Thời gian hiện tại: 16:30 - 28/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
♡Tiểu Công Tử♡  ♡Tiểu Công Tử♡ (1827) [Off] [#]  (0 YA) (13.03.2017 / 22:09)
YB4R.NET
331 lần được cảm ơn!
# ❦ ๖ۣۜCừu ❦ (13.03.2017 / 22:03)
982 view 5 sub
Mình cũng sắp phải tìm nơi để trọ giống bạn rồi và cũng được khá nhiều người kể lại chuyện bi hài của ở trọ chung
Và nếu là mình mình sẽ ở riêng 1 phòng vì tính mình thích tự
Đk kênh r đó
Ai có channel cho xin link mk đk kênh cho
☬ ๖ۣۜCừu ☬  ☬ ๖ۣۜCừu ☬ (1780) [Off] [#]  (-10 YA) (13.03.2017 / 22:03)
☬ⓑⓛⓐⓒⓚ❖ⓢⓗⓔⓔⓟ☬
883 lần được cảm ơn!
# V-zion (13.03.2017 / 21:18)
Hôm nay mình tâm sự hơi dài, tại có nhiều chuyện muốn nói ra quá mà không nói được với ai
Chuyện là thế nào , quê mình ở Đồng Tháp , mình chuyển qua Cần Thơ để học đại học . Bình thường mình cũng
982 view 5 sub
Mình cũng sắp phải tìm nơi để trọ giống bạn rồi và cũng được khá nhiều người kể lại chuyện bi hài của ở trọ chung
Và nếu là mình mình sẽ ở riêng 1 phòng vì tính mình thích tự lập ở 1 mình hơn là chung với người khác và bạn cũng ko nên buồn về vấn đề này làm gì
Còn về phần channel thì mình sẽ up video lên channel riêng của mình trước bạn thấy được cái nào thì lấy về và thêm lời giới thiệu cho video đó hoặc chỉnh sửa lại cho hợp với channel Ya4r
V-zion  V-zion (192) [Off] [#]  (100 YA) (13.03.2017 / 21:18)
:))
138 lần được cảm ơn!
Hôm nay mình tâm sự hơi dài, tại có nhiều chuyện muốn nói ra quá mà không nói được với ai
Chuyện là thế nào , quê mình ở Đồng Tháp , mình chuyển qua Cần Thơ để học đại học . Bình thường mình cũng khá ít bạn bè ( ý là hơi thân á , còn lý do thì là một câu chuyện dài nữa ) , hầu hết họ học bên đh Cần Thơ , còn mình thì học bên đại học y dược , 2 trường xa nhau nên không ở chung với ai được , một phần mình cũng không có xe máy nữa . Những tháng đầu qua Cần Thơ mình phải mướn nhà trọ ở một mình , chi phí điện nước luôn cũng độ gần 1tr / tháng . Nhà mình thì không được khá cho lắm nên cũng hơi ngán . Về sau, khoảng trước tết tây mình có chuyển qua ở chung phòng với một đứa bạn chung lớp , do cũng có nhiều lần làm việc chung với nhau nên cũng cảm thấy khá hợp , không ngờ.... Ở chung mới thấy được nhiều cái bức xúc .
Thật sự không ngờ thằng bạn đó ( tạm gọi là tbd) lại là người ích kỷ , chỉ nghĩ tới lợi ích bản thân , tính toán chi ly đến không thể chịu nổi .
Phòng có 2 sào đồ , đồ 2 đứa cũng ngang nhau mà lúc nào mình cũng chỉ để được nữa sào thôi , còn khi phơi quần áo bên ngoài thì chỗ nắng , chỗ sạch hơn lun giành về tbd , dù mình có phơi đồ trước cũng bị dời đi , nói nó thì trl rằng : " đồ tui là đồ mới , đồ trắng phơi ở chỗ kia dơ hết " . Lúc nào cũng vậy hết ak , luôn bảo đồ của mình là đồ tốt nhất xịn nhất , là phiên bản giới hạn , không phải ai cũng có thế nên xem đồ của người khác như rác , chô nào sạch nhất , tốt nhất thì giành hết , đồ của ngkhác để đâu thì mặc kệ. Mấy hôm trc , 1 sào đồ bị sập, tbd dời toàn bộ đồ của nó sang sào còn lại , còn đồ mình thì kêu bỏ vô nhà tắm đi , ở đó có dây mắc mà . Sào đồ hư nhưng bao giờ sửa , tới chiều qua mình sửa xong sào đồ , thế là vẫn y như cũ , vẫn dẹt đồ mình vô góc rồi đem đồ nó qua mắc .
Còn chuyện ngủ của vậy , 2 đứa ngủ chung trên gác , bình thường người khác sẽ không thấy gì đâu , tới khi mắc mùn lên mơi biết . Mùn nó lấn sang gần nữa chiếu mình , còn mùn mình thì nó không cho mắc thẳng dây vào tường mà phải mắc chuyền qua mùn nó .
Có nhiều chuyện khác làm mình ức không nói nên lời lun , chẳng hạn như bình thường nó bật nhạc ầm ầm, chơi game , xem video toàn bật loa ngoài không , còn cười sặc sụa suốt ngày . Trong khi đó nêú mình bật loa ngoài hay đơn thuần chỉ là bật quạt khi trời nóng , nó cũng than :" Ông làm z ồn sao tui tập trung học bài được " , vậy hỏi lúc nó làm ồn sao không nghĩ tới ngkhác. Bởi vậy mình thường review game , ứng dụng vào buổi khuya không ak
Lúc nào cũng thể hiện bản thân là người giàu có , đồ đặc mua thì khoe giá trên trời mà những mua sắm chi tiêu chung không bao giờ chịu chi. Mình hồi ở một mình thì có thói quen đi học về là làm một ca trà đường lớn để uống , chuyển qua ở chunh mình vẫn vậy , nó cũng uống theo mình . Lúc nào cũng nhờ mình pha dùm trà cho thiệt đậm , đường thiệt nhiều mà ngặt nổi không bao chịu chi một đồng để mua trà với đường , hay chỉ là nước đá thôi , mà khi mình kêu nó mua thì câu trả lời 10 lần như 1 : tui hết tiền lẻ rồi, ông mua đi . Và còn nhiều chuyện hơn nữa , nhưnh mình nghĩ rằng , dù sao cũng là bạn chung lớp , tự nhiên chuyển đi cũng ngại , thôi thì gắng ở hết năm học rồi chuyển đi luôn
Nhưng hôm qua một chuyện mà mình không thể tưởng tượng nổi nó lại có thể làm như vậy . Hôm qua mình từ quê qua sớm hơn nó , có đem theo tý thịt kho , mà bật bếp gas lên thì thấy bình gas mình hết mất rồi , thấy bình gas của nó còn nên mình mới lấy sang bếp mình để hâm đồ ăn , xong thì mình cũng quên mất gỡ ra để trả lại . Khi nó lên tới thì mình đang soạn bài trên máy tính , mà mình có thói quen vừa soạn bài vừa nghe nhạc cũng khá to nên cũng không để ý xung quanh cho lắm , nó lên , khi hâm đồ ăn , không thấy bình gas , lấy bình khác vô thì hết gas , bật bếp " cạch cạch " . Mình có nghe mà chỉ tưởng nó đang làm gì thôi , không để ý nữa . Tới một lúc sau mình nhận thông báo nó đăng stt trên zalo , bật lên thấy thế này nè :

