Thời gian hiện tại: 02:50 - 20/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện hài
Tìm kiếm
1 2 >>
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 16:57)
Thích Spam không thích ban
179 lần được cảm ơn!
Phần 3: làm lại từ đầu.
Thi kết thúc học phần xong. Kết quả thi 5 môn, rớt 5 môn, thi lại qua 1môn, học lại 4 môn.Một hôm nằm bắt tay lên trán suy nghĩ: mình lớn rồi, không thể suốt ngày lêu lổng như vậy được. Phải kiếm công chuyện gì đó đi làm thêm để bù lại số tiền đóg tiền họclại.Thế là đi xin việc, cạnh trường có 1 quán net đang tuyển người trông quán. Chạy qua đó xin thử, bà mẹ nó thằng chủ quán nó phang ra 1 câu làm mình điếng người : em đếm xin chuyện ah? Thế Hồ sơ xin chuyện của em đâu?Thằng này bị điên này, trông quán net thì cần chó gì phải hồ sơ? Thôi thì chiều nó vậy...Chạy sang quán photo bên cạnh mua 1 bộ hồ sơ rồi điền đầy đủ thông tin vào.Thằng cha chủ quán xem qua hồ sơ.Tới cái đoạn quan hệ với chủ hộ emghi 2lần/tuần. Thằng cha đó há hốc miệng, không biết như vậy là nhiềuhay ít nhỉ?Nhưng chẳng sao, cuối cùng cũng được nhận vào làm.Công chuyện ở đây cũng nhàm, nhân tiện cày tiếp con cái bang bay phong 4 đang còn dang dở.Làm ở đây cũng có lắm chuyện bực mìh..Đang đi tống kim đứng top thì:anh ơi tắt ứng dụng máy 2 dùm em, anh ơi sao em đăng nhập yahoo không được?Đúng là một lũ ngu tin học..Có hôm có 1 ông vào nhảy au, tay đập bàn phím lia lịa. Đập mạnh đến nỗi dấu cách bị bung ra, vừa thế miệng còn lẩm bẩm:" ịt mẹ, mất fi nít..."còn có thằng siêu sao hơn nữa bắn đột kích cầm chuột bằng 2 tay rồi còn hỏi anh ơi sao em đi không được?Như vậy vẫn còn đỡ đấy các bạn ạ, có hôm em đang đi săn boss hoàngkim. Đến giờ boss ra thì có thằng chạy lại tính tiền, em vừa bảo là không phải trả.. Miễn cho nó 1 bữa. Thế mà nó vẫn đứng lì lại, khăng khăng đòi trả. Thế là em điên tiết lên nhảy ra đấm cho 2 đấm vào mặt.Vụ chuyện đến tai chủ quán, khiếp... Cái thằng dở người này nó lại bắt em viết bản tường trình rồi kí tên vào đó.Nhiều khi em nghĩ thằng này trốn trại này.Lần này em đếch viết, thế là bị đuổi việc.Vậy là lại lêu lổng mấy tháng trời.Rồi lại 1 hôm nằm bắt tay lên trán tiếp tục suy nghĩ. Nhớ lại cái thời (gian) vàng son.. Lúc đang ở trên thiên đình phiêu diêu, tự tại là thế.. Chỉ tại cái ả hằng nga khốn cùng nạn. Lại thêm cái thằng cuội khố rách áo ôm kia nữa. Chúng vừahại mình ra nông nỗi này..phải xa thượng đế yêu quý..Lại nói về thượng đế, lâu rồi chưa được nói chuyện với ngài.. Cho nênphải quyết định biên thư về hỏi thăm sức khoẻ ngài, tiện thể điều tra xem tình hình ở trên đó thế nào.?
Phần 4: biên thư..
trần gian ngày...tháng...năm.Trời lại mưa tương tự như cái ngày con được đầu thai, thượng đế ơi..người đang làm gì vậy?Phải chăng người đang khóc vì nhớ con.Ở trên đó bây giờ thế nào rồi? Người có còn ong bướm như xưa nữa không? Con nge người ta nói bây giờ người đang cặp bồ với nữ oa.. Có đúng vậy k?Người ở trên đó sung sướng, có biết con ở dưới này khổ lắm không?Cơm khôg đủ ăn, áo không đủ mặc.1 ngày 24 tiếng mà có mất 20 tiếngcon phải ở trần rồicòn nhớ ngày con với người chung sống vui vẻ hạnh phúc bên nhau. Có phúc con hưởng,có họa người chịu.Trong 1 lần đi rình tiên nữ tắm, bị phát hiện. Người vừa đứng ra nhậnhết tội lỗi về mình. Mà cũng đúng thôi, con đâu muốn đi. Tại người cứkéo con theo chứ bộ.. Lúc đó còn nhỏ. Con biết đàn bà là gì đâu..Mà kể ra xấu trai như người cũng sướng thật, chẳng có ma nào thèm ngó tới. Tuổi của người nhiều đến nỗi không đếm được,thế mà giờ này vẫn 1 mình 1 giường.Con khôg được sug sướg như người, đẹp trai khổ lắm người ơi..người thấy đấy, cũng vì chuyện này mà con phải xuống trần gian chịu khổ..Không biết con mẹ hằng nga có cònham muốn con như trước nữa ko? Mỗi lần nhìn thấy con thì nước miếng nó cứ trào ra làm trần gian chịu khổ ah.. Đấy, người xem, cái đợt sóng thần vừa rồi ở dứơi hạ giới đấy. Do con mẹ này gây ra chứai..Mà hình như nó khôg biết chuyện con với người bắt trộm con thỏ ngọc của nó làm thịt thì phải..Hàizz thật, cứ mỗi lần nhắc tới con mẹ này là con lại buồn ỉa.Có gì con với người tâm sự sau hem, nhận được mail của con thì rep lại liền nha. Con nhớ người lắmđó. Đã 3 đêm rồi con khôg ngủ, nhưng tới lúc đuối quá nên con phải ngủ thôi.À mà này, con có gửi cho người cái iphone 3g đó. Người lấy nó mà lướt web, đọc truyện sex cho đỡ buồn.. Lâu lâu thì vào ola, rồi 2 đứa mình tâm sự, đỡ mất công email làm gì cho mệt.Tái bút: thiên thần đáng yêu của người..

