Thời gian hiện tại: 20:14 - 28/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
1 2 3 ... 5 >>
Vô Lệ Vương Gia  Vô Lệ Vương Gia (404) [Off] [#]  (28340 YA) (22.03.2018 / 19:52)
Có mấy ai đi qua thương nhớ mà quên được nhau
19 lần được cảm ơn!
Ở đây có ai từng bị n.y phản bội chưa vào tâm sự với mình đi
Chả là hôm 20/3 vừa rồi mới c.t nó hazz, từ khi nó đổi mk fb mình cũng ngợ rồi.
Rồi hôm bữa nó đi dã ngoại với nơi nó kiến tập ( nó học sư phạm) khi về up một đống ảnh, có một tấm chụp chung với thằng nào đó. Mình hỏi thì bảo thầy dạy thể dục của trường thui, ok không hỏi thêm nữa, vào xem lại fb thấy chụp tấm ảnh đăng stt có người xem nó là cả thế giới.
Rồi tối hôm đó nói với mình đi uống trà sữa với thằng đó, tối gần 11h chưa về mình mới nt hỏi sao chưa về lỡ về trễ có chuyện gì sao, nó phán câu " Có người đưa về khỏi lo" ok cũng hiểu rồi, gọi đt k bắt máy nói là đang gặp cô dì chú bác gì đó ( WTF 11h còn gặp ai) mới nói đó có gì nói thẳng ra luôn khỏi vòng vo cái nó nói gia đình không cho quen mình cũng chỉ nói một câu ok, thật sự từ khi nó đi làm được nửa tháng mình cũng nghi r nên không quá bất ngờ, cũng không níu kéo một người hết yêu mình.
Hazz nhất là lúc trước mình đi làm nó nói sợ mất mình vì đi làm sẽ gặp nhiều người mới hơn, nhưng chính nó lại làm điều đó. Bây giờ buồn thật, đau thật nhưng cũng không mong nó quay lại.
Thật sự thương nó nhiều lắm, mới đầu mình chỉ quen chơi thôi, nói chuyện xong tán nó nó cũng đồng ý, về sau mình có hỏi về chuyện trinh tiết, mình chỉ hỏi để biết chứ cũng không quan trọng gì nó mới im lặng xong rồi khóc kể với mình, trước khi quen mình nó có quen một thằng là tình đầu của nó, hôm đó sinh nhật thằng này nó bị chuốc say rồi sáng hôm sau mới biết mình đã mất cái ngàn vàng,sau đó thằng này bỏ nó để theo con bạn thân nó, em nghe nó kể mà thương lắm tự hứa với mình sẽ không để nó phải bị như vậy nữa, em cứ nghĩ một người từng chịu tổn thương sẽ biết quý trọng tình cảm nhưng không ngờ, nó gạt phăng đi, khi yêu dù cho nhiều lần cãi nhau em cũng không hề nhắc về việc nó không còn trinh tiết, em lúc nào cũng xem nó vẫn nguyên vẹn, dù nó có hỗn với em hay làm gì sai, chỉ cần nhìn khuôn mặt của nó xụ xuống em đều không thể giận, nhiều lần chia tay em luôn là người níu lại, em cũng từng làm nó khóc rất nhiều vì sự vô tâm của mình, em là người ít quan tâm người khác kể cả là gia đình mình, nhưng thật sự nhiều lúc lựa chọn giữa nó và gia đình em vẫn chọn nó.
Ai từng bị như mình vào chia sẻ cho đỡ buồn cái.

Đã chỉnh sửa bởi Vô Lệ Vương Gia (23.03.2018 / 02:41) [1]
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (22.03.2018 / 20:00)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1692 lần được cảm ơn!
Cuộc đời là như thế cả.... 2 người chỉ nợ với nhau nhiêu đó thôi, khi 2 bên trả xong thì "đường tình ơi ta với ta một mình thôi"
Đừng buồn bã vì sẽ có người thế chỗ cô ta đi với ông cho hết cuộc đời thôi
minhminh  minhminh (379) [Off] [#]  (1650 YA) (22.03.2018 / 20:02)
1 mình anh chấp hết hết...
