Thời gian hiện tại: 13:10 - 18/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực BQT | Thông báo
Tìm kiếm
1 2 3 >>
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (21.02.2021 / 13:35)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
Lên top cho thiên hạ biết
lupin3  lupin3 (102) [Off] [#]  (21950 YA) (19.02.2020 / 13:49)
Why Do Stupid People Think They're Smart?
21 lần được cảm ơn!
# mememe09876 (18.02.2020 / 22:06)
Vừa mới đổi avatar à? Thực ra những điều ông nói thì những người khác phải làm thôi. Nếu không làm chả lẽ chết à . Cơ mà mỗi ngày mỗi khác. Chi tiết khác. Và chả ai cấm mình làm việc khác tro
luật do Hoa Tigôn đề ra có gì mà phải tranh cãi nhỉ, dù sao mục đích cuối cùng của nó cũng là giúp tăng trải nghiệm khi lướt ya4r cho khách và thành viên. Nếu luật này không phù hợp, 1 thời gian sau số người post topic ít đi, lúc đó ban quản trị sẽ sửa luật cũng chưa muộn nếu không hài lòng với luật này thì ông có quyền không lập topic mới. Tui đọc qua luật này ngoài việc làm cho tiêu đề dài hơn thì cũng không thấy nó gây hại chỗ nào cả. Và cuối cùng, đây là forum game chứ không phải forum truyện, mục đích vào đây là để tải game chứ topic trình bày như nào chắc cũng không ai để ý đâu mà bảo làm mất đi sự sáng tạo
Như Quỳnh  Như Quỳnh (2668) [Off] [#]  (8000 YA) (19.02.2020 / 11:57)
Major APK Releaser
1525 lần được cảm ơn!
Vừa mới đổi avatar à? Thực ra những điều ông nói thì những người khác phải làm thôi. Nếu không làm chả lẽ chết à . Cơ mà mỗi ngày mỗi khác. Chi tiết khác. Và chả ai cấm mình làm việc khác tro
Bạn không thích là việc của bạn, quy định đã ban ra thì y vậy làm theo

Nhưng BQT tuổi đời họ lớn hơn bạn, kinh nghiệm làm bqt thì tính = năm nên họ thừa biết những gì họ làm, khỏi cần bạn nói

Và họ lập top quy định cũng bởi họ đã từng thấy những hậu quả của topic sơ sài trong quá khứ và họ phải làm quy định để không còn thấy những thứ như thế

Những quy định như nầy lẽ ra phải lập từ sớm hơn chứ không đợi hôm qua đâu

BQT ở đây khá nhân từ, chịu nghe góp ý nên nên bỏ bớt 1 số thứ khỏi quy định nên bạn đừng được voi đòi 2 bà trưng mà yêu sách nầy nọ nữa
Ice  Ice (2024) [Off] [#]  (0 YA) (18.02.2020 / 22:48)
Let it go! Let it go! Can’t hold it back anymore!
1027 lần được cảm ơn!
Vừa mới đổi avatar à?
- Không.

Thực ra những điều ông nói thì những người khác phải làm thôi. Nếu không làm chả lẽ chết à
- Như những gì tôi đã viết.

Cơ mà mỗi ngày mỗi khác. Chi tiết khác. Và chả ai cấm mình làm việc khác trong ngày cả(nếu làm hết việc kể trên thì càng chả sao cả)
- Robot sinh học khác với robot chỉ làm theo khuôn khổ.

Tuy nhiên thì cái quy luật trong forum khiến cho trong topic ai cũng phải có đủ hết những thứ trong điều luật xong làm gì thì làm,miễn không phạm luật là đc và nếu làm sai thì bị khóa topic ngay.
- Tất nhiên. Hãy thử tưởng tượng một ngày vào diễn đàn và toàn những bài với tiêu đề "aidkdosnfpfnso" và nội dung "aodndojfosis9cisodjfoddo" chiếm hẳn 100 trang chủ diễn đàn thì sao? Nội quy đưa ra để phòng trường hợp đó. Phòng bệnh hơn chữa bệnh.

