Thời gian hiện tại: 01:18 - 25/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực BQT | Thông báo
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
<< 1 ... 10 11 12 13 >>

❤ Trung ✌ ™ (SV!) [Off] (24.11.2016 / 00:15)
Chào các bạn, trước đó có một bài về vấn đề này rồi nhưng có vẻ nó chưa được đầy đủ lắm. Mình lập topic này muốn hỏi các bạn lý do gì mà các bạn biết đến ya4r.net (Bằng công cụ tìm kiếm, cơ duyên,...). Kỷ niệm nào đáng nhớ khiến cho bạn luôn muốn ở lại cống hiến cho diễn đàn ngày một phát triển mạnh? http://ya4r.net/images/logo_ya4r.png Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng forum trong thời gian qua, bạn nào làm khách đọc topic này thì hãy đăng ký thành viên cho forum thêm đông vui nhé.

shujimakoto@  shujimakoto@ (6) [Off] [#]  (210 YA) (09.05.2019 / 15:45)
1 lần được cảm ơn!
tu chiase123 e bay qua day
P/s: e xin ke voi cac bac hanh trinh den voi ya4r day gian nan cua e
hoi do 2017 dung nokia e thuong len chiase123 tim game java
cho den nam 2018 e mua dc 1 em android cu
luc do em con chua biet android la gi
va sau 3 thang may mo e da best cmn ve khoan voc vach android
tinh co boi vi theo thoi quen e luon choi game hack
va dinh menh cho e den voi ya4r vao nua nam truoc
nhung the quai nao e quen pass va bay gio moi lap lai 1 nick khac
tiep tuc o lai forum cong hien
cam on bac nao da ranh va ngoi nghe e tam su
KineMaster  KineMaster (36) [Off] [#]  (6390 YA) (20.05.2019 / 20:12)
sống ảo
5 lần được cảm ơn!
# ❤ Trung ✌ &trade; (24.11.2016 / 00:15)
Chào các bạn, trước đó có một bài về vấn đề này rồi nhưng có vẻ nó chưa được đầy đủ lắm.

Mình lập topic này muốn hỏi các bạn lý do gì mà các bạn biết đến ya4r.net (Bằng công cụ tìm kiếm, cơ duyên,.
Vì forum này nhẹ kb, giao diện đẹp, gọn, và hỗ trợ hack crack nhiều game, biết đến ya4r là nhờ google
Avata3d  Avata3d (600) [Off] [#]  (3030 YA) (25.05.2019 / 07:33)
Tinh Thần Phân Liệt
48 lần được cảm ơn!
Lúc trước kiếm game apk hack vô tình vào yêuapk khi đó mới chỉ có 191 trang mà thôi thấy game hack nhiều nễn cho vào quay số nhanh và vài tháng sau em mới qua ya4r lúc đầu cũng không đăng kí được về sau hình như làm mới lại hay sau ý mới đăng kí lại,mà lúc đó tui còn sài cái gionee p2 của trung quốc apk,bây giờ là sam sung Galaxy
Terminator T3000  Terminator T3000 (19) [Off] [#]  (2900 YA) (20.01.2020 / 19:47)
Bảo vệ tương lai hủy diệt quá khứ
0 lần được cảm ơn!
Đơn giản là vì forum này rất vui và nhiều bạn giống mình nên mới ở lại
Nguyn Hwall  Nguyn Hwall (9) [Off] [#]  (9680 YA) (20.01.2020 / 22:17)
2 lần được cảm ơn!
Tình cờ biết được yeuapk và qua đó biết đến cộng đồng ya4r.net
ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи  ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи (210) [Off] [#]  (4000 YA) (21.01.2020 / 10:11)
https://discord.gg/pC22g5n
1036 lần được cảm ơn!
# ❤ Trung ✌ &trade; (24.11.2016 / 00:15)
Chào các bạn, trước đó có một bài về vấn đề này rồi nhưng có vẻ nó chưa được đầy đủ lắm.

Mình lập topic này muốn hỏi các bạn lý do gì mà các bạn biết đến ya4r.net (Bằng công cụ tìm kiếm, cơ duyên,.
Thế ad cho mình biết tại sao ad lại lập forum này mà ko phải yeuapk trước đã tui mới nói lí do
Như Quỳnh  Như Quỳnh (2668) [Off] [#]  (8000 YA) (21.01.2020 / 10:18)
Major APK Releaser
1527 lần được cảm ơn!
# mememe09876 (21.01.2020 / 10:11)
Thế ad cho mình biết tại sao ad lại lập forum này mà ko phải yeuapk trước đã tui mới nói lí do
Bạn to gan dữ... Dám nói vậy với Lãnh Tụ sao
YeuApk ra trước ròi mới từ từ có ya4r nhé

Và đây là lịch sử
forum/tieu-su-admin-va-su-hinh-thanh-ya4r-qua-nhieu-giai-doan-p139613.html
ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи  ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи (210) [Off] [#]  (4000 YA) (21.01.2020 / 14:07)
1036 lần được cảm ơn!
# Như Quỳnh (21.01.2020 / 10:18)
Bạn to gan dữ... Dám nói vậy với Lãnh Tụ sao
YeuApk ra trước ròi mới từ từ có ya4r nhé

