Thời gian hiện tại: 23:30 - 28/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Chém gió
Tìm kiếm
1 2 >>
Chủ đề đã đóng cửa
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (23.01.2015 / 16:11)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, cứ mỗi lần nửa đêm trên FB có em nào xinh xinh kêu đói là y như rằng có vài 3 anh cmt, ib hỏi han để mua đồ ăn cho và bị từ chối, nhưng thực ra không phải vì nó không có đồ ăn mà nó có 1 đống đồ ăn nhưng không dám ăn vì sợ béo, còn lại 1 vài đứa thì lười ra khỏi chăn để lấy đồ ăn :0
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, đêm đêm online lại làm quả stt nhớ anh thế này, nhớ anh thế kia, nhưng chỉ nói chung chung chứ chẳng cụ thể tên thằng nào cả và tập thể người yêu cũ của nó vào đọc được thì thằng nào cũng mừng thầm rồi nghĩ "Em nó viết cho mình". Nhưng thực ra nó có nhớ cái éo gì đâu, chẳng qua nó không ngủ được thôi, mà có khi viết xong lại kẹp tay vào háng ngủ mịa nó luôn ý chứ :0
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, nó không có người yêu thì thôi, chứ nó mà có người yêu thì coi như xong, vào fb người yêu mà thấy hay cmt hay ib ở FB em nào, lớ ngớ block lúc nào ngươi yêu cũng không biết . Thêm cái khoản người yêu cmt ảnh gái là phải like cmt đê nhắc nhở "bomay thấy mày đi la liếm gái rồi nhé con" :0
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, ra đường đi xe máy bật xin nhan xin rẽ phải, rồi thấy xe máy chạy sát đít quá nên oé rẽ nữa. Đến lúc người ta quát cho "xin đường kiểu gì ấy" thì quát lại "bố mày xin nhưng đã lấy éo đâu! Đùa bố àh" "0
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, cứ mấy em trên mạng xã hội hiền hiền ngoan ngoan, cứ yêu vào là khó như bà đẻ, còn mấy em mà suốt ngày bô lô
ba la, điêu ngoa chua chát thì dễ tính Vaileu ) mấy ẻm này mà có người yêu thì chiều ng yêu phải biết nhưng người yêu cũng phải chiều nó cơ. Kiểu "ngoan thì cái gì em cũng cho, mà bướng thì tự cầm lọ mà sóc" :0
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, ra đường ăn mặc kiểu khiến ngươi ta nhìn vào là phải "giảm khả năng tự chủ, tăng khả năng vào tù". Cứ đập vào mắt thế kia người ta liếc có tí thì lại về lên fb than vãn "đàn ông toàn 1 lũ dâm dê đê tiện". Hài thế đấy :0
Con gái bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, họ ngoan ngoãn, hiền lành, con nhà gia giáo, họ luôn mơ mộng đến 1 người con trai yêu họ, 1 người đẹp trai, 1 người gia đình khá giả, 1 người con trai tâm lý, hiểu họ muôn gì, hiểu họ thích gì, 1 người con trai sẵn sàng vì họ mà thay đổi, sẵn sàng vì họ mà từ bỏ tất cả, 1 người con trai sẵn sàng đứng dưới mưa hàng giờ để nhận được 1 lời tha thứ khi người con trai đó mắc lỗi. Cái Định Mệnh, các em xem phim Hàn vừa thôi không anh vả lệch sóng cả lũ đấy

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, ở facebook, ở điện thoại thì gõ phím chém gió như thánh , hẹn gặp gái ở ngoài hỏi vài câu "Em ăn gì chưa, hôm nay không đi học ( đi làm ) à? Xong ngồi im im nhìn mặt nhau rồi về =)))))))))))))))) Đứng trước gái mà cứ run dờ ái thế à =))))

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, thích gái , theo đuổi nó, nhưng mập mờ giữa thích và không thích, éo dám nói thẳng là thích , đến khi nó có người yêu rồi thì quay ra tâm sự "Ngày xưa tao thích mày đấy" , rồi nó trả lời "Ngày xưa tao cũng thích mày" Sau đó cay cú con kia SAO MÀY ÉO NÓI =)))))))))))))))

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, kể cả có người yêu rồi, người yêu xinh cỡ nào , ngon cỡ nào đi nữa , thì cũng phải tán tỉnh thêm vài em dự bị, với cái quan niệm "Chén cũng được mà không chén cũng không được" =))))))) Và cái khoản ib + tin nhắn vs mấy em này thì đố người yêu đọc được đấy , xóa nhanh lắm =))))))))))

