Thời gian hiện tại: 10:51 - 18/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Ứng dụng Tiếng Việt
Tìm kiếm
<< 1 2
Bánh Phồng™  Bánh Phồng™ (733) [Off] [#]  (0 YA) (03.11.2016 / 13:10)
154 lần được cảm ơn!
# ♚Khôngcảmxúc♚ (03.11.2016 / 12:43)
bác này nhiều ứng dung lậu ghe
không phải lậu nha bác
♚Khôngcảmxúc♚  ♚Khôngcảmxúc♚ (246) [Off] [#]  (2912 YA) (03.11.2016 / 12:43)
Fb : Giáp Văn Hải 123k follow tích xanh
33 lần được cảm ơn!
bác này nhiều ứng dung lậu ghe
★Zed★  ★Zed★ (26) [Off] [#]  (2120 YA) (03.11.2016 / 12:38)
Tiểu Công Chúa
6 lần được cảm ơn!
Bác có app ch play k
Con Nít <3  Con Nít <3 (677) [Off] [#]  (7260 YA) (03.11.2016 / 12:25)
Ực ẹc
967 lần được cảm ơn!
Xin chào mọi người ^^
Ngoài CH PLay, APTOIDE mà bên cạnh chúng ta còn có "Amazon Appstore" Ứng dụng này hoàn toàn có thể thay thế CH PLAY nếu các bạn thích.
®Amazon Appstore©
Khác so với CH PLAY, Ứng dụng này hoàn toàn không bị lỗi như nào là "Không kết nối được dù đã bật 3G, Lỗi truy xuất thông tin,..." gây nhiều phiền phức cho người sử dụng.
[ Xem cách khắc phục các lỗi CH PLAY tại » http://ya4r.net/forum/tong-hop ... .html ]

Đối với ứng dụng mà mình đang giới thiệu cho các bạn hoàn toàn không có các lỗi trên nhé ~_~
®TÍNH NĂNG ©
Tải game FREE, TRẢ PHÍ
® CỤ THỂ ©
Tương tự kho ứng dụngGoogle Play dành cho Android của Google, Amazon AppStore là kho ứng dụng dành cho nền tảng di động FireOS của Amazon. Ưuđiểm lớn nhất của kho ứng dụng này đó là tính năng “Free App of the day”, mà mỗi ngày Amazon sẽ giới thiệu một ứng dụng chuyên nghiệp (có thu phí) dưới dạng ứng dụng miễn phí để người dùng cài đặt và sử dụng.Tuy nhiên, do FireOS làmột nền tảng được xây dựng dựa trên biến thểcủa nền tảng Android, do vậy kho ứng dụng Amazon AppStore không chỉ dành riêng cho FireOS mà còn hỗ trợ cả người dùng Android. Điều này đồngnghĩa với việc người dùng Android cũng có thể sử dụng kho ứng dụng này để tận dụng tính năng “Free App of the day”, nhằm download miễn phí cácứng dụng chuyên nghiệp mỗi ngày.Hướng dẫn cài đặt Amazon AppStore trên AndroidHiện tại Amazon cung cấp kho ứng dụng của mình cho người dùng Android dưới dạng file cài đặt của Android (định dạng .apk), do vậy để cài đặt kho ứng dụng này lên thiết bị của mình, người dùng cần phải thay đổi thiết lập để cho phép smartphone/máy tính bảng hỗ trợ cài đặt ứngdụng từ bên ngoài (cụ thể là từ file định dạng.apk).Để thực hiện điều này, bạn truy cập vào mục “Cài đặt” của thiết bị, sau đó tìm đến mục “Bảo mật”. Tại đây, bạnđánh dấu vào tùy chọn “Nguồn không xác định”, rồi lưu lại thiết lập.Tiếp theo, download kho ứng dụng Amazon AppStore dành cho Android miễn phí tại :
»» http://download1738.mediafire. ... 0.apk

Download Lỗi Báo Nhé.
chúc thành công
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 14
<< 1 2

Cùng chuyên mục
Townsmen Premium Việt Hóa(Bản không Mod) cho Android
[App Android] Flirtly: AI Girl & Companion Tiếng Việt
[App Android] Trợ Lý Ảo Mora Red Magic Tiếng Việt
Ứng Dụng Dịch Màn Hình Screen Translation Cho Android
[APTOIDE] Ứng Dụng VN Giống CH PLAY
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!