Thời gian hiện tại: 19:57 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Yêu cầu
Tìm kiếm
Chủ đề đã đóng cửa
7Bruce  7Bruce (1102) [Off] [#]  (350 YA) (17.09.2018 / 19:43)
Đến để rồi lại đi
115 lần được cảm ơn!
Gửi đến anh em ya4r. Tình hình mình có một cuốn Sách rất hay nhưng bằng tiếng Anh. Vậy nên anh em nào có khả năng và thời gian thì dịch giúp mình, cmt trong đây nha. Mình xin cảm ơn và thù lao đầy đủ.
Link Sách: http://www.mediafire.com/file/ ... jmzh/
hoangvu19993  hoangvu19993 (186) [Off] [#]  (11780 YA) (18.09.2018 / 08:27)
3 mục tiêu trong đời: xe, nhà, vợ
87 lần được cảm ơn!
# 7Bruce (17.09.2018 / 19:43)
Gửi đến anh em ya4r. Tình hình mình có một cuốn Sách rất hay nhưng bằng tiếng Anh. Vậy nên anh em nào có khả năng và thời gian thì dịch giúp mình, cmt trong đây nha. Mình xin cảm ơn và thù lao đầy đ
Ko phải mình ko muốn giúp bạn. Thật sự lần đầu tiên mình biết tới thứ này rất là hứng thú. Nhưng cuốn sách này, thứ nhất, mình ko phải dân chuyên anh ngữ, trong khi nó lại có vô vàn từ vựng chuyên môn, căn bản khó lòng dịch đc sát nguyên bản. Thứ 2,cuốn này do vua Solomon viết trong thời kỳ Phục hưng, nói về ma thuật và tà đạo. Sơ lược qua nó gồm 2 quyển: quyển 1 nói về các câu thần chú gọi hồn, nguyền rủa, mục đích triệu hồi yêu ma và linh hồn, cũng để khống chế các thứ này, bắt nó phải làm theo ý, và hẳn nhiên khi đã làm điều này thì mục đích nếu ko khủng khiếp thì cũng chẳng có gì tốt. Quyển 2: nói về các hoạt động, nghi lễ thanh tẩy, rửa tội, trừ tà, các sử dụng các dụng cụ trong nghi lễ, các tìm kiếm và dâng hiến các vật hiến tế (kể cả người và động vật), các thời điểm chiêm tinh phù hợp, các bản vẽ ma thuật cùng các loại bùa đi kèm. Các nghi lễ thanh tẩy này sẽ đc thực hiện trước khi bắt đầu triệu hồi linh hồn. Thật sự mình khuyên bạn, hãy cân nhắc kỹ lợi hại, nếu nó ko làm bạn tẩu hỏa nhập ma thì cũng sẽ làm bạn mê muội, mất tỉnh táo. Suy nghĩ kỹ trước khi quyết định nhá.
KhanhKnight  KhanhKnight (52) [Off] [#]  (10669 YA) (18.09.2018 / 09:49)
nothing in your eyes <3
38 lần được cảm ơn!
gắt
Good™  Good™ (1331) [Off] [#]  (10 YA) (18.09.2018 / 12:33)
D҉A҉R҉K҉S҉I҉D҉E҉
3291 lần được cảm ơn!
# hoangvu19993 (18.09.2018 / 08:27)
Ko phải mình ko muốn giúp bạn. Thật sự lần đầu tiên mình biết tới thứ này rất là hứng thú. Nhưng cuốn sách này, thứ nhất, mình ko phải dân chuyên anh ngữ, trong khi nó lại có vô vàn từ vựng chuyên
Tác hại ghê gớm.
thanhNo1  thanhNo1 (18) [Off] [#]  (680 YA) (18.09.2018 / 13:55)
0 lần được cảm ơn!
google dich https://drive.google.com/file/ ... aring
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 5

Cùng chuyên mục
Tổng hợp các yêu cầu game, ứng dụng cho android
Cập nhật lại game shadow slayer bên dlmod đi ạ
Cần mod game settlement survival
Ai hack được samurai shodow 2019 netflix ko
Ai hách luôn được phần chinh phục thế giới của game world conquerors 4 không ạ
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!