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, nó có người yêu, và mỗi lần đi ra đường là phải cùng người yêu hô hấp nhân tạo, kiểu ko hô hấp là sợ không sống được ý =)))) Nhiều lúc ngồi bên cạnh nuốt nước bọt chỉ muốn vả lệch sóng cả đôi thôi =))))

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, có người yêu, nhưng lạnh nhạt, thờ ơ, đến lúc đứa con gái không chịu nổi nữa và đòi chia tay =))) Sau đó chàng lên fb up stt thương thương nhớ nhớ, và rồi 1 lũ gái ib hỏi han lắng nghe tâm sự thì đc chàng kể quan tâm nàng thế này thế kia, nhưng nàng vẫn bỏ. Và rồi lũ gái đấy đọng lại cái suy nghĩ "Con kia ngu thật, người ta tốt thế mà ko biết nắm giữ" Thế đấy =)))))))))))))))

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, kiểu đi ăn hay đi chơi chỗ nào gần gần nhà mình, cứ thấy gái nào xinh xinh tí vào là phải nói thật to, thật dõng dạc, để người ta phải để ý đến mình, để bản thân luôn làm tâm điểm ở đấy =))) Nhưng các gái kia chỉ liếc qua và lẩm bẩm "Bố thằng điên, làm như mình là hotboy ko bằng" =))))))))))

Con trai bây giờ nhiều người lạ lắm nhé, trong tình yêu, họ yêu nhiều người, họ lăng nhăng, họ đa tình, có khi yêu một người chỉ nửa tháng, nhưng có khi vét máng một người 3 năm =))) Nhưng chỉ có 2 người con gái làm họ nhớ nhất. 1 là người làm họ đau nhất, 2 là người làm tình và đưa họ lên đỉnh nhiều nhất. Để làm họ đau nhất, bạn phải là người mà họ yêu nhất, và phũ vs họ nhất. Còn cái thứ 2 thì bạn biết cần phải làm gì rồi đấy =))))

klq nhưng có ai fa không?
Agent 89  Agent 89 (906) [Off] [#]  (10 YA) (23.01.2015 / 17:29)
Mình tên Vũ.
188 lần được cảm ơn!
Đùa. Còn nhiều lắm. Mà hình như chỉ đúng với mấy bạn nam bạn nữ ở xì phố sài thành thôi. Phù du vcl ra.
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (23.01.2015 / 17:34)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
trên 50% nhé.
phù du là sao? em ngu văn.
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (23.01.2015 / 18:09)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1692 lần được cảm ơn!
Lên facebook thấy mấy em ở trển tưởng đẹp gái lắm ai đè mấy ẻm toàn dùng Camera 360 với Photoshop không. Đúng là con gái bây giờ thiệt là hết nói nỗi
Đã chỉnh sửa bởi Cường Pii (23.01.2015 / 18:10) [1]
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (23.01.2015 / 18:12)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
đừng thèm gái fb mấy cái hình trắng trắng gần như là pts hết.
Omachi  Omachi (83) [Off] [#]  (2950 YA) (23.01.2015 / 18:18)
Cuộc đời là những chuyên đi ....
2 lần được cảm ơn!
Con gái ảo lắm ,chụp hình toàn camẻra 360 ngoài đời thật thì ma chê quỷ hờn
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (23.01.2015 / 20:58)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
vì vậy #Kamui chơi g+ thôi, không chơi facebook lâu rồi g+ có người chụp ảnh không qua chỉnh sửa, đẹp lắm
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (23.01.2015 / 21:00)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
sao biết không chỉnh
LeZink  LeZink (362) [Off] [#]  (3760 YA) (23.01.2015 / 21:27)
Viết chữ rõ ràng là tôn trọng người đọc
62 lần được cảm ơn!
chỉnh thì để ngắm thôi
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (23.01.2015 / 21:55)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
# Luyện hero (23.01.2015 / 14:00)
sao biết không chỉnh
nhìn chi tiết bức ảnh
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 14
1 2 >>

Cùng chuyên mục
4321.vn sẽ vẽ bản đồ dẫn đường mượt mà không trở ngại cho bạn!
4321.vn: Cổng thông tin tiện lợi mở ra thế giới Internet
Vượt qua mê cung mạng, 4321.vn sẽ vẽ bản đồ dẫn đường mượt mà không trở ngại cho bạn!
Dẫn Đường 4321.vn: Khám Phá Thế Giới Trực Tuyến
Đọc Truyện Tu Tiên
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!