẽ bản đồ dẫn đường mượt mà không trở ngại cho bạn!
4321.vn: Cổng thông tin tiện lợi mở ra thế giới Internet
Vượt qua mê cung mạng, 4321.vn sẽ vẽ bản đồ dẫn đường mượt mà không trở ngại cho bạn!
Dẫn Đường 4321.vn: Khám Phá Thế Giới Trực Tuyến
Đọc Truyện Tu Tiên
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!