Thời gian hiện tại: 00:34 - 26/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện tình cảm
Tìm kiếm
shuriken9x  shuriken9x (65) [Off] [#]  (3040 YA) (17.06.2016 / 09:24)
8 lần được cảm ơn!
Phần đầu ; đây là câu chuyệ n về quá khứ lẫn hiện tại của em là thật khoảng 70% còn 30% là em thêm mắm muối. Các tên nhân vật em xin giấu tên
Em tên T, sinh 20/11/xxx ; ngày em ra đời ,khổ lỗi là em sinh ra bị thiếu tháng , lúc ra đời ko 1 tiếng khóc( vâng chuẩn men lỳ) và bị tống vào lồng kính ,và nằm suốt hai tuần , (theo lời bố em kể) . nhà em có bốn người,( sau này mọi chuyện gia đình em thay đổi quá nhiều) học thì ngu éo biết cái gì ,được cái lấu ăn cũng tạm được ,lười chẩy cmn thây , bị trầm cảm ,nguyên nhân trầm cảm chap sau này mọi người sẽ biết, tình cảm thì lận đận chả đâu vào đâu
Chap 1 ;
MẪU GIÁO ;
Em đang ngồi vẽ lên cơn động kinh ,gào thét hét ầm ta là SIÊU NHÂN ĐÂY , rồi cầm quyển sách phang đứa bên cạnh , vâng y rằng là 1 lúc sau có mặt phụ huynh, chuyện gì mọi người biết rồi đấy ,em bị no đòn ạ.... thời mẫu giáo có để ý một em ,tên là TH ,cái thời búng má ra sữa biết qué yêu đương ,hôm đấy ngày đinh mệnh bà giáo cho ăn cháo xong học sinh ngủ, bà giáo oái om lại sếp trai gái xen kẽ vâng em bị đứa con gái rủ dê :
Nhỏ TH ; cậu biết thơm là gì ko ?
Em ; ko , thơm là gi vậy
Nhỏ TH; vậy cậu ngủ đi
Em nhắm mắt và bị nó bj môi ,về khoe mẹ hôm sau bye em ấy luôn ẻm bị chuyển chỗ ....và thế là hết cuộc tình thời mẫu giáo .
LỚP 1;
Không có mống tình cảm nào hết , có để ý 1 em tên Y hơi vổ và bị cận nhưng nhìn cũng xêh , đầu năm học nhỏ hay chơi với em ,buồn thay em hay bị phạt ở lại sau giờ học thế là ẻm nghỉ chơi với em luôn .
LỚP2;
Không có gì hot bị chuyển lên ngồi bàn đầu ,nhưng hay nói chuyện ,y rằng bị phạt viết bản kiểm điểm cái tội nói chuyện ,lần đầu viêt ko giám xin chữ ký sợ nghe cải lương , thế là em giả chữ ký bằng 1 nét nắn nót đẹp đẽ. Hôm sau chuyện gì tới cũng phải tới .
Bà giáo: tôi hỏi đây có phải chữ ký bố cậu không?
Em ; vâng ạ
Chắc như đinh đóng cột lúc sau phụ huynh lên , còn chuyện gì mọi người tự hiểu
LỚP 3 ;
Ốm nắng em tên L , nhìn ẻm cũng xinh , không hiểu sao lên cấp 2 nhìn em ý cũng bình thường ... và không có gì hot mấy .
LỚP 4;
Học được 1 thời gian bị tách lớp ,em chuyển vô lớp khác và ngồi cạnh 1 em xấu vê lờ tên TH lên cấxp 2 xinh lv max mỗi tộ lùn , ngồi cạnh em hết học kỳ 1 , bị cô chuyển chỗ ngôi cạnh em tên T.Đ , ngồi đươc 1 thời gian ,em lấy cmn bút xóa của nó , hôm sau nghe cải lương ..
LỚP 5;
Lên lớp 5 vâng cô cho 1 em ngồi cạnh em tên L hai đứa cũng bình thường ,hay buôn dưa lê vs nhau ,có lần em mượn nháp cùa nó ,thấy dòng I LOVEYOU PTT (TÊN EM ) ,hôm sau em chạy luôn ,......
Cuối kì 2 sắp thi cô cho ngồi cạnh em T.Đ ngồi cạnh nó vâng em hỏi bài suốt 2 hôm thi ,,kết quả ; 4 con 9 ,1con 6 , học lực chăn bò........
hồi ký 1; biến cố cuộc đời
Ngày xx tháng 10 năm XX
Ngày sầu u buồn, Mẹ tôi đi mãi xa tôi hôm đấy vs tôi như chết đi lặng đi mọi thứ tan vỡ và ám ảnh tôi suốt 1 thơi gian ....ko lâu tôi bị trầm cảm tới năm lớp 9 .. sau vụ đấy bố tôi 1 mình ông nuôi tôi vs chị tôi. Luôn cố gắng để chị em tôi bị thiếu thứ gì với tôi ông là người bố cao cả .......
tobe continew...............
Hiếu VIP  Hiếu VIP (1558) [Off] [#]  (3480 YA) (17.06.2016 / 09:29)
Hiếu 04AKA
6074 lần được cảm ơn!
Coppy hay tự kí
shuriken9x  shuriken9x (65) [Off] [#]  (3040 YA) (17.06.2016 / 09:33)
8 lần được cảm ơn!
tu ki
Tú Vũ  Tú Vũ (39) [Off] [#]  (1600 YA) (05.04.2017 / 12:11)
Đời không là mơ
0 lần được cảm ơn!
Hay đấy!!!
Donatrum  Donatrum (40) [Off] [#]  (6180 YA) (05.04.2017 / 12:16)
tôi thích chống đối
4 lần được cảm ơn!
Hay quá à
Thinhya4r  Thinhya4r (418) [Off] [#]  (4980 YA) (05.04.2017 / 12:28)
︵✿Şɦїɳ™
110 lần được cảm ơn!

Đã chỉnh sửa bởi kiritovipkk (05.04.2017 / 12:29) [1]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 6

Cùng chuyên mục
https://sextop1.one/em-nhan-vien-bao-hiem-lam-tinh-voi-khach-hang-de-duoc-ky-hop-dong/
https://sextop1.one/co-vo-ngon-nhung-anh-re-van-noi-long-tham-dit-luon-em-vo/
[Truyện] Sẽ Mãi Bên Nhau Full
Ngày hôm qua...đã từng phần 2 - My Daisy [Nguyễn Mon]
Ngày hôm qua...đã từng - My Life [NguyenMon]
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!