Thời gian hiện tại: 07:10 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games hack cho Android
Tìm kiếm
1 2 >>
NeilTee  NeilTee (107) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 00:29)
kìa chú ếch con có hai mắt tròn
61 lần được cảm ơn!
Thấy trên trang chủ đăng bản Aralon Sword and Shadow rồi mà chưa đăng bản này nên share luôn, độ hay của game thì khỏi bàn
Tên game: Aralon Forge and Flame (gọi là Aralon 2 nhễ)
Dung lương: 757Mb
Phiên bản: 2.31
Thông tin: - Aralon: Forge and Flame là một trong những tựa game nhập vai được xây dựng trên bối cảnh phương tây vào thời trung cổ sở hữu đồ họa cực khủng. Chắc hẳn nhiều người đều đã công nhận tài năng của của hãng phát triển Crescent Moon Games trong việc tạo ra những tựa game thế giới mở có đồ họa đẹp và mang đậm chất nhập vai truyền thống. Những sản phẩm đã ra mắt và nổi tiếng trên thị trường của hãng game này có thể kể đến như Ravensword, Exiles, hay Aralon.
- Aralon: Forge and Flame sẽ là 1 thế kỷ sau phần kết của Aralon: Sword and Shadow. Lúc này, nước biển dâng liên tục đã làm cho quang cảnh của Vương quốc Aralon bị biến đổi đi rất nhiều.
- Những cơn bão liên tục ngoài bờ biển trước đây đã ít hơn rất nhiều, tạo điều kiện cho tàu bè có thể đi xa bờ hơn trước. Nhưng cũng chính vì thế mà cuộc sống bình yên của người dân đã hoàn toàn bị đảo lộn, khi người ta phát hiện ra một lục địa mới có người ở, vốn được cho là đã chết hết sau trận Đại hồng thủy.
- Lúc này, ý đồ xâm chiếm lục địa mới được hình thành và vì vậy, dân tộc đang sinh sống trên lục địa đó đang phải đối mặt với một cuộc chiến không thể tránh khỏi, một sự đe đọa diệt vong. Người chơi sẽ vào vai một nhân vật đang cùng gia đình của mình vượt biển để đi cứu dân tộc đó thoát khỏi thảm họa diệt vong. Tuy nhiên, lúc này lại xuất hiện những âm mưu, toan tính nhằm ngăn cản chuyến đi của họ. Đó là điều mà người chơi cần phải giải quyết trong phần tiếp theo này.
- Không giống như người tiền nhiệm đi trước, đàn em Aralon: Forge and Flame sẽ sở hữu một thế giới lớn hơn và tỉ mỉ, trau chuốt hơn nhiều. Để có thể hoàn thành hết mọi nhiệm vụ trong game, người chơi cần phải bỏ ra 30 giờ chơi liên tục. Game hiện có sẵn 4 lớp nhân vật và 3 chủng tộc là Human, Elf, Trolls cho bạn lựa chọn và các thiết lập tùy chỉnh về khuôn mặt, hình dáng, đầu tóc,…ngay từ khi mới bắt đầu trò chơi. Chính vì vậy, người chơi hoàn toàn có thể tạo dựng cho mình một vị anh hùng có lối chiến đấu như ý muốn.
- Với những gì đã cung cấp, Aralon: Forge and Flame hứa hẹn sẽ là một tựa game thế giới mở đậm chất RPG - thay vì đậm chất hành động như Ravensword: Shadowlands. Bối cảnh thế giới trong game cũng rất rộng lớn, với 3 khung cảnh: ngục tối, thành phố và làng mạc. Được biết game sẽ có chu kỳ thời gian thực ngày và đêm hoàn chỉnh. Bên cạnh đó là một nền tảng đồ họa “bắt mắt” nhờ sử dụng công nghệ Unity 3D Engine, đây thực sự là một tựa game rất đáng được chờ đợi của Crescent Moon Games trên di động trong thời gian tới.
By ongame

một số hình ảnh (+/-)

link tải: [Tải xuống tập tin](có mod vàng)
Cách cài đặt
1.Tải tập tin phía dưới về máy, giải nén được 1 thư mục com.crescentmoongames.aralon và 2 tập tin game .apk 1 mod vàng và 1 không mod tùy bạn chọn.
2.Sao chép thư mục com.crescentmoongames.aralon2 vào đường dẫn /sdcard/Android/Obb.
3.Cài đặt game vào máy.
4.Mở game và chơi thôi.