95 lần được cảm ơn!
Chưa có người yêu nên không biết cảm giác ấy
Vô Lệ Vương Gia  Vô Lệ Vương Gia (404) [Off] [#]  (28340 YA) (22.03.2018 / 20:20)
19 lần được cảm ơn!
# minhminh (22.03.2018 / 20:02)
Chưa có người yêu nên không biết cảm giác ấy
Thử đi cho biết
Vô Lệ Vương Gia  Vô Lệ Vương Gia (404) [Off] [#]  (28340 YA) (22.03.2018 / 20:22)
19 lần được cảm ơn!
# Hoa Tigon (22.03.2018 / 20:00)
Cuộc đời là như thế cả.... 2 người chỉ nợ với nhau nhiêu đó thôi, khi 2 bên trả xong thì "đường tình ơi ta với ta một mình thôi"
Đừng buồn bã vì sẽ có người thế chỗ cô ta đi với ông cho hết cuộ
Trc khi quen mình nó từng quen một thg xog bị thg đó phản bội yêu con bạn thân nó cứ nghĩ nó sẽ biết trân trọng chứ.
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (22.03.2018 / 20:25)
1692 lần được cảm ơn!
# Vô Lệ Vương Gia (22.03.2018 / 20:22)
Trc khi quen mình nó từng quen một thg xog bị thg đó phản bội yêu con bạn thân nó cứ nghĩ nó sẽ biết trân trọng chứ.
Thứ như nó thì kệ đi.... 2 bên chỉ có duyên nợ với nhau đến đó thôi
Cô ta cũng như bến đỗ nhỏ để con tàu chúng ta đổ xăng thôi vì ta phải đi đến bến đỗ cuối cùng
minhminh  minhminh (379) [Off] [#]  (1650 YA) (22.03.2018 / 20:27)
1 mình anh chấp hết hết...
95 lần được cảm ơn!
Nói gì cũng chúc mừng bạn đã gỡ được cộng dằy xích giờ bạn đã được tự do lo kiếm người khác đẹp hơn giàu hơn chym to hơn làm vài đứa là nó hết đám bỏ ah
Vô Lệ Vương Gia  Vô Lệ Vương Gia (404) [Off] [#]  (28340 YA) (22.03.2018 / 20:28)
19 lần được cảm ơn!
# Hoa Tigon (22.03.2018 / 20:25)
Thứ như nó thì kệ đi.... 2 bên chỉ có duyên nợ với nhau đến đó thôi
Cô ta cũng như bến đỗ nhỏ để con tàu chúng ta đổ xăng thôi vì ta phải đi đến bến đỗ cuối cùng
Mình cũng k mong nó quay lại bạn à, đối với mình điều gì cũng có thể tha thứ nhưng phản bội thì không, chỉ là vẫn buồn thui.
Vô Lệ Vương Gia  Vô Lệ Vương Gia (404) [Off] [#]  (28340 YA) (22.03.2018 / 20:30)
19 lần được cảm ơn!
# minhminh (22.03.2018 / 20:27)
Nói gì cũng chúc mừng bạn đã gỡ được cộng dằy xích giờ bạn đã được tự do lo kiếm người khác đẹp hơn giàu hơn chym to hơn làm vài đứa là nó hết đám bỏ ah
Không có nó thoải mái thật bạn à nhưng đau lắm.
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (22.03.2018 / 20:31)
1692 lần được cảm ơn!
# Vô Lệ Vương Gia (22.03.2018 / 20:28)
Mình cũng k mong nó quay lại bạn à, đối với mình điều gì cũng có thể tha thứ nhưng phản bội thì không, chỉ là vẫn buồn thui.
Từ từ sẽ hết thôi... cùng lắm là buồn 5,6 ngày là hết
Ông nên cố làm việc kiếm tiền hay phụ cha mẹ để dần quên cô tal
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 49
1 2 3 ... 5 >>

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!