Thời gian hiện tại: 21:28 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games hack cho Android
Tìm kiếm
Tử Thần  Tử Thần (6595) [VIP] [ON] [#]  (420 YA) (08.12.2020 / 07:48)
✇Các ngươi có đang nghe thấy tử thần gọi tên mình✇
51208 lần được cảm ơn!
http://vietup.net/files/0b532e46ad8bfaefd72139fe3a0d7308/51a4e7bb6e6d42b4d04d8aeb8f7d7d8e/1.jpg
Ác nữ ma sơ đã trở lại, nhưng lần này hãy sẵn sàng cho một mức độ kinh dị khác trong trường học trò chơi Nun!

Chúng tôi biết bạn là một fan hâm mộ lớn của trò chơi kinh dị 3D, trò chơi ngôi nhà ma ám, trò chơi trốn thoát phiêu lưu và tất cả các loại trò chơi kinh dị, nhưng những gì bạn thực sự chờ đợi là chơi lại trò chơi Nun. Từ tất cả những câu chuyện đáng sợ mà bạn đã nghe và tất cả các trò chơi khủng bố mà bạn đã chơi, trò chơi của bà già đáng sợ này cho đến nay là tồi tệ nhất, và chúng tôi biết bạn thích nó!

Đó là lý do tại sao chúng tôi sẽ đưa cô ấy trở lại một trong những trò chơi trốn thoát đáng sợ nhất mà chúng tôi từng làm! Tại đây, bạn sẽ phải đối mặt với những nguy hiểm với mức độ đe dọa không kém gì một kẻ giết người hàng loạt, như Mr. Meat, hay thậm chí là gã bán kem đáng sợ trong Ice Scream, Rod. Nói "Xin chào hàng xóm!" một lần nữa đến một trong những nhân vật kinh dị được yêu thích nhất của bạn.

Trong số tất cả các trò chơi kinh dị miễn phí, “Ác nữ ma sơ 2” là trò chơi sẽ mang đến cho bạn nhiều ác mộng nhất, hơn bất kỳ câu chuyện kinh dị nào. Nếu bạn muốn trò chơi kinh dị cho trẻ em, đây chắc chắn không phải là trò chơi của bạn, vì trò chơi của chúng tôi chắc chắn sẽ khiến bạn hoảng sợ khi cảm thấy lo lắng về một căn phòng trốn thoát kinh dị.

The Evil Nun phần 2 chắc chắn sẽ là một trải nghiệm kinh hoàng đáng kinh ngạc, nhưng nó cũng sẽ cung cấp cho bạn biết về quá khứ đen tối của Chị Madeline, bà già đáng sợ đã đóng vai trò chính trong trò chơi rùng rợn của chúng ta. Hãy sẵn sàng để tồn tại trong những câu chuyện kinh dị rùng rợn khác nhau mà bạn sẽ bị mắc kẹt trong khi cố gắng đánh bại trò chơi Nun.

Như trong tất cả các trò chơi trốn thoát đáng sợ của chúng tôi, bạn sẽ phải sử dụng tất cả những thứ có trong tay để trốn thoát, không giống như trong các trò chơi đáng sợ dành cho trẻ em:

- Cẩn thận đừng làm ồn! Giống như trong Ice Scream, Madeline và những con quái vật của cô ấy chắc chắn sẽ nghe thấy bạn.
-Khám phá tất cả những nơi bí mật trong trường trò chơi kinh dị nữ tu, lớn hơn nhiều và có nhiều phòng hơn bạn nghĩ.
- Ẩn như các nhân vật trong truyện kinh dị yêu thích của bạn, đó là chìa khóa để tồn tại!
- Hãy chắc chắn rằng bạn chế tạo vũ khí để chống lại trong một trò chơi bắn súng kinh dị nữ tu, đây là một trong những trò chơi ác độc nhất mà bạn sẽ chơi!
-Monsters sẽ làm cho trường học gần như là một ngôi nhà ma ám, vì vậy hãy chạy bất cứ khi nào bạn nhìn thấy một trong số họ. Hãy nhớ đây là một cuộc phiêu lưu
bỏ trốn!
-Giải quyết tất cả các câu đố mà bạn sẽ không tìm thấy trong các trò chơi rùng rợn khác.

Nhưng quan trọng hơn bất cứ điều gì, hãy tận hưởng cuộc phiêu lưu thoát hiểm của bạn! “Evil Nun part 2” được sản xuất bởi trò chơi kinh dị dành cho những người yêu thích miễn phí, giống như bạn. Chúng tôi yêu trò chơi của mình và chúng tôi thực sự thích mang đến cho người chơi những trải nghiệm tuyệt vời có thể chia sẻ với mọi người.
http://vietup.net/files/e749d0d50ece987665d3d7baa04d842b/6e698e0d597599ea4bbd3be7674e68f8/2.jpg
http://vietup.net/files/48cb91c57b9206bc3e4648ef357f671e/4b8708bfc98201f06a8182b1022c2fba/3.jpg
http://vietup.net/files/264a6b6928ae4f59a28a7bcd17d0b0c4/79204fbfd1bfb9b144a14dc9d52e5d52/4.jpg
Thông tin
Game offline
Phiên bản 0.9.6 mod kẻ thù ko tấn công
Dung lượng 173mb
Yêu cầu Android 4.4+
Link Google Play https://play.google.com/store/ ... lnun2
Link tải bản mod
Link đã bị ẩn bởi tác giả
Bạn cần cảm ơn bài viết này để xem được link ẩn!
Bạch Y  Bạch Y (1299) [VIP] [Off] [#]  (23150 YA) (11.01.2021 / 14:49)
Nguyện thế gian hạnh phúc
668 lần được cảm ơn!
Gảme ghê
minhsusieu  minhsusieu (28) [Off] [#]  (0 YA) (11.01.2021 / 16:47)
152 lần được cảm ơn!
Game hay :3
peterturner  peterturner (1) [Off] [#]  (10 YA) (06.04.2021 / 21:14)
0 lần được cảm ơn!
I love the game so much I play YOWhatsApp mod of this game.
MiyaWinters  MiyaWinters (1) [Off] [#]  (10 YA) (24.09.2021 / 16:13)
0 lần được cảm ơn!
# Bạch Y (11.01.2021 / 14:49)
Gảme ghê
Evil Nun 2 is my favorite game, I wonder when the next part will release. Because I love to record its gameplay and edit them using Kinemaster Diamond.
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 5

Cùng chuyên mục
Game Trials of Mana Cho Android
[Game Android] Jobmania - Eternal Dungeon Tiếng Việt
[Game Android] Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Gmobi Bản Việt Hóa
Little Hero: Survival.io cho Android
[Game Android] Tower of Winter
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!