Thời gian hiện tại: 03:21 - 29/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Lều báo người tối cổ | Tin tức sốt dẻo
Tìm kiếm
1 2 3 4 >>
★ Knight Joker ★  ★ Knight Joker ★ (419) [Off] [#]  (1350 YA) (22.06.2015 / 21:17)
Hoàng Anh
28 lần được cảm ơn!
Đoạn ghi âm cuối cùng của nữ sinh 15 tuổi bị tung clip sex: "Vì Lộc mà con phải chết"

Sau khi uống thuốc diệt cỏ, N.T.A.T (SN 2000, ngụ Đồng Nai) biết mình không thể qua khỏi nên đã mượn điện thoại di động của mẹ để ghi âm những lời trăng trối sau cùng, và giải thích về lí do dẫn đến hành động tự tử dại dột của em.

"Con xin lỗi ba mẹ, vì Lộc mà con phải chết"

Như đã thông tin, ngày 17/6/2015 sau khi cãi nhau với bạn trai Phạm Đình Lộc (SN 1994, ngụ xã Xuân Tây, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai), N.T.A.T (SN 2000, ngụ Đồng Nai) hoảng hốt khi phát hiện clip sex đã bị tung lên mạng xã hội. T. đã ra sau nhà lấy thuốc diệt cỏ (tên thường gọi là thuốc cháy) để tự tử. Được gia đình phát hiện và đưa đến các bệnh viện nhưng T. không qua khỏi vì chất độc quá mạnh.

Nữ sinh xấu số và bạn trai khi đang yêu nhau và hình ảnh trong clip bị phát tán trên mạng.

Theo gia đình, từ lúc phát hiện T. uống thuốc diệt cỏ tự tử, cả nhà đã đưa T. đến BV Suối Cát (Đồng Nai), sau đó chuyển lên BV Long Khánh, BV Biên Hòa, đến BV Chợ Rẫy (TP.HCM) rồi lại chuyển ngược về BV Đắk Nông. Suốt thời gian chuyển bệnh, T. vẫn còn tỉnh, hơi thở sâu và mệt. Khi gia đình hỏi lý do dẫn đến hành động dại dột của T. thì em chỉ nói "Con buồn!" chứ không nói gì thêm.

Tuy nhiên, ngày 19/6 tại BV Đắk Nông, T. ngỏ ý mượn điện thoại di động của mẹ. Không biết con muốn làm gì nhưng bà Vui vẫn chiều ý con. Không ngờ, T. mượn điện thoại để ghi âm lại những lời sau cùng của mình. Sau này khi về tới nhà và T. đã mất, trong lúc lo tang lễ cho em, mẹ T. Mới phát hiện ra. Trong đoạn ghi âm, T. nói: "Con xin lỗi ba mẹ, vì Lộc mà con phải chết. Ba mẹ đừng buồn, đừng lo cho con, con sẽ mãi ở bên gia đình. Khi con chết, con muốn được chôn ở sau nhà".

Theo lời kể lại của bà Nguyễn Thị Vui, mẹ của T., khi đang trong viện và còn chút ít tỉnh táo, T. cứ nằng nặc đòi về: "Ba mẹ cứ đưa con về nhà, về đến nhà mình thì con mới chết". Bà Vui chỉ biết khóc trong đau đớn khi chứng kiến cái chết đang đến từ từ với con gái mình.

Sau đó T. rơi vào trạng thái hôn mê, ba mẹ đành xin BV cho phép đưa T. về nhà theo ý nguyện của em. 22h30 ngày 19/6, T. về đến nhà mình ở Đồng Nai, 2h sáng ngày 20/6, em đã trút hơi thở cuối cùng.

Người đầu tiên phát hiện ra T. nói gì?

