Thời gian hiện tại: 05:26 - 26/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (23.11.2016 / 23:27)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1815 lần được cảm ơn!
huynh nguyen đã chia sẻ:
Giờ nghe lại mấy bài hát này lại có cảm giác lâng lâng nhói đau trong lòng thật khó tả...
Năm 2007 thời học cấp 3, bị thằng bạn rủ rê đi nhảy audition. Lúc đầu chả thích nhưng từ lúc nhảy đôi quen được 1 cô bé (nói bé cũng không sai khi đó em mới có 14 tuổi), vẫn còn nhớ cái ních của en là Bích_loan12.

Mình lại còn nghiền hơn nó toàn trốn học đi nhảy audition. Về sau kết nạp thêm 3 thằng nữa là 5 thằng. Ngày ấy mình và cô bé ấy cũng nhảy đôi ghép tim như bao bạn chơi au khác. Rồi cũng vk ck. Rồi cũng yêu (HiHi, Tình yêu bọ xít)
Em học Chiều Sáng mới được nghỉ, mình thì lại Học sáng chiều mới được nghỉ thế là toàn nghỉ học sáng đi nhảy au để được gặp em...

1 thời đáng nhớ quá. Hai đứa suốt ngày Khóa hết phòng lại rồi cùng nhau nhảy (Mình toàn nhường cho cô bé thắng). Nhảy chán rồi lại ngồi tâm sự chuyện trên trời dưới biển chuyện của trẻ con. Lại còn tính đến chuyện sau này làm sao để hai đứa được gần nhau rồi cưới nhau sinh em bé nữa chứ. Nghĩ lại mà chết cười. Nhảy au nói chuyện chưa chán lại về nhà lấy điện thoại gọi cho em. Ôi sao mà cô bé của tôi giọng nói sao mà đáng yêu đến thế.

Rồi chuyện buồn cũng đến. Nghỉ học nhiều thế là bị đình chỉ. Em biết chuyện thế là em nói chia tay (Chắc tại không muốn mình nghỉ học nữa). Vậy là thằng bé buồn rơi nước mắt (trẻ trâu mà cũng yếu lòng phết). Em hủy kết đôi hủy kết bạn. Chặn tin nhắn, đổi luôn ních yahoo,... và thế là mất liên lạc.
Mình Vẫn nhớ số máy bàn nhà em 075836905 nhiều lúc cũng muốn gọi điện hỏi thăm em xem bây giờ sống thế nào nhưng chả biết sao gọi vào mà không được chắc là đổi mã vùng hoặc nhà em không dùng máy bàn nữa.

Dù sao nghĩ lại cũng thấy vui, 1 thời trẻ trâu.

http://ảnhđẹppro.vn/images/hinh-girl-xinh-de-thuong-dep-nhat18-1024x768-1413792911.jpg
Một kỷ niệm đáng nhớ các bạn nhỉ .

Bài viết đã được chỉnh sửa lỗi chính tả và chuẩn văn bản bởi mình cho các bạn dễ đọc .

Đã chỉnh sửa bởi ❤ Trung ✌ ™ (23.11.2016 / 23:43) [1]
Hiếu VIP  Hiếu VIP (1558) [Off] [#]  (3480 YA) (23.11.2016 / 23:30)
Hiếu 04AKA
6074 lần được cảm ơn!
Còn có vụ đi copy rồi sửa lỗi chính tả
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (23.11.2016 / 23:51)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1815 lần được cảm ơn!
# H-D (23.11.2016 / 23:30)
Còn có vụ đi copy rồi sửa lỗi chính tả
Nghe nhạc vô tình thấy cái kỷ niệm đẹp thì copy lại rồi sửa chia sẻ cho các bạn thôi .

Một ngày nào đó member ya4r.net cũng sẽ có những kỷ niệm đẹp để kể về ya4r.net nhé .
★ Tống Tử Phong ★  ★ Tống Tử Phong ★ (198) [Off] [#]  (4960 YA) (24.11.2016 / 05:06)
The unseen blade is the deadliest
18 lần được cảm ơn!
Ha ha anh trung cũng có kỉ niệm à em chơi zingspeed một lần quen cả mấy chục con không con nào vừa lòng
Trung  Trung (145) [Off] [#]  (1438 YA) (24.11.2016 / 06:14)
XemeR
16 lần được cảm ơn!
Nói mới nhớ 6 tháng trước chơi lại avatar . Hai đứa mang mặt buồn vào công viên đứng cạnh cái ghế rồi tình cờ nói chuyện với nhau. Quen luôn, đúng tình yêu bọ xít ảo. Ẻm rủ bạn vô nữa thành 1 gia đình vui ơi là vui. Rồi mình rủ ẻm cùng nhau thi cấp 3 đỗ (vẫn chưa có sdt, vì xin không được ), rồi bảo mình là ông cụ non. Ẻm chủ động "tâm sự" với mình mấy tối nữa, hôm cuối cùng ẻm bảo mình tập trung học đi không onl nữa, thi đỗ thì mới onl. mình thi đỗ, ngày ngày vẫn onl, từ đó tới giờ không thấy ẻm nữa.
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 5

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!