Thời gian hiện tại: 17:16 - 20/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games hack cho Android
Tìm kiếm
Kenzo™  Kenzo™ (1312) [Off] [#]  (697990 YA) (22.07.2015 / 06:41)
☠ No Girlfriend No Problem ☠
459 lần được cảm ơn!
Dựa theo đề tài võ thuật của bộ phim nổi tiếng Kungfu Panda từng được rất nhiều người yêu thích.Game đã khắc họa hình ảnh những nhân vật tinh nghịch trong bộ phim ăn khách này vào tựa game mang tên “Taichi Panda MOD APK“. Người chơi sẽ được hóa thân vào những siêu anh hùng để cùng những người bạn của mình tham gia vào nhiệm vụ bảo vệ thế giới của mình.

https://lh3.googleusercontent.com/-2hur-lQnzv8/VYL0ZekECiI/AAAAAAAAEzo/8s3q4mCNHIk/longame_-taichi-panda-ss4.jpg

Với những pha võ thuật đỉnh cao trongTaichi Panda MOD APK , người chơi sẽ tựtạo cho mình những cú ngoạn mục để cho đến cùng là nhằm bảo vệ thế giới củachính bạn. Nhưng người chơi sẽ không hề bị cô độc, mà thay vào đó bạn sẽ đi chống lại tên hoàng tử độc ác, tàn nhẫn cùng với đội quân yêu tinh vô tích sự của hắn. Hãy thành lập một team và chiến đấu hết mình để bảo vệ nền độc lập của nước nhà nhé.
Phong cách mới lạ chỉ có trong game Taichi Panda MOD APK:

https://lh3.googleusercontent.com/-G6qjy5ezG3Y/VYL0dVrhV0I/AAAAAAAAEzw/ho3vlULtbXs/longame_-Wdwl6zX.jpg

Các game thủ sẽ không ngờ tới, vì ở game Taichi Panda MOD APKnày, sẽ xuấthiện phong cách mới lạ và độc đáo, phong cách hack-n-slash, được giới thiệu ở rất nhiều sự kiện trên toàn quốc. Nay, game Taichi Panda MOD APK mang đến cho người chơi 3 nhân vật, họ sẽ thể hiện tính cách và phong cách siêu phàm khác nhau của mình. Khiến cho game chơi trở nên sinh động hơn rất nhiều.Hệ thống kỹ năng điêu luyện được nhào nặn một cách tinh tế:

https://lh3.googleusercontent.com/-O-oTv7bgIGk/VYL0gNOn3VI/AAAAAAAAEz4/S8OsA_41VxQ/longame_-qOa7dOr.jpg

Game Taichi Panda MOD APKnhào nặn bởi một hệ thống kĩ năng đồ sộ, nhưng lạiđơn giản và mang phong cách võ thuật làchính. Chiến đấu từ từ, bạn sẽ đúc rút được rất nhiều kinh nghiệm và học được rất nhiều kĩ năng khủng cho mình.Game Taichi Panda MOD APKvới 4 kĩ năng và 1 nút kĩ năng thường, người chơiphải nhấn vào những nút kĩ năng này để gây sát thương lên kẻ địch xung quanh. Với sức công phá cực kì lớn, game chơi sẽ gây sốc cho người chơi rất nhiều lần.Cực khủng với nền đồ họa 3D trong gameTaichi Panda MOD APK:Đã mắt khi bạn tham gia chiến đấu trong game Taichi Panda MOD APK, một sân chơi bổ ích với những hình ảnh sống động và sắc nét. Độ nhạy chạy mượt mà, lướt cực êm, tạo cảm giác đã đời cho người chơi. Nhân vật trong game di chuyển nhẹ nhàng, giúp cho bạn có thể dễ dàng tung ra những cú combo trời giáng vào kẻ thù. Thật li kì và hấp dẫn phải không nào?

https://lh3.googleusercontent.com/-Zxq7XoNNHtU/VYL0jOYt9fI/AAAAAAAAE0A/Vj5uQlF5Kjc/longame_-lH5u4Hi.jpg

Hãy cày võ thuật trong game Taichi Panda MOD APKngay hôm nay nào mọi người, để xem trình độ cáy cấy của mình ra sao nhé.

