Thời gian hiện tại: 17:25 - 16/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Lời thú tội 18+
Tìm kiếm
1 2 >>
Phồng Tôm  Phồng Tôm (91) [Off] [#]  (6151 YA) (31.03.2018 / 14:09)
Đấm phát chết luôn!
75 lần được cảm ơn!
Mình có thuê nhà mở quán tạp hoá. Nhà nhỏ chỉ có phòng phía trước làm tạp hoá, 1 phòng ngủ nhỏ nhỏ, bếp và nhà vệ sinh. Mở được 1 năm thì con em vợ (nhỏ hơn vợ mình 2-3 tuổi) nó đến ở cùng cho đỡ tốn tiền phòng trọ vì trước đó nó ở trọ với bạn mà bạn nó cưới chồng nên tiền trọ nhiều quá nó sợ tốn (nó đi làm bán hàng lương có 3tr) .

Nó lên xin ở thì vợ mình có hỏi mình mình cũng nghĩ chắc cũng ko sao nên ok thôi. Thế là nó dọn lên ở, lúc đầu buổi tối nó còn ngủ ở ngoài, sau bụi bặm và chật quá dần dần nó vô phòng ngủ hoài thành quen nên mình và vợ mình thấy cũng bình thường . Nó ngủ trong phòng thì giường vẫn còn rộng có điều trước đó 2 vợ chồng mình nằm dọc thoải mái chân tay nay phải nằm ngang lại cũng hơi khó chịu. Ở vài tháng thì vợ mình đi công tác ở xa 1 tháng, mình kêu có gì a về nhà ngủ để con em ngủ ở quán trông quán dùm thôi (nhà mình cách quán 3km) .

Vợ mình đi công tác thì mấy ngày đầu mình cũng về nhà ngủ, để quán lại cho em vợ ngủ trông dùm. Được vài ngày thì mùa euro 2016 đến, mà mình thì ham xem ko bỏ được. Thế là tối 9-10h anh em gần quán lai rai chai bia rồi kéo ra quán xem đá bóng 4-5h sáng mới về. Giờ đó thì mình về quán tạp hoá ngủ thôi, mình và em vợ ngủ chung giường đó nhưng vẫn nằm ngang, có gối ngăn đàng hoàng. Ở chung phòng và chỉ có 2 người nên đầu óc mình lại suy nghĩ chuyện đó với em vợ (nó dáng cao, mặt dễ thương, có người yêu nhưng còn trong trắng - nghe vợ mình kể thế).

Rồi hôm đó nó đi chơi về trễ hơn so với mọi ngày, mình thì đóng cửa sớm tắm rửa ngủ để tối đi xem euro , hình như vòng knockout nên mình ngủ sớm để khỏi lỡ trận. Mình thì mặc quần ngủ bình thường thôi, tầm 12h nó đi chơi về mở cửa vào, nó cũng tắm rồi thay đồ, xong vô phòng nó bật điện tìm đồ gì đó, lúc đó mình cũng mơ mơ tỉnh tỉnh mà buồn ngủ quá nên cũng ko mở mắt làm gì. Bỗng nhiên nó đụng tay vô chỗ đó của mình rồi bóp bóp, mình bất ngờ quá bật dậy thì nó chạy ra ngoài. Mình lại ngủ tiếp để 2-3 tiếng nữa đi coi đá bóng .

Nó thấy vậy thì cũng đi ngủ. Tối đó mình đi xem bóng bình thường, về ngủ tí rồi mở quán như mọi ngày. Con em vợ thì ngủ tới 9h sáng mới dậy, mình cũng nhờ coi quán dùm đi uống ly cf rồi về, nó vẫn bình thường như ko có gì.
Tối đó mình đóng quán vừa lúc nó đi làm về, đợi nó tắm xong mình mới hỏi sao hôm qua em làm vậy, nó mới bảo do nó tò mò mà a ngủ mặc quần đó ai chịu nổi. Mình mới vừa cười vừa nói tưởng gì e thích thì nói a. Nó mới hỏi thật ko, mình trả lời ừ thì đừng đi quá giới hạn thôi vì a ko muốn rắc rối. Nghe mình nói vậy nó phi tới liền kêu cho nó xin thấy cơ thể đàn ông 1 lần (chắc còn trinh trắng thiệt) .

Tới lúc này thì để thoả mãn cho nhau mình mới cho e nó thấy , rồi nó mân mê..... các kiểu cái ấy của mình. Mình cũng giúp e nó nhưng ko cho đến Z (tính mình ko ưa đến Z với ai ngoài vợ). Từ hôm đó mình và con em vợ thân hơn, nhiều lúc mình đang tắm nó xin vô tắm cùng như đúng rồi. Dần dà mình cũng thấy thương thương nó.
Tầm cuối tháng thì vợ mình đi công tác về, về lúc em vợ đi làm , mình ở nhà coi quán nên cũng ko hỏi gì về lúc ở nhà với nó thế nào ....