link coi trnọ bộ 9 phần
http://ket-noi.com/forum/viewt ... 64805

Đã chỉnh sửa bởi Orochimaru (27.09.2015 / 19:05) [1]
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 16:58)
179 lần được cảm ơn!
mình làm 1 phần các bạn cho là spam nên mình làm 2 phần trong bài này
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (27.09.2015 / 17:11)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
chừng đó là 2 phần đấy
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (27.09.2015 / 17:12)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Nc miếq ~>> Sóq thần!
Z là suy ra Trăq máu ~>> Hằq tỷ tới tháq!
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (27.09.2015 / 17:14)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
9 phần ~> Còn 5 phần nữa!!!
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (27.09.2015 / 17:16)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
Chắc dừng cuốn tiểu thuyết dài hơi này tại đây 1 phần 1 top thế 9 phần thì thành spam trắng trợn
mavuong@  mavuong@ (757) [Off] [#]  (1740 YA) (27.09.2015 / 17:55)
Cày retro,bú Airdrop
3694 lần được cảm ơn!
thánh ơi là thánh ,thánh đưa link cho em rùi em post 9 phần zô 1 topic cho khỏi lằng nhằng
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 18:57)
179 lần được cảm ơn!
ok ,chờ em xíu
Ƹ̴Ӂ̴ƷThầnRùaƸ̴Ӂ̴Ʒ  Ƹ̴Ӂ̴ƷThầnRùaƸ̴Ӂ̴Ʒ (343) [Off] [#]  (4060 YA) (27.09.2015 / 21:36)
tiền k mua được tất cả nhưng về cơ bản là gần hết
36 lần được cảm ơn!
http://tieuthuyettinhyeu.hexat ... .html
Link full đấy bạn này cứ lằng nhằng lập nhiều top kiếm ya
Ƹ̴Ӂ̴ƷThầnRùaƸ̴Ӂ̴Ʒ  Ƹ̴Ӂ̴ƷThầnRùaƸ̴Ӂ̴Ʒ (343) [Off] [#]  (4060 YA) (27.09.2015 / 21:38)
tiền k mua được tất cả nhưng về cơ bản là gần hết
36 lần được cảm ơn!
Từ sau lập ít top kiếm ya vừa thui cứ chia làm từng phần nhìn phát chán
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 12
1 2 >>

Cùng chuyên mục
Truyện hài 18+
https://sextop1.one/ve-be-ngoai-la-mot-ong-bo-duong-hien-lanh-nhung-lai-la-mot-lao-bien-thai/
https://sextop1.one/xin-chong-di-cong-tac-voi-sep-nu-nhan-vien-roi-vao-ke-hoach-cua-ong-sep-bien-tha
https://sextop1.one/me-toi-tai-hon-nhung-khong-biet-rang-bo-duong-chi-muon-dit-toi/
https://sextop1.one/chong-di-cong-tac-vo-o-nha-bi-bo-chuoc-thuoc-kich-duc-dit-ta-toi/
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!