Thời gian hiện tại: 04:09 - 20/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
<< 1 2
Picola  Picola (2503) [Off] [#]  (5480 YA) (02.02.2017 / 19:25)
Hóng thể hiện
1137 lần được cảm ơn!
# Hoa Tigon (02.02.2017 / 19:21)
Giờ chủ top đang ung thư.... đó sẽ nhân chứng quan trọng khiếng tụi xả chất thải phải lòi tiền ra chi trả thuốc thang bệnh viện nếu chủ top chịu làm đơn lên thưa với công an
Chủ top nói là hong chắc có bị ung thư hong mà,
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (02.02.2017 / 19:30)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
# Picola (02.02.2017 / 19:25)
Chủ top nói là hong chắc có bị ung thư hong mà,
vậy nên tôi mới bảo chủ top là đi khám
Nếu ung thư hoặc bịnh gì khác thì lên công an thưa họ với tội danh "Mở nhà máy xử lí chất thải ở khu nhà dân cư khiến dân mang bịnh và buộc họ bồi thường tiền trị bịnh và họ phải dọn nhà máy xử lí chất thải sang chỗ khác"
Và nhà hàng xóm làm đồ tái chế cũng thưa lên công an
Picola  Picola (2503) [Off] [#]  (5480 YA) (02.02.2017 / 19:34)
Hóng thể hiện
1137 lần được cảm ơn!
# Hoa Tigon (02.02.2017 / 19:17)
Có bệnh thì khám đi để biết đường mà điều trị... nhân tiện thì kéo gia đình bạn đi kiện cty xử lí chất thải và nhà hàng xóm làm đồ tái chế ra tòa án hoặc cảnh sát bắt họ ói tiền ra bồi thường thuốc th
Nói'có bệnh' rõ ràng
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (02.02.2017 / 19:40)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
# Picola (02.02.2017 / 19:34)
Nói'có bệnh' rõ ràng
Nói thừa!!!! nếu chủ thớt không có bịnh thì sao có top nầy
Có bệnh thì chữa còn tiền thuốc thì thưa lên công an bắt tụi nó ói hết tiền ra bồi thường cho chủ thớt trị bịnh cho hồi phục sức khoẻ và nhà máy cty phải dọn đi nơi khác là chủ thớt an tâm về sức khoẻ
Hiếu VIP  Hiếu VIP (1558) [Off] [#]  (3230 YA) (02.02.2017 / 19:53)
Hiếu 04AKA
6071 lần được cảm ơn!
Làm sao cho khi mình chết "Người ta khóc còn ta mỉm cười ". VD như híp dâm con nhà người ta xong mình đi chẳng hạn
❦ ๖ۣۜShadow ❦  ❦ ๖ۣۜShadow ❦ (100) [Off] [#]  (14380 YA) (02.02.2017 / 20:20)
It is not allowed against orders
8 lần được cảm ơn!
# H-D (02.02.2017 / 19:53)
Làm sao cho khi mình chết "Người ta khóc còn ta mỉm cười ". VD như híp dâm con nhà người ta xong mình đi chẳng hạn
Toàn ý nghĩ đen tối

Nhưng mà tui thích suy nghĩ của bác
Tuần tên Mính  Tuần tên Mính (200) [Off] [#]  (300 YA) (02.02.2017 / 20:53)
Hentai sama
12 lần được cảm ơn!
không muốn nói rõ tên cái khu xử lý chất thải. Nhưng các bác có biết dân ở đây tham thế nào không? Trong vùng ô nhiễm đi biểu tình cả xóm cuối cùng chỉ là để tăng tiền bồi thường ô nhiễm và như thế là chỉ cần thêm chút tiền là chấp nhận sống chung với ô nhiễm. Sau biểu tình thì cũng đã có cán bộ về đi khắp hỏi từng nhà xem có ai bị ung thư không mà, chỗ em khả năng sẽ được di chuyển thật sự đếm qua trong xóm có 3 4 người ung thư rồi. Chắc với em cũng có KHẢ NĂNG là đã muộn nhưng cũng vui cho dân. Cũng cứ mong dự án được thực hiện. Còn về việc đi khám nhà cũng xây sửa đủ thứ rồi bố em đi viện cũng hết khá tiền nếu dính thì em chấp nhận sống với nó chứ không chấp nhận làm gánh nặng cho gia đình. ^^ cảm ơn các bác =))~ vui lên! Yêu đời
ĐẹpVìAi  ĐẹpVìAi (702) [Off] [#]  (2120 YA) (08.02.2017 / 14:09)
Wander
27 lần được cảm ơn!
tôi cũng giống bạn,,tôi bị đau phía sau lưng bên tay trái,tình trạng này đc 4 năm 5 rồi đến nay vẫn vậy,thôi thì sống đc ngày nào vui ngày ấy vậy,,bạn còn may mắn hơn tôi,ít ra bạn còn những ng thân bên cạnh,tôi tin họ sẽ k bỏ mặc bạn đâu,tôi đã chịu nhiều áp lựcc khi còn bé tới bây jờ, tôi không có tuổi thơ như bao bạn,có người nói tôi sinh ra là để buồn,họ nói cũg đúng thôi,,csống này buồn lắm,nhiều lúc tôi vui khi nghĩ mình sắp được giải thoát và đến 1 chân trời mới 1 cuộc sống mới k còn ở vùng đất đau khổ này nữa........một ngày đẹp trời nào đó khi các bạn k còn thấy tôi nữa thì lúc ấy tôi đã rời xa các bạn,
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 18
<< 1 2

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!