Và cuối cùng "cảm ơn" sẽ là động lực rất lớn đễ mình cố rắng hoạt động forum thanks.

Đã chỉnh sửa bởi NeilTee (28.08.2017 / 17:45) [7]
truong1234  truong1234 (26) [Off] [#]  (1020 YA) (28.08.2017 / 16:31)
1 lần được cảm ơn!
File rar sao không giải nén được
Vô Danh™ ٩(͡๏̮͡๏)۶  Vô Danh™ ٩(͡๏̮͡๏)۶ (5646) [Off] [#]  (2800 YA) (28.08.2017 / 16:45)
Hello
1126 lần được cảm ơn!
Hình ảnh game đẹp.
Sao k giới thiệu về game hay hơn
♡Tiểu Công Tử♡  ♡Tiểu Công Tử♡ (1827) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 17:32)
YB4R.NET
331 lần được cảm ơn!
Game open world kìa, mà game này chán hơn ravensworld mà game aralon này mali 400 chơi dc k
NeilTee  NeilTee (107) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 17:36)
61 lần được cảm ơn!
# Vô Danh™ ٩(͡๏̮͡๏)۶ (28.08.2017 / 16:45)
Hình ảnh game đẹp.
Sao k giới thiệu về game hay hơn
Rồi nhé bác
NeilTee  NeilTee (107) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 17:38)
61 lần được cảm ơn!
# ♡Tiểu Công Tử♡ (28.08.2017 / 17:32)
Game open world kìa, mà game này chán hơn ravensworld mà game aralon này mali 400 chơi dc k
Thấy mỗi game mỗi khác mà bác tui thấy game này nó dễ di chuyển hơn.. vs tui chip mali 400 nhe bác chơi ok
NeilTee  NeilTee (107) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 17:39)
61 lần được cảm ơn!
# truong1234 (28.08.2017 / 16:31)
Giải nén bình thường mà bác tui mới down về test lại
Đã chỉnh sửa bởi NeilTee (28.08.2017 / 17:40) [1]
NeilTee  NeilTee (107) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 17:41)
61 lần được cảm ơn!
# truong1234 (28.08.2017 / 16:31)
Trên điện thoại thì dùng app zarchiver giải nén nhé
♡Tiểu Công Tử♡  ♡Tiểu Công Tử♡ (1827) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 18:09)
YB4R.NET
331 lần được cảm ơn!
# NeilTee (28.08.2017 / 17:38)
Thấy mỗi game mỗi khác mà bác tui thấy game này nó dễ di chuyển hơn.. vs tui chip mali 400 nhe bác chơi ok
Ram 1G à
NeilTee  NeilTee (107) [Off] [#]  (0 YA) (28.08.2017 / 18:29)
61 lần được cảm ơn!
# ♡Tiểu Công Tử♡ (28.08.2017 / 18:09)
Ram 1G à
À ram tui 3g lận mà game này không yêu cầu cấu hình cao đâu bác cứ tụ tin mà test
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 17
1 2 >>

Cùng chuyên mục
[Game Android] Jobmania - Eternal Dungeon Tiếng Việt
[Game Android] Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Gmobi Bản Việt Hóa
Little Hero: Survival.io cho Android
[Game Android] Tower of Winter
[Game Android] Family Life - Game Mô Phỏng Cuộc Sống Gia Đình Tiếng Việt
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!