Và đây là lịch sử
forum/tieu-su-admin-va-su-hinh-thanh-ya4r-qua-nhieu-giai-doan-p139613.htm
Hỏi cái làm quái gì phải căng? Nhân tiện lí do minh biết đến và ở lại cống hiến có lẽ vì đây là 4um đầu tiên mod hack game mình thấy hay tại Việt Nam?(thực ra 4um này bẩn bựa,giải trí vcl bảo không đăng những topic có 18+ nhưng vẫn đăng game hent cho ae chơi ) (Mà thôi nói cái làm gì, dù sao cũng ** có ai quan tâm cái tui nói làm *** gì đâu )*hỏi ad kingYA* nếu đây là 1 4um thì sao không phát triển nhiều loại topic hơn hay là lại chỉ tập chung một mảng là ứng dụng và thủ thuật?(mặc dù có các mảng khác nhưng mình thấy đa số làm về game mod hay là hướng dẫn thôi thế nên lại đặt ra một câu hỏi nữa là ad định biến 4rum này cho mảng thủ thuật, game,app ...hay là biến 4rum này thành 4rum toàn dead topic vậy? Hỏi vui thui ko có ý muốn làm thợ xây đâu nha )
Ice  Ice (2024) [Off] [#]  (0 YA) (21.01.2020 / 14:58)
Let it go! Let it go! Can’t hold it back anymore!
1027 lần được cảm ơn!
# mememe09876 (21.01.2020 / 14:07)
Hỏi cái làm quái gì phải căng? Nhân tiện lí do minh biết đến và ở lại cống hiến có lẽ vì đây là 4um đầu tiên mod hack game mình thấy hay tại Việt Nam?(thực ra 4um này bẩn bựa,giải trí vcl bảo không đă
- "thực ra 4um này bẩn bựa,giải trí vcl bảo không đăng những topic có 18+ nhưng vẫn đăng game hent cho ae chơi": Không đăng nội dung 18+ ở đây nghĩa là không phô nó ra ngoài, kể cả ẩn nó đi bằng BBcode hoặc các hình thức "lộ liễu" khác.
- "ad định biến 4rum này cho mảng thủ thuật, game,app ...hay là biến 4rum này thành 4rum toàn dead topic vậy?": Diễn đàn có cả 4 mảng trên (thủ thuật, games, apps và dead topic) nên mình nghĩ là.. Ừm thì chắc là biến thành 4rum cho mảng thủ thuật, games, apps,... và dead topics chẳng hạn.
ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи  ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи (210) [Off] [#]  (4000 YA) (21.01.2020 / 16:06)
1036 lần được cảm ơn!
# →_→ ❄Ice❄←_← (21.01.2020 / 14:58)
- "thực ra 4um này bẩn bựa,giải trí vcl bảo không đăng những topic có 18+ nhưng vẫn đăng game hent cho ae chơi": Không đăng nội dung 18+ ở đây nghĩa là không phô nó ra ngoài, kể cả ẩn nó đi bằng BBcod
Vừa nãy tôi bị lỗi nên ko hiển thị hết đc nên tôi đã dành 10p nữa ra để làm lại bài viết này. Thế lại giống mấy cái điều khoản gì gì đó rồi(chưa học đến nên không biết) vd như kiểu:khi ông làm một cái bánh kem thì giá trị của nó đã có từ khi chiếc bánh đc làm có giá trị là 100k thì giá trị nhận đc là 100k khi bạn làm chiếc bánh đó chẳng hạn nhưng mà chưa bán nó thì bạn cũng không có 100k nhưng 100k lại là chiếc bánh đó, Nôm na là thế. Cái câu 1 của bạn cũng vậy. Topic đó là 1 game hent và nó là 1 nội dung khiêu dâm nhưng nếu tôi không tải nó thì nó không phải khiêu dâm, nhưng với người đã tải nó thì topic đấy có khiêu dâm và topic ấy phạm luật nhưng mà không ai biết cả thế nên họ vẫn đăng khiêu dâm nhưng không bị phạt. Nếu bạn cố cãi lại thì tôi cho bạn biết một vd:nếu những điều bạn nói là đúng thì có nghĩa là bọn tôi có thể tạo acc clone để chửi nhưng ko bị phạt nếu không ai biết chứ gì. Hay là tôi vẫn có thể chửi BQT mà ko bị phạt vì BQT không thấy hoặc họ tha cho tôi? Những cái tôi nêu trên thì bọn họ có thể không bị phạt nhưng họ vẫn vi phạm ngầm. Tất nhiên, tôi sẽ không nói gì nếu những điều họ vi phạm cho mục đích tốt nhưng những điều bạn nói có thể gây mâu thuẫn cho luật của 4rum này. Tôi không chỉ trích việc họ đăng game hen hay gì đó nhưng ít nhất hãy dùng những từ mật hoặc "trong sáng" để ít nhất bạn có thể giữ cho mình một phần "trong tối" lành mạnh và tôi cũng không phủ định việc tôi đã bị vấy bẩn và bị vi phạm ngầm nhưng thôi sao cũng đc. Tôi ko muốn thời gian dành 10p để làm bài viết này ra đi trong không khí.
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 130
<< 1 ... 10 11 12 13 >>

Cùng chuyên mục
Topic cảnh cáo và ban nick thành viên
[Hướng dẫn] Cách sử dụng forum căn bản cho các thành viên
[Hướng Dẫn] Cách post ảnh siêu đơn giản vào Forum
Trao giải Event Hòa Cùng World Cup 2018
[Cáo thị] Nghiêm cấm các thành viên lập top quảng cáo app kiếm tiền. Vi phạm sẽ trảm nick vĩnh viễn.
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!