Dù đã thân nhau nhưng mình cũng ko nghĩ sẽ làm gì em vợ để nó lấy chồng thôi. Vừa rồi qua tết mình nghỉ quán , trả mặt bằng cho chủ nhà và về nhà ở lại , con em vợ thì thuê trọ khác ở lại như trước. Về được nửa tháng vợ mình mới đòi đi du lịch, rồi con em vợ cũng xin đi cùng nữa. Nên mình phân vân ko biết có nên đi ko, và cho nó đi ko biết có chuyện gì xảy ra ko, vì sau nhiều chuyện mình cũng có tình cảm với em vợ mất rồi.

Ae tư vấn dùm mình với! Đến nay vợ mình vẫn ko biết chuyện này. Giờ làm sao để dứt đây

Theo tác giả mrpro148 .

Đã chỉnh sửa bởi Phồng Tôm (31.03.2018 / 14:12) [2]
Như Quỳnh  Như Quỳnh (2668) [Off] [#]  (8000 YA) (31.03.2018 / 14:13)
Major APK Releaser
1525 lần được cảm ơn!
Thì ráng quên đi chứ sao.....
Lộ ra là gia đình tan nát vì phụ nữ rất ích kỷ không bao giờ chia sẻ chồng mình cho cô gái khác
Đã chỉnh sửa bởi Như Quỳnh (31.03.2018 / 14:13) [1]
minhminh  minhminh (379) [Off] [#]  (1650 YA) (31.03.2018 / 14:45)
1 mình anh chấp hết hết...
98 lần được cảm ơn!
chơi lun con em vợ loạn luân quá mua 1 tặng 1 sướng vl nhĩ, rồi gia đình cãi nhau chén bay dép bay dao bay xong thằng chồng cũng bay ra đường ở lun kết thúc 1 cuộc tình quá đẹp
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (31.03.2018 / 15:04)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
# Như Quỳnh (31.03.2018 / 14:13)
Thì ráng quên đi chứ sao.....
Lộ ra là gia đình tan nát vì phụ nữ rất ích kỷ không bao giờ chia sẻ chồng mình cho cô gái khác
Ừ thì đàn ông sẽ sẵn sàng chia sẻ vợ mình cho người đàn ông khác
Đã chỉnh sửa bởi KingYA (31.03.2018 / 17:14) [1]
Good™  Good™ (1331) [Off] [#]  (10 YA) (31.03.2018 / 16:51)
D҉A҉R҉K҉S҉I҉D҉E҉
3291 lần được cảm ơn!
# minhminh (31.03.2018 / 14:45)
chơi lun con em vợ loạn luân quá mua 1 tặng 1 sướng vl nhĩ, rồi gia đình cãi nhau chén bay dép bay dao bay xong thằng chồng cũng bay ra đường ở lun kết thúc 1 cuộc tình quá đẹp
Ảo vậy.
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (31.03.2018 / 17:10)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
Gặp tớ là cho "thổi kèn" chết cmnr ấy chớ
Như Quỳnh  Như Quỳnh (2668) [Off] [#]  (8000 YA) (31.03.2018 / 17:11)
Major APK Releaser
1525 lần được cảm ơn!
# Bình Beng (31.03.2018 / 15:04)
Ừ thì đàn ông sẽ sẵn sàng chia sẻ vợ mình cho người đàn ông khác
Ở đây là nơi tư vấn, góp ý vui vẻ nha....
Đã chỉnh sửa bởi KingYA (31.03.2018 / 17:14) [2]
kymanh  kymanh (187) [Off] [#]  (6750 YA) (31.03.2018 / 20:16)
Tin tặc - manhslys
48 lần được cảm ơn!
Mk thích thì mk chơi thôi
Binbinhuhuhuhu  Binbinhuhuhuhu (9) [Off] [#]  (170 YA) (31.03.2018 / 21:45)
3 lần được cảm ơn!
Tốt nhất nên tránh mặt nhau thì hơn.găp hoài thì lửa gần rơm lâu ngày cũg cháy.
Duyx  Duyx (378) [Off] [#]  (8470 YA) (31.03.2018 / 23:34)
big.LITTLE
96 lần được cảm ơn!
Nếu chung thủy thì sẽ không có chuyện 2 lòng, nhưng tâm không vững thì ... bỏ hai từ chung thủy kia đi
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 16
1 2 >>

Cùng chuyên mục
Bị ba dượng hãm hại năm 19 tuổi
https://sextop1.one/chi-gai-bi-bat-ban-than-tra-no-cho-cau-em-trai-vay-no-bon-xa-hoi-den/
Sự ân hận khi nhận được lời an ủi từ người yêu cũ
Bỗng dưng đc gái cho tình . thịt hay tha?
[18+ nặng] Hướng dẫn cua gái cho các FA lâu năm
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!