http://sv1.upsieutoc.com/2017/03/13/Screenshot_2017-03-12-19-53-50.png

Đọc cái stt mà mình không tin là nó có thể làm vậy với mình , thử hỏi đó có phải là bạn bè không ?
Haizzz
Mình đã không thể sống được nữa và quyết định tìm chỗ chuyển đi , nên trong mấy ngày tới mình tạm thời không đăng được video lên Yeuapk Channel nhe. Mong mấy bạn thông cảm . Nhắn gửi tới các bạn chuẩn bị vào đại học, chuẩn bị ra đời , phải tìm hiểu kỹ càng trươc khi về ở chung , đừng để dẫn đến chuyện dỡ khóc dỡ cười như mình
Về phần Yeuapk Channel , mình cũng xin tâm sự đôi chút luôn . Mình xin trình bày rõ về tình hình của Channel . Thực sự tình hình cũng như sự phát triển của channel không như các bạn nghĩ đâu . Các bạn nghĩ rẵng Channel khi lập ra chỉ trong thời gian ngắn có được hơn 100 sub thật dễ dàng , thật ra không phải như vậy đâu vốn dĩ Yeuapk Channel được đổi tên từ kênh cá nhân của mình trước đó là Tường Hy với sự đồng ý của anh Trung . Khi chưa đổi tên , channel có 115 lượt sub và hiện tại là 154 sub , có số tăng lên đáng kể nhưng không quá ấn tượng như các bạn nghĩ . Còn về phần video , mình cũng có nghe nhiều bạn than phiền video chỉ toàn dưới 200 view , mình công nhận điều đó thật . Nhưng các nhìn các video trước đổi tên này :

http://sv1.upsieutoc.com/2017/03/13/Screenshot_2017-03-13-21-02-47.png

Nguyên nhân là khi mình làm việc với tên cá nhân , khi làm video xonh mình thường viết bài để chia sẻ lên diễn đàn mình , tinhte , droidviet ,gocmobile ( hồi còn hoạt động )... Từ khi chuyển sang tên mới , thiết nghĩ là channel , của 4r mình mà lại dựa vào các 4r khác để tăng view thì không tốt cho lắm
Việc mình có thể làm là sau khi đăng một video mình lại lên các trang , các nhóm fb về android , chia sẻ ... các một số lần , admin các nhóm đó có cmt lại :" bạn có cần lập ra một seri luôn không " câu nói vừa đùa mà vừa ám chỉ nặng nề nhưng vì channel mình sẽ làm hết sức có thể . Nếu bạn nào có thử đăng youtube chẳng hạn như bạn Cừu thì sẽ biết , không phải hề mình đăng lên là mọi người sẽ kéo vào xem , cái gì cũng có bắt đầu , mà bắt đầu thì lúc nào chả khó khăn , do đó mong các bạn đừng nản lòng về Yeuapk Channel
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 3

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!