Mình giới thiệu tới các bạn bảnhack game taichi panda đã đượcmod bất tử và tăng damage tấn công cho người chơi. Các bạn có thể tải về chơi game miễn phí mà không cần root máy!
Lưu Ý:Game Chơi Online!Thông Tin Thêm:- Tên: Taichi Panda - Kungfu Gấu Trúc- Thể loại: ARPG hành động nhập vai
- Dung lượng: 42Mb
- Hỗ trợ Android 2.3 trở lên

bản thường: [Tải xuống tập tin]

bản mod: [Tải xuống tập tin]

chúc các bạn chơi game vui vẻ

NGUỒN:longame.mobi
Nguồnui3g.com

Đã chỉnh sửa bởi ♥♀♂ķąķąşђį♣♂ (22.07.2015 / 18:49) [4]
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (22.07.2015 / 07:08)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
K có ảnh bạn ơi! Bạn nên ghi duq lượq game và android nào chơi đc nhá!
Kenzo™  Kenzo™ (1312) [Off] [#]  (697990 YA) (22.07.2015 / 07:27)
459 lần được cảm ơn!
# Bảo Bảo (22.07.2015 / 07:08)
K có ảnh bạn ơi! Bạn nên ghi duq lượq game và android nào chơi đc nhá!
cảm ơn bạn đã góp ý .nhưng mình ko pít up ảnh.có link ảnh kìa bạn
Đã chỉnh sửa bởi ♥♀♂ķąķąşђį♣♂ (22.07.2015 / 07:28) [1]
Mei Mei  Mei Mei (1722) [Off] [#]  (13868 YA) (22.07.2015 / 08:01)
wellcome to "YB4R.NET"
1226 lần được cảm ơn!
B dùng code [img ] link ảnh [/img] và code [d ] link tải [/d] viết k cách nhé
Đã chỉnh sửa bởi Clone (22.07.2015 / 08:02) [1]
Kenzo™  Kenzo™ (1312) [Off] [#]  (697990 YA) (22.07.2015 / 08:13)
459 lần được cảm ơn!
# Clone (22.07.2015 / 08:01)
B dùng code [img ] link ảnh và code [d ] link tải viết k cách nhé
mình còn ngu và ko biết là nhưng làm như thế này cũng dc chứ
Đã chỉnh sửa bởi ♥♀♂ķąķąşђį♣♂ (22.07.2015 / 08:14) [1]
JKT  JKT (1336) [Off] [#]  (4640 YA) (22.07.2015 / 08:53)
vooc.cf
236 lần được cảm ơn!
Dựa theo đề tài võ thuật của bộ phim nổi tiếng Kungfu Panda từng được rất nhiều người yêu thích.Game đã khắc họa hình ảnh những nhân vật tinh nghịch trong bộ phim ăn khách này vào tựa game mang tên “Taichi Panda MOD APK“. Người chơi sẽ được hóa thân vào những siêu anh hùng để cùng những người bạn của mình tham gia vào nhiệm vụ bảo vệ thế giới của mình.

https://lh3.googleusercontent.com/-2hur-lQnzv8/VYL0ZekECiI/AAAAAAAAEzo/8s3q4mCNHIk/longame_-taichi-panda-ss4.jpg

Với những pha võ thuật đỉnh cao trongTaichi Panda MOD APK , người chơi sẽ tựtạo cho mình những cú ngoạn mục để cho đến cùng là nhằm bảo vệ thế giới củachính bạn. Nhưng người chơi sẽ không hề bị cô độc, mà thay vào đó bạn sẽ đi chống lại tên hoàng tử độc ác, tàn nhẫn cùng với đội quân yêu tinh vô tích sự của hắn. Hãy thành lập một team và chiến đấu hết mình để bảo vệ nền độc lập của nước nhà nhé.
Phong cách mới lạ chỉ có trong game Taichi Panda MOD APK:

https://lh3.googleusercontent.com/-G6qjy5ezG3Y/VYL0dVrhV0I/AAAAAAAAEzw/ho3vlULtbXs/longame_-Wdwl6zX.jpg

