Thời gian hiện tại: 03:37 - 26/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Thông tin hữu ích
Tìm kiếm
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (12.10.2016 / 20:25)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1815 lần được cảm ơn!
Nguy hiểm dữ ta .
Phồng Tôm  Phồng Tôm (91) [Off] [#]  (6151 YA) (12.10.2016 / 15:31)
Đấm phát chết luôn!
75 lần được cảm ơn!
Bạn sẽ bị trừ tiền âm thầm mỗi ngày hoặc mỗi tuần mà không hề hay biết hay nhận được tin nhắn gì cả , đó là dịch vụ sub viettel.

Lưu ý: Khi bạn xem video facebook trên 3G viettel gay các mạng khác thì lưu ý tránh xa và không chia sẻ những video của fanpage đó tránh giúp nó làm giàu. Hiện nay bọn hot face rất tinh vi nó sẽ làm tất cả chuyện xấu gì để nổi tiếng tiếng xấu càng đồn xa càng tốt để sau này hết hot rồi còn có cơm mà ăn, sau đây mình xin liệt kê những fanpage nỗi tiếng và chuyên đăng video để lừa người dùng.
Page 1: Chip đường phố
Bây giờ chắc nghĩ bán rong lo làm web đăng video lừa mem giàu hơn là đi bán rong.

Page 2: Lê bảo bình
Ông này nghĩ hát đám ma rồi giờ lo lừa mấy con fan hay chia sẻ thôi.

Page 3: KENNY SANG
Tên này mình ghét nhất luôn miệng nói bổn cung đại gia giàu có nhất nhì sài gòn vậy tiền từ đâu nó có các bác, tên này chịu khó đầu tư tên tuổi bằng tiền xong lấy đc 1tr fan trên fanpage thì stop việc tiêu tiền bắt đầu hút máu đàn bò bằng cách đăng video hài cho bà con chia sẻ khi xem video bằng đt là chuyển qua web xxx trừ tiền xem clip, gần đây em nó rao bán quảng cáo thì đc công ty du lịch thuê nên video mới của nó chuyển về web du lịch rồi, chắc sợ công an bắt vì tội chia sẻ xxx đây mà

Mình xin liệt kê 1 số page như vậy để các bạn hiểu và tránh bị mất tiền đt hay dính virus bị hack fb các thứ, do khi xem video trên fanpage lừa đảo thì video sẽ nữa video nữa chuyển web ngầm đó anh em nhớ nhé, còn rất nhiều fanpage lắm các bạn cảnh giác những video có chữ XEM THÊM , TÌM HIỂU THÊm nhé nếu xài wifi thì không bị trừ tiền đâu nhưng click bậy có khi bị hack nick hoặc dính virus.

Chúc các bạn không bị mất tiền đt mỗi ngày tốn tiền nạp card mãi mà đt vẫn hết tiền hihi...

Nguồn: Ken Nguyễn .
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 2

Cùng chuyên mục
Giới Thiệu Kênh Làm Game Lậu Uy Tín Nhất Hiện Nay
https://sextop1.one/anh-cong-nhan-lam-lieu-bat-coc-em-nhan-vien-quan-bar-ve-nha/
Tóm tắt câu chuyện Nga và Ukraine
Gen Z là gì? Thế hệ Z là gì? Đặc điểm thế hệ Z
HLouis Fansub Anime tuyển thành viên hoạt động cho nhóm!
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!