Thời gian hiện tại: 21:26 - 20/05/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games hack cho Android
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (4)
<< 1 ... 6 7 8
๖ۣۜhiếu✯phạm✌  ๖ۣۜhiếu✯phạm✌ (200) [Off] [#]  (280 YA) (29.08.2017 / 23:04)
Nếu Có Động Lực Tôi Sẽ Làm Được Mọi Thứ
49 lần được cảm ơn!
http://gamehub.pro/files/hinh-anh/08-2017/tai-game-racing-fever-moto_548417869.jpg
1:Racing Fever Moto - Đua xe Mod Money cho Android
Racing Fever Moto một tựa game đua xe mô tô cực hấp dẫn dành cho điện thoại di động Android trò chơi nằm hoàn toàn trong dự tính của các bạn, game đã được Mod Money, chúng ta sẽ thực hiện những cuộc đua một cách hoàn hảo hơn khi thực hiện lối chơi tuyệt vời này, sẽ không thể nào ấn tượng hơn khi Tai game Racing Fever Moto bạn được khám phá qua từng thách thức

tải game racing fever moto cho android mod money
Bạn sẽ sử dụng một trong 4 camera để có thể đua xe trải nghiệm tính thực tế của nó hơn, đặc biệt là đua xe trong góc nhìn thứ nhất người chơi như đang lái xe trên đường vậy, đây cũng là lối chơi thực sự ấn tượng mà hiếm hoi bạn có thể tham gia trong game Racing Fever Moto qua từng thách thức ấn tượng hơn

hình ảnh trong game racing fever moto trên máy android
Hơn 23 ngôn ngữ khác nhau để bạn có thể lựa chọn, chúng ta sẽ đua xe và tham gia vào các phần thưởng hằng ngày của trò chơi này, thực sự tuyệt vời khi bạn sẽ hoàn toàn chinh phục được tựa game thông qua phiên bản mới này qua những trải nghiệm mà Racing Fever Moto Mod mang tới đây trong phiên bản này

tải game racing fever moto cho điện thoại android
Người chơi cũng sẽ tự thiết lập chế độ đua xe riêng tư của mình để có thể tùy chỉnh nhiều hơn về các tính năng cũng như các cấp độ riêng lẽ mà chúng ta sẽ thực hiện khi tham gia vào tựa game tuyệt vời này
+game có nhiều chế độ chơi
+goc nhin 1,2
Link: [Tải xuống tập tin]
๖ۣۜhiếu✯phạm✌  ๖ۣۜhiếu✯phạm✌ (200) [Off] [#]  (280 YA) (29.08.2017 / 22:55)
Nếu Có Động Lực Tôi Sẽ Làm Được Mọi Thứ
49 lần được cảm ơn!
Chào các bạn mình lập topic này để chia sẻ games cho máy có cấu hình thấp,như các bạn đã biết game thì luôn cập nhập mà muốn chơi phải tải nhưng có nhiều games ram 512 chạy không nổi khiến chúng ta phải xóa,tải mà chơi không được thì vừa tốn KB và thời gian,nhầm đáp ứng nhu cầu giải trí của các bạn mình sẽ cập nhập mọi thể loại games đã được text tren ram 512 chạy mượt và điều được mod,hack monkeys các kiểu để cho chúng ta dể dàng phá đảo được,các phiên bản mình search đều do mình tìm và text không có mã độc cũng như kích hoạt(gửi sms).Do là game search nên links sẽ không bi ẩn,các bạn không nên like để tránh mình bi ban nick do câu like cũng như hạn chế comments trong topic để cho các bạn khác de dàng tin game.game luôn được cập nhật nhé các bạn,nếu ai có game hay thì search vào topic nhé.
Một số thông tin về game mình search
+Được text trên hệ điều hành android 5.1 lollipop
+Được text chơi mượt trên ram 512
+Hạn chế giựt(lang do cpu)
+Được mod,hack
Một số bạn thắt mắt sao không đăng game vào topic mà lại up qua bình luận mình xin giải đáp là nếu đăng game topic luôn sẽ gây ra tình trạng lag wed và khó có thể tìm game hơn là up qua comments,mình hoàn toàn không SPAM nhé mình chỉ search và up game thôi chứ không phải SPAM và chỉ vì một mục đích là giúp diễn đàn phát triển thêm.
Thân Gửi members ya4r.net
Đã chỉnh sửa bởi ๖ۣۜhiếu✯phạm✌ (30.08.2017 / 19:44) [2]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 72
<< 1 ... 6 7 8

Cùng chuyên mục
[Game Android] Amikin Survival: Anime RPG Tiếng Việt
Game Tiên Tú Kiếm Duyên Lục Việt Hóa Cho Android
Game Thái Công Truyền Thừa Việt Hóa Bản Mới Cho Android
Tam Quốc - Xạ Thủ Truyền Kỳ tiếng Việt
[Game Android] Kaz Warrior 2: Warzone & RPG tiếng Việt
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!