Thời gian hiện tại: 23:27 - 24/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
1 2 >>
Phồng Tôm  Phồng Tôm (91) [Off] [#]  (6151 YA) (06.10.2016 / 11:15)
Đấm phát chết luôn!
75 lần được cảm ơn!
Em con trai 22 tuổi, sinh viên Bách Khoa, mọi thứ bình thường, vẫn xem xxx, quay tay ạ, chưa được chịch bao giờ... Em có yêu một cô, cùng nhau ôn thi vào đại học, cũng 4 năm yêu xa, mọi thứ em cảm nhận được là rất sâu đậm... cứ mỗi lần em về thăm, cả 2 đứa thuê nhà nghỉ ở, đêm nằm cũng ôm hôn sờ mó các kiểu, cả 2 không còn một mạnh vải trên người. Cô ấy bảo chắc gì đã cưới nhau, nên nếu có yêu thương nhau có chịu đựng một tí, nghĩ cho nhau... em rất yêu nó, thế nên suốt 4 năm trời đấy em cũng đã cố nhịn và vẫn giữ gìn được cho cô ấy, và em cũng tự hào với nó vì tính em không lăng nhăng, có ham muốn cũng cố tự thỏa mãn, không để có lỗi với cô ấy...

Rồi ngày em thi kết thúc học kì, đang hí ha hí hửng, trên xe về thăm cô ấy không nói trước thì nhận được tin nhắn " chúng mình chia tay anh nhé". Em từ giật mình đến cố không tin, rồi bàng hoàng, cố không nghĩ. Em cố gọi nhắn tin, hỏi tại sao thì nó không nghe không rep. Mất 6 tiếng em cũng về đứng trước công trường nó, em chạy thẳng lên phòng nó, thấy em nó vừa khóc ầm lên, bọn trong phòng ra ngoài cả... Cả hai chẳng nói gì, cứ ngồi vậy... hai giờ đồng hồ nó khóc trong nhà vệ sinh ra " ct nhau nhé, em có bầu với người khác rồi ". Mọi thứ với em như rơi xuống vực thẳm, vẫn cố không tin, cứ nghĩ rằng nó bị bệnh gì rồi lừa em, em ngây thơ như thằng diễn viên trong phim hàn quốc vậy . Nó bảo đã dùng que thử, và em trễ kinh 3 tuần và đi siêu âm có kết quả. Em như thằng mất hết thần kinh, đờ đẫn... Em ham muốn tới mức đó ? em nghĩ anh không có nhu cầu ?hay tại em nghĩ anh yếu sinh lí ?em sướng tới mức không dùng bao khi quan hệ ? hay lại sợ quan hệ với anh rồi anh bỏ em ? và tình yêu chúng mình là cái quần què gì thế ?

Ngậm ngùi em ra bến xe quay về hà nội !!! vứt lại sau lưng mối tình 4 năm, yêu xa khổ, nhớ mong, cảnh đón đưa, mọi thứ tốn kém, mọi vun đắp cố gắng trở thành vô nghĩa, yêu nó em quên cả gia đình, bố mẹ !!!

Em muốn cho nó biết rằng, đàn ông không phải không có ham muốn, nhưng vì người yêu nó có thể hi sinh mọi thứ, chịu đựng rất nhiều, và đàn ông tốt vẫn còn rất nhiều... nhưng nó lại đáp trả em, phụ nữ không hẳn con nào cũng tốt, và đàn ông trước khi đểu đã từng là một thằng con trai tử tế... Vì vậy các bạn nữ đừng bao giờ than vãn về đàn ông xấu. Người tốt rất nhiều nhưng tại các bạn chỉ đâm đầu vào những thằng ko ra gì để yêu.

Nguồn: Thắng Koy.

Đã chỉnh sửa bởi Phồng Tôm (06.10.2016 / 11:15) [1]
Picola  Picola (2503) [Off] [#]  (5480 YA) (06.10.2016 / 11:19)
Hóng thể hiện
1137 lần được cảm ơn!
bởi vậy ta không nên có người yêu quá sớm là tốt nhất
Ác Ma™  Ác Ma™ (403) [Off] [#]  (650 YA) (06.10.2016 / 12:45)
Xém đẹp trai
77 lần được cảm ơn!
# Phồng Tôm (06.10.2016 / 11:15)
Em con trai 22 tuổi, sinh viên Bách Khoa, mọi thứ bình thường, vẫn xem xxx, quay tay ạ, chưa được chịch bao giờ... Em có yêu một cô, cùng nhau ôn thi vào đại học, cũng 4 năm yêu xa, mọi thứ em cảm nhậ
Mình biết yêu từ lúc 17tuổi đến nay quen và chia tay được 5 6 đứa rồi toàn là yêu xa và chẵng quan hệ với đứa nào
™Bá Tước√  ™Bá Tước√ (289) [Off] [#]  (250 YA) (06.10.2016 / 16:38)
Dracula
8 lần được cảm ơn!
May mà mình chưa có người yêu
V-zion  V-zion (192) [Off] [#]  (100 YA) (06.10.2016 / 17:16)
:))
138 lần được cảm ơn!
Cũng từng yêu xa hơn một năm , nhưng sau cùng lại chia tay.... vì ng đó có người khác tốt hơn ...
Picola  Picola (2503) [Off] [#]  (5480 YA) (06.10.2016 / 17:52)
Hóng thể hiện
1137 lần được cảm ơn!
# Ác Ma™ (06.10.2016 / 17:50)
Tui khác bác ơi ngoại hình ăn mặc tính cách khác nhau
Hồi lớp 8 tui có để ý con nhỏ cho đến bây giờ. Mà giờ nó chặn fb tui rồi
Neptune 111  Neptune 111 (84) [Off] [#]  (470 YA) (06.10.2016 / 18:02)
Loading...99% "Error" >.<
3 lần được cảm ơn!
Em đã qua 20 mùa lúa trổ chưa từng cầm cổ tay ai
Ác Ma™  Ác Ma™ (403) [Off] [#]  (650 YA) (06.10.2016 / 18:15)
Xém đẹp trai
77 lần được cảm ơn!
# ♠♦♣♥ (06.10.2016 / 17:52)
Hồi lớp 8 tui có để ý con nhỏ cho đến bây giờ. Mà giờ nó chặn fb tui rồi
Chắc tại nó không thích ông mà ông ám nó quày nó chặn chứ gì
๖ۣۜBờ๖ۣۜVai๖ۣۜAnh  ๖ۣۜBờ๖ۣۜVai๖ۣۜAnh (465) [Off] [#]  (20 YA) (07.10.2016 / 08:02)
ɟןǝs ʎɯ ǝʌoן ı
160 lần được cảm ơn!
cũng là chuyện thường tình thôi, thời buổi giờ con gái 100 em kiếm đỏ mắt mới ra 1 em tử tế biết gìn giữ bản thân, mình đang yêu cô ấy bổng dưng cô ấy lại dính thay với người khác nữa là huốn chi yêu xa. Các bn đừng để nét đẹp của họ che đi cái nết họ
Hiếu VIP  Hiếu VIP (1558) [Off] [#]  (3480 YA) (07.10.2016 / 13:44)
Hiếu 04AKA
6074 lần được cảm ơn!
4 Năm ăn nằm là cả một vấn đề
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 19
1 2 >>

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Chuyện đầu năm
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!