Các game thủ sẽ không ngờ tới, vì ở game Taichi Panda MOD APKnày, sẽ xuấthiện phong cách mới lạ và độc đáo, phong cách hack-n-slash, được giới thiệu ở rất nhiều sự kiện trên toàn quốc. Nay, game Taichi Panda MOD APK mang đến cho người chơi 3 nhân vật, họ sẽ thể hiện tính cách và phong cách siêu phàm khác nhau của mình. Khiến cho game chơi trở nên sinh động hơn rất nhiều.Hệ thống kỹ năng điêu luyện được nhào nặn một cách tinh tế:

https://lh3.googleusercontent.com/-O-oTv7bgIGk/VYL0gNOn3VI/AAAAAAAAEz4/S8OsA_41VxQ/longame_-qOa7dOr.jpg

Game Taichi Panda MOD APKnhào nặn bởi một hệ thống kĩ năng đồ sộ, nhưng lạiđơn giản và mang phong cách võ thuật làchính. Chiến đấu từ từ, bạn sẽ đúc rút được rất nhiều kinh nghiệm và học được rất nhiều kĩ năng khủng cho mình.Game Taichi Panda MOD APKvới 4 kĩ năng và 1 nút kĩ năng thường, người chơiphải nhấn vào những nút kĩ năng này để gây sát thương lên kẻ địch xung quanh. Với sức công phá cực kì lớn, game chơi sẽ gây sốc cho người chơi rất nhiều lần.Cực khủng với nền đồ họa 3D trong gameTaichi Panda MOD APK:Đã mắt khi bạn tham gia chiến đấu trong game Taichi Panda MOD APK, một sân chơi bổ ích với những hình ảnh sống động và sắc nét. Độ nhạy chạy mượt mà, lướt cực êm, tạo cảm giác đã đời cho người chơi. Nhân vật trong game di chuyển nhẹ nhàng, giúp cho bạn có thể dễ dàng tung ra những cú combo trời giáng vào kẻ thù. Thật li kì và hấp dẫn phải không nào?

https://lh3.googleusercontent.com/-Zxq7XoNNHtU/VYL0jOYt9fI/AAAAAAAAE0A/Vj5uQlF5Kjc/longame_-lH5u4Hi.jpg

Hãy cày võ thuật trong game Taichi Panda MOD APKngay hôm nay nào mọi người, để xem trình độ cáy cấy của mình ra sao nhé!
Link tải game: [Tải xuống tập tin]
chúc các bạn chơi game vui vẻ
NGUỒN:longame.mobi
Kenzo™  Kenzo™ (1312) [Off] [#]  (697990 YA) (22.07.2015 / 10:27)
459 lần được cảm ơn!
được chưa ạ
shinobi2000  shinobi2000 (25) [Off] [#]  (1960 YA) (22.07.2015 / 18:31)
1 lần được cảm ơn!
game co mod giˋk vay
Kenzo™  Kenzo™ (1312) [Off] [#]  (697990 YA) (22.07.2015 / 18:41)
459 lần được cảm ơn!
# shinobi2000 (22.07.2015 / 18:31)
game co mod giˋk vay
game đã đượcmod bất tử vàtăng damage tấn công cho người chơi
Đã chỉnh sửa bởi ♥♀♂ķąķąşђį♣♂ (22.07.2015 / 18:51) [1]
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 9

Cùng chuyên mục
[Game Android] Jobmania - Eternal Dungeon Tiếng Việt
Game Trials of Mana Cho Android
[Game Android] Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Gmobi Bản Việt Hóa
Little Hero: Survival.io cho Android
[Game Android] Tower of Winter
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!