Thời gian hiện tại: 15:04 - 25/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Hỏi đáp
Tìm kiếm
Chủ đề đã đóng cửa
7Bruce  7Bruce (1113) [Off] [#]  (460 YA) (14.02.2019 / 18:41)
Đến để rồi lại đi
115 lần được cảm ơn!
Có ai bị như mình không?
Làm nặng đến mấy miễn sao không ở yên một chỗ thì khoẻ, trâu bò lắm.

Nhưng đứng một chỗ hay ngồi một chỗ làm liên tục thì ôi thôi, đau kinh khủng, đau từ vùng cổ chằng xuống giữa lưng.

Nhiều người bảo làm không quen nhưng trc mình có làm xưởng mộc thời gian khá dài và ngày nào cũng vậy, cổ đau không ngoái nhìn được.

Nhưng năm lớp 11 hè đi xuống cả tấn than củi chẳng đau mỏi gì. Có mỏi cũng tí là hết.

Làm năng lượng mặt trời rồi từng bốc xếp ống nước nặng nề lắm mà chả đau đớn gì.

Nhưng làm thợ vàng nếu khâu hàn nhẫn quá nhiều thì một tí lại đau, nếu cứ lăng xăng chạy chạy là hết

Không hiểu.

Đã chỉnh sửa bởi Hoa Tigon (14.02.2019 / 18:54) [1]
Peluukon  Peluukon (9) [Off] [#]  (970 YA) (14.02.2019 / 22:26)
Độc thân
3 lần được cảm ơn!
Bác có biết tập gym k. Tập thể hình k. Ai mà tập gym thể hình mà bỏ 1 thời gian k tập nữa. Cũng sẽ như vậy. Bác cũng vậy cơ thể nó đag bốc vác nặng quen tự nhiên lm nhẹ nên nó đau. Tui dân bốc vác nên bị hoài. Cứ đi lm k sao ở nhà ăn chơi vài bữa là ng nó mỏi hết bủn rủn. Lm vài buẽa lại khỏe.
7Bruce  7Bruce (1113) [Off] [#]  (460 YA) (15.02.2019 / 06:45)
Đến để rồi lại đi
115 lần được cảm ơn!
# Peluukon (14.02.2019 / 22:26)
Bác có biết tập gym k. Tập thể hình k. Ai mà tập gym thể hình mà bỏ 1 thời gian k tập nữa. Cũng sẽ như vậy. Bác cũng vậy cơ thể nó đag bốc vác nặng quen tự nhiên lm nhẹ nên nó đau. Tui dân bốc vác nên
Tôi thì đang làm nặng khoẻ re, mà bắt đứng một chỗ làm là căng dây chằng chịu ko đc, tướng tôi đứng bị gù ko biết phải vì nó mà bị ảnh hưởng ko
JKT  JKT (1336) [Off] [#]  (4640 YA) (15.02.2019 / 13:33)
vooc.cf
236 lần được cảm ơn!
# 7Bruce (15.02.2019 / 06:45)
Tôi thì đang làm nặng khoẻ re, mà bắt đứng một chỗ làm là căng dây chằng chịu ko đc, tướng tôi đứng bị gù ko biết phải vì nó mà bị ảnh hưởng ko
Bác trên đã nói rõ rồi mà bạn. Tương tự như mình vậy cũng làm bốc vác, hàng ngày làm thì không sao chứ đợt Tết đứng bán hàng 5 ngày mỏi hết người. Bạn làm việc ngồi 1 chỗ với 1 tư thế quá lâu thì thường sẽ bị mỏi cơ, nên là làm thấy mỏi thì đứng dậy xoay người vài cái vận động tay chân tí rồi làm tiếp.
Đã chỉnh sửa bởi JKT (15.02.2019 / 13:39) [3]
izumi  izumi (32) [Off] [#]  (3650 YA) (15.02.2019 / 20:06)
Chia sẻ đam mê
62 lần được cảm ơn!
Bạn tham khảo bài viết này nè, mình thấy phù hợp với bạn ak https://m.baomoi.com/cach-giam ... 6.epi
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 5

Cùng chuyên mục
[Bách Khoa Toàn Thư] Giải đáp mọi thắc mắc
Xin cách lấy app hệ thống samsung
Mod thêm / bớt ngôn ngữ nhập app Gõ Tiếng Việt
https://sextop1.one/phim-sex-hiep-dam/page/4/
https://sextop1.one/ton-thuong-sau-10-nam-bi-cuong-hiep-nhung-ngo-dau-ga-dan-ong-do-da-ra-tu/
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!