Bà Vui mở quán cafe nên có thuê nhân viên nữ tên Võ Thị Thanh Hằng (SN 1999) phụ việc. Hằng cũng chính là người đầu tiên phát hiện T. uống thuốc diệt cỏ để tự tử. Hằng cho biết: "Khi em đang trông coi quán thì nghe tiếng T. hét rất to. Em vội chạy vào thì phát hiện T. ngồi ở nhà tắm, đầu tóc ướt sũng. Lúc đó T. lả đi và không nói gì, em tức tốc gọi dì Vui đến".

Bà Vui hoảng hồn chạy đến thì T. đã nằm bất động, chai thuốc diệt cỏ ở cạnh bên cùng mùi thuốc nồng nặc. Hằng cho biết, có lẽ thuốc diệt cỏ quá nóng nên sau khi uống, T. đã xối nước lên người.

Đến giờ, Thanh Hằng vẫn còn hoảng hốt khi nhớ lại lúc khoảnh khắc phát hiện T. trong nhà tắm.

Cũng theo Hằng, trước đó, em thấy T. và Lộc to tiếng nhưng vẫn tưởng hai người đang đùa giỡn nên không nói gì. Đến khi thấy Lộc tát liên tiếp vào mặt T. thì Hằng và anh Nguyễn Minh Tuấn (anh trai T.) đến can ngăn. Sau đó Lộc còn thách thức và đòi đánh nhau với Tuấn, cả hai chỉ ngừng xô xát khi bà Vui lên tiếng la mắng. Sau đó Tuấn đi làm và Lộc bỏ về, T. vào trong nhà ngồi khóc một mình.

"Khi thấy T. buồn, em có qua bắt chuyện với T. thì T. trả lời em rất bình thường. T. không nói gì đến việc sẽ tự tử. Thấy T. ngồi xem tivi, em ra ngoài trông quán. Được một lúc thì em nghe tiếng hét của T.", Hằng nhớ lại.

Ngay sau khi sự việc xảy ra, công an xã Xuân Tây và Xuân Đông đã phối hợp tạm giữ đối tượng Phạm Đình Lộc. Sau đó, Lộc được chuyển lên công an huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai để điều tra về hành vi giao cấu với trẻ em.

Hiện công an huyện Cẩm Mỹ vẫn đang tiếp tục làm rõ nguyên nhân T. tự tử có phải vì bị tung clip sex lên mạng hay không.

