Thời gian hiện tại: 01:26 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games crack cho Android
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
<< 1 2 3
luanbcdh  luanbcdh (21) [Off] [#]  (3830 YA) (28.02.2019 / 21:53)
5 lần được cảm ơn!
Anh Tâm ơi anh rất có tâm luôn đấy
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (28.02.2019 / 20:59)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
Vừa online nhận ngay yêu cầu từ 1 bạn nên mình làm luôn Topic mong rằng những bạn yêu thể loại game này vô tình sẽ tìm thấy Topic này và không mong muốn gì hơn là trang ngày càng phát triển

Trong khi thế giới Pokemon là thế giới đa dạng nhất mà mình từng biết, Nexomon không kém gì các đồng nghiệp nam của nó, cung cấp tới 300 linh vật Nexomon. Chính vì sự đa dạng đó mà chúng sẽ được phân loại thành các lớp riêng biệt có các yếu tố độc đáo mang đến cho chúng các kỹ năng cụ thể như nước, lửa, gió, sấm sét, v.v. Có nhiều hơn nữa và bạn sẽ phải mất rất nhiều thời gian để tìm hiểu chúng kỹ lưỡng. Giống như Pokémon, Nexomons cũng có thể phát triển thành các dạng mạnh hơn. Nếu bạn đã là một fan hâm mộ của nó, thì hãy cố gắng biến họ thành những chiến binh mạnh nhất. Bên cạnh đó, cấp độ càng cao, Nexomon càng hoành tráng bạn sẽ có thể chiến đấu. Mình sẽ không tiết lộ thêm bất cứ điều gì, hãy nhớ tải xuống trò chơi và chơi thử.
Đây là một thế giới riêng biệt được tạo ra bởi nhà sản xuất LIME TURTLE, INC. Họ đã đưa ra rất nhiều thiết kế trong một thế giới ma thuật cho trò chơi. Mặc dù nó chỉ mang lại đồ họa 2D nhưng đặc biệt sắc nét là độc nhất. Bên cạnh đó, có rất nhiều địa điểm và nhiều loại tương tác thời tiết khác nhau để bạn trải nghiệm, chẳng hạn như những đêm mùa hè sáng và nóng hoặc những đêm mùa đông có tuyết. Nhưng đừng lo lắng vì màu sắc của trò chơi do nhà sản xuất tạo ra rất thông minh với âm thanh của cuộc sống sẽ khiến bạn hài lòng.
Tổng hợp
Bạn đã sẵn sàng để bước vào cuộc phiêu lưu thú vị này chưa? Có thể nó sẽ khó khăn vì tương lai của bạn sẽ phải đối mặt với những kẻ thù khó khăn sở hữu Nexomon cũng như bạn, và Nexomon sử thi gần như không thể đánh bại bằng sức mạnh cá nhân. Nếu bạn đã sẵn sàng, hãy để tôi tải xuống trò chơi và đi sâu vào thế giới này.
Thông tin: Nexomon
Phiên bản: v2.5
Link Apk:
[Tải xuống tập tin]
Link obb:
[Tải xuống tập tin]
Chơi game vui vẻ và đừng quên quay lại Ya4r nhé

Đã chỉnh sửa bởi ☘Smod Tâm☘ (28.02.2019 / 21:01) [1]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 22
<< 1 2 3

Cùng chuyên mục
Knight Peek - Đỉnh Phong Kỵ Sỹ Đoàn Việt Ngữ Cho Android
[Game Android] Đông Ngô Truyền Kỳ Việt Hóa
[Game Android] Bright Memory Mobile
GTA Vice City Việt Hoá+Mod CLEO Menu Cho Android
Vương Quốc Sủng Vật Liệt Hoả Tiếng Việt Crack bởi skypeaful cho Android
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!