Thời gian hiện tại: 04:11 - 24/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Thảo luận game
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
Chủ đề đã đóng cửa
Luaan  Luaan (135) [Off] [#]  (1030 YA) (09.09.2016 / 20:08)
FA có gấu
21 lần được cảm ơn!
Thấy trong làng có nhiều anh em bỏ tiền đi net chỉ để root máy và hack game mà éo được gì. Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn hack game bằng phần mềm DaxAtack ( lưu ý là game offline, còn game online mình chưa dám test ).
1, Cài DaxAttack phiên bản mới nhất cập nhật liên tục tại đây: bị xóa vì phạm quy

2, Chạy game bạn muốn hack
3, Click vào biểu tượng DaxAttack để sử dụng phần mềm
4, Click vào “Set Temp Path” để chọn nơi lưu dữ liệu của DaxAttack khi bạn hack. Mặc định là Sdcard, các bạn Click Confirm. Thoát ra và bạn sẽ thấy mặt 1 con mèo mờ mờ giữa màn hình ứng dụng. Click vào đó là bạn sẽ vào phần chính của phần mềm. Bắt đầu hack từ đây!!!
5, Dùng Search hay Fuzzy?
a, Seacrh (Dùng để tìm trực tiếp 1 giá trị nào đó và giá trị đó thay đổi nếu mình muốn chứ ko phải tự động thay đổi trong game..ví dụ như tiền, gold, số bình máu, số bình mana…)
– Các bạn chọn Search và tìm giá trị muốn hack trong game (ví dụ như hiện tại bạn đang có 100 gold thì bạn nhập vào 100 vào khung Number) còn khung Size thì bạn có thể đẻ auto nếu bạn không biết đang search Size bao nhiêu
– Click “Search” và sẽ cho 1 loạt các giá trị đang mang con số mà bạn đang tìm (ở đây đang ví dụ là số 100 gold). Tuy nhiên giá trị đầu tiên tìm kiếm này sẽ tương đối nhiều vị trí do vậy bạn vẫn chưa thể xác định được đâu là cái mà bạn sẽ phải hack (thay đổi). Không lo, lại vào game đang chạy làm theo bước sau..
– Vào game đang chạy, thay đổi con số mà bạn đang muốn hack (ở đây là 100 gold) bằng cách chơi game (mua gì đó nếu hack tiền, dùng 1 bình máu hoặc 1 bình mana nếu hack số lượng bình máu hoặc mana…). Mình sẽ ví dụ là bạn mua 1 cái gì đấy tốn 10 gold đi..bạn sẽ còn 90 gold.
– ẩn game vào lại mặt con mèo DaxAttack, các bạn Seacrh tiếp giá trị “90” gold và cái danh sách các giá trị ban nãy giá trị nào thay đổi thành 90 sẽ hiện ra, nếu vẫn nhiều thì các bạn lại làm tương tự là vào game mua gì đó tiếp và ra ngoài tìm tiếp giá trị còn lại vừa thay đổi (dễ hiểu đúng ko?)
– Tìm đến khi nào bạn tìm thấy 1 giá trị duy nhất và Click vào đó để sửa nó thành 9999999999999 gold chẳng hạn. Vào game, mua 1 cái gì đó tiếp và bạn sẽ thấy bạn có 999999999999999 gold
b, Dùng Fuzzy Search (tìm các giá trị thay đổi như máu, mana của bạn) Cái này các bạn tự vọc, nó cũng khá đơn giản
Lưu ý: mỗi lần hack cái khác các bạn cần Clear Search trong DaxAttack

Đã chỉnh sửa bởi Hoa Tigon (09.09.2016 / 20:16) [1]
VectorX  VectorX (85) [Off] [#]  (1290 YA) (09.09.2016 / 20:10)
Đang mẫu giáo
16 lần được cảm ơn!
bro :'>
HERO BOY™  HERO BOY™ (1645) [Off] [#]  (230 YA) (09.09.2016 / 20:12)
:v
441 lần được cảm ơn!
# hackervn001 (09.09.2016 / 20:08)
Thấy trong làng có nhiều anh em bỏ tiền đi net chỉ để root máy và hack game mà éo được gì. Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn hack game bằng phần mềm DaxAtack ( lưu ý là game offline, còn game online
vẫn phải root, với lại mình thấy thua xa sb game hacker và game killer ,ngang game cih thôi
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (09.09.2016 / 20:13)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
Khóa top tại đây vì app chứa mã độc SMS
Đề nghị chủ thớt chọn lọc và test kỹ trước khi up

App mod game thì ko hề có quyền sms

Cộng thêm up sai box
Đã chỉnh sửa bởi Hoa Tigon (09.09.2016 / 20:15) [1]
Tập tin đính kèm:
Click để xem ảnh gốc
(63.85 KB)
Đã tải xuống: 384 lần
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 4

Cùng chuyên mục
Tìm game
Tải trước test jx2 mobile (kiếm hiệp tình 2 mobile)
[Hướng Dẫn]Cơ Bản Cách Chơi Prison Architect
[Giải Mã] Giải mã 1 số bí mật về game âm nhạc Cytus
Topic Thảo Luận Về Vương Quốc Sủng Vật - Liệt Hỏa + Cầu Vòng
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!