Một bài hát đã được viết về em do Brian C thể hiện.
Nhịp tim mệt mỏi ... đôi tay ko còn sức ...
Ánh mắt nhìn về một phía xa xăm dường như tất cả đã bất lực
Ánh đèn leo lét bên trong căn phòng dường như đã tắt từ rất lâu
Em tự nhốt mình vào trong bóng tối cú sốc của em giờ rất đau
Em trách xã hội sao vô tình ... sỉ vả vào em ko xót thương
Những lời cay ngiệt từ phía miệng đời đã ko cho em có thể gượng
Em chọn ra đi là cách tốt nhất ... chôn vùi mọi thứ ko ai biết
Để kẻ đầu bạc tiễn người đầu xanh ... nơi đây phương trời xa cách biệt
Hy vọng của em ... ngay lúc này ... chỉ muốn ra đi thanh thản thôi
Xin đừng soi mói chuyện đã qua rồi hãy để thời gian nó rửa trôi
Cô bé dại dột đã tự cho mình có được con đường đi tốt nhất
Tình cảm nơi em ko hề có lỗi ... chỉ có thằng kia là khốn nhất ...
Những điều mà em đã có thể làm là tự cho mình một khoảng cách
Ở giữa gia đình và những người quen ... trong tim máu chảy ra tí tách
Không muốn ai nói ... hay là chia sẽ ... thông tin này với gia đình em
Nếu như là bạn bạn sẽ làm gì?? Tự đặt vị trí là mình xem ...
15 tuổi đầu đã thương một người ... có phải xem họ là tất cả
Có thể cho hết những điều tốt nhất nếu làm như em cũng đúng mà?
Tình yêu thật sự ko hề có lỗi ... chỉ sai là do người được nhận
Gánh nặng nơi em giờ phải đón lấy và tự biến mình thành nạn nhân
Em tự nhủ lòng là sẽ ko sao bây giờ cứ đứng lên mà sống tiếp
Mọi chuyện từ từ cũng sẽ qua mau phải cứ đứng lên để sống tiếp
Nhưng mà số phận ... quá vô tình ... đã đẩy em tôi tới vực thẳm
Cái tuổi đầy ấp những hy vọng đẹp ... giờ phải kết thúc trong lặng căm ...
Hy vọng cuối đời của tương lai em như ngôi sao băng vừa vụt tắt
Người cha đang cầm di ảnh con mình bên cạnh người mẹ nhiều lần ngất
Gia đình mọi người tiếc thương thay ... cho đứa con gái còn quá nhỏ
Vẫn trong độ tuổi còn đang ăn học mọi chuyện cuộc đời vẫn chưa lo
Cô Bé 2K lyrics on ChiaSeNhac.com
Ai cũng im lặng ... ko thể nói gì ... đám tang diễn ra trong nước mắt
Những lời động viên ... an ủi gia đình ... có lẽ sẽ là điều quý nhất
Cơn mưa đầu mùa gió thổi vi vu khung cảnh tan thương em nằm đó
Thả lỏng linh hồn ... bỏ mặt cuộc đời ... em trả mình về với tự do
Em nhìn thấy họ ... nhìn thấy người thân ... những người mà em từng quý nhất
Ơm lấy quan tài ko muốn rời xa ... ko tin vào những điều trước mắt
Em cất tiếng gọi ... ba ơi mẹ ơi ... nhưng dường như chẳng ai nghe thấy ...
Nước mắt lưng tròng ... gào lên vô vọng ... nhưg mà có ai hiểu được đây ...
N.T.A.T dần theo thời gian ... cái tên người ta ko nhắc nữa
Ở thiên đường đó phải cười thật nhiều ... ko có được khóc nữa biết chưa
Em nên nhớ là trên cuộc đời này vẫn còn nhiều người rất thương em
Đừng nên nhớ lại những chuyện qua rồi ... hãy đưa mọi thứ vào sương đêm ...
Mình cũng vừa mới viết và xin chửi những thằng xem clip xong còn chửi em ấy và thằng tùng chó lộc chó. Đã ăn rồi còn quay clip dkm. Bây giờ e đã ra đi rồi thì quay ra chửi nhau.
pê/ếch:nghe chụi nó trên fb có video mà ko biêts thật ko

Đã chỉnh sửa bởi ๖ۣۜThành ๖ۣۜCarrie (22.06.2015 / 21:22) [1]
MèoBest  MèoBest (2352) [Off] [#]  (540 YA) (22.06.2015 / 21:24)
291 lần được cảm ơn!
Quay clip chỉ để nổi tiếng hay sao để bây jờ người mà mình yêu phải chêt thấy hơi hơi đắng lòng đấy
Đã chỉnh sửa bởi Siêu Nhân Gao (22.06.2015 / 22:15) [1]
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (22.06.2015 / 21:28)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3035 lần được cảm ơn!
Ai bảo, mây mưa mà còn cho nó quay clip lại
Thật tình mà nói thì: "ngu thì chết chứ bệnh tật gì"
Ngu vì không biết suy nghĩ, ham muốn nhất thời, lại còn "thể hiện" bằng cách quay clip lại, sao không nghĩ đến hậu quả? Còn trẻ mà ham vui, không suy nghĩ. Ai chịu giùm đây? Chết đâu phải là hết. Bao nhiêu người khóc thương. Cha mẹ mất con, tủi nhục. Mặt mũi đâu?
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (22.06.2015 / 21:30)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Ns thật luôn nhá! Lên FB là thấy tụi nó share nhau video con bé này tùm lum,...Video nặq 11MB nhưq đừq coi làm j đừq share làm j và đừq wan tâm làm j khi bản thân bạn có lươq tâm...Con bé k còn nữa thì cho than thãn đi, vì sức mạnh và miệq lưỡi thiên hạ ms có bi kịch z đó! Thoi đi, Sức mạnh mạq đã cướp đi sự sốq 1 con ng vốn đaq lứa tủi ăn chơi....R.I.P cô bé!
KingYA  KingYA (1933) (Người sáng lập) [Off] [#]  (9930 YA) (22.06.2015 / 21:46)
Cố gắng làm việc vì một tương lai tươi sáng
1815 lần được cảm ơn!
Quen thằng xài cục gạch 1202 là ngon rồi .

