Thời gian hiện tại: 18:08 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Chém gió
Tìm kiếm
1 2