Kết luận lại:forum sida hơn ngoài đời
- Không đủ căn cứ.
ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи  ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи (210) [Off] [#]  (4000 YA) (18.02.2020 / 22:06)
https://discord.gg/pC22g5n
1034 lần được cảm ơn!
# →_→ ❄Ice❄←_← (18.02.2020 / 21:53)
Đó là điều thừa. Vì từ trước tới giờ tất cả mọi người đều chỉ là một con robot sinh học. Bằng chứng là các bạn cứ làm theo thời gian biểu mỗi ngày (dậy, đi làm/học, ăn, ngủ,...). Đôi lúc xảy ra một và
Vừa mới đổi avatar à? Thực ra những điều ông nói thì những người khác phải làm thôi. Nếu không làm chả lẽ chết à . Cơ mà mỗi ngày mỗi khác. Chi tiết khác. Và chả ai cấm mình làm việc khác trong ngày cả(nếu làm hết việc kể trên thì càng chả sao cả). Tuy nhiên thì cái quy luật trong forum khiến cho trong topic ai cũng phải có đủ hết những thứ trong điều luật xong làm gì thì làm,miễn không phạm luật là đc và nếu làm sai thì bị khóa topic ngay.
Kết luận lại:forum sida hơn ngoài đời
Để tránh việc ông cãi lại thì tôi nói luôn là ở ngoài đời cũng có nhiều điều luật sida nhưng ai quan tâm chứ. Tôi thậm chí không đọc hướng dẫn trong bất kì game nào
Ice  Ice (2024) [Off] [#]  (0 YA) (18.02.2020 / 21:53)
Let it go! Let it go! Can’t hold it back anymore!
1027 lần được cảm ơn!
# mememe09876 (18.02.2020 / 16:37)
Còn một tác hại nữa cho nó cân bằng nè
-Làm cho chúng ta như một con robot được lập trình chỉ để làm topic theo quy tắc và mất đi sự tự do,thoải mái trong topic
Đó là điều thừa. Vì từ trước tới giờ tất cả mọi người đều chỉ là một con robot sinh học. Bằng chứng là các bạn cứ làm theo thời gian biểu mỗi ngày (dậy, đi làm/học, ăn, ngủ,...). Đôi lúc xảy ra một vài tình huống ngẫu nhiên (đi chơi,...) rồi đâu cũng lại vào đó thôi.
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (18.02.2020 / 20:04)
1693 lần được cảm ơn!
# DZE (18.02.2020 / 20:01)
Câu này nghe đúng nhất nè. Toàn đăng kí cho có lệ để xem chùa hay kiếm 1 cái nick để cảm ơn lấy link.
Đừng ỷ vô anh trump nhé

Tiêu chuẩn mới vẫn áp dụng và nó sẽ bỏ bớt vài thứ ròi

Trừ khi tui không còn là bqt và menber ya4r thì tiêu chuẩn tui đề ra có thể huỷ nếu admin tuyên bố bỏ
Đã chỉnh sửa bởi Hoa Tigon (18.02.2020 / 20:05) [1]
DZE  DZE (300) [Off] [#]  (44169 YA) (18.02.2020 / 20:01)
Test
126 lần được cảm ơn!
# KingYA (18.02.2020 / 19:55)
Em cứ đơn giản hoá mọi thứ để tạo sự dễ chịu cho member là được. Forum mình cần lượng bài viết lớn để có từ khoá cạnh tranh trên Google.

Nhờ đó mà duy trì được lâu dài, anh em ta có chỗ chém gió mà
Vì giờ vào cũng tải game thôi chứ mấy ai đọc bài đâu mà cần phải quy chuẩn chi cho khắc khe.
Câu này nghe đúng nhất nè. Toàn đăng kí cho có lệ để xem chùa hay kiếm 1 cái nick để cảm ơn lấy link.
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (18.02.2020 / 19:56)
1693 lần được cảm ơn!
# KingYA (18.02.2020 / 19:55)
Em cứ đơn giản hoá mọi thứ để tạo sự dễ chịu cho member là được. Forum mình cần lượng bài viết lớn để có từ khoá cạnh tranh trên Google.

Nhờ đó mà duy trì được lâu dài, anh em ta có chỗ chém gió mà
Em đã bỏ bớt 1 số thứ phức tạp

Bây giờ sẽ dễ hơn chút ròi đó
Anh có thể xem thử
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (18.02.2020 / 19:55)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1814 lần được cảm ơn!
# Hoa Tigon (18.02.2020 / 19:53)
Về vụ nầy em sẽ lưu ý
Nhưng tiêu chuẩn mới vẫn thi hành
Khác cái em sẽ suy nghĩ và bỏ bớt những cái không cần thiết cho member dễ up

Nhờ đó mà duy trì được lâu dài, anh em ta có chỗ chém gió mà không phải lo nghĩ . Vì giờ vào cũng tải game thôi chứ mấy ai đọc bài đâu mà cần phải quy chuẩn chi cho khắc khe.
Đã chỉnh sửa bởi KingYA (18.02.2020 / 19:56) [1]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 27
1 2 3 >>

Cùng chuyên mục
Topic cảnh cáo và ban nick thành viên
[Hướng dẫn] Cách sử dụng forum căn bản cho các thành viên
[Hướng Dẫn] Cách post ảnh siêu đơn giản vào Forum
Trao giải Event Hòa Cùng World Cup 2018
[Cáo thị] Nghiêm cấm các thành viên lập top quảng cáo app kiếm tiền. Vi phạm sẽ trảm nick vĩnh viễn.
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ dưới lên
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!