Công nhận thời đại công nghệ phát triển làm cho mọi thứ trở nên rắc rối khi mà dùng không đúng mục đích của nó.

P/S: Đã xem và không cảm xúc .
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (22.06.2015 / 21:53)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Đừq ai xem cái clip đó! Lương tâm bản thân sẽ bị cắn rứt vì 1 ng đã xa! R.I.P
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (22.06.2015 / 22:01)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Cọp (22.06.2015 / 21:28)
Ai bảo, mây mưa mà còn cho nó quay clip lại
Thật tình mà nói thì: "ngu thì chết chứ bệnh tật gì"
Ngu vì không biết suy nghĩ, ham muốn nhất thời, lại còn "thể hiện" bằng cách quay clip lại, sao kh
Ngu thì chết . bệnh tật gì"
Khanh  Khanh (961) [Off] [#]  (230 YA) (22.06.2015 / 22:10)
Lạc Trôi
76 lần được cảm ơn!
Sao đây....15 tủi có bồ sao ......làm sao thằng lộc có clip sex.....ko phải vì iu sao .....đúng là vì ng mình iu đánh đổi tất cả....nhưng đánh đổi kỉu đó hơi ngu.......
Sớm muộn gì cũng tự sát......tự sát sớm cho đở nhục....cho dù thằng đó ko tung thì sao....10bữa nữa năm rùi ôm bụng nói với mẹ là con có bầu àh......
Khanh  Khanh (961) [Off] [#]  (230 YA) (22.06.2015 / 22:19)
Lạc Trôi
76 lần được cảm ơn!
# Bảo Bảo (22.06.2015 / 21:53)
Đừq ai xem cái clip đó! Lương tâm bản thân sẽ bị cắn rứt vì 1 ng đã xa! R.I.P
Bảo nói đúng....
Nhưng những người trên facebook ko nghỉ như zại.....éo nó dả nhân dả nghĩa ....nó chỉ diễn cho đám thiên hạ coi thui.......
Dám cá với bảo.....ngta thấy clip này thì nó ko coi đâu.....nó tải về máy thui....
Nếu 10 người thì cũng 5/7 người tò mò vô coi.....
7Bruce  7Bruce (1113) [Off] [#]  (460 YA) (22.06.2015 / 22:25)
Đến để rồi lại đi
115 lần được cảm ơn!
chẳng có gì phải thương cảm, cái gì nó đến nó đến, năm 2k mà đã máu quay cả clip thì hơi khó bền, suy nghĩ chưa chính chắn, đáng lẽ tuổi này lo học mới đúng.
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 33
1 2 3 4 >>

Cùng chuyên mục
Toàn cảnh vụ sụp đổ FTX – 7 ngày làm rung chuyển công nghiệp tiền điện tử
BNB Chain đã hoạt động trở lại – Tất tần tật về vụ tấn công Binance Bridge 566 triệu đô la
Giá xăng tiếp tục giảm lúc 16h30 06/01/2015
Đăng ký app nhận 10k nạp card dt
Sơn Tùng M-TP Bị Phạt 70 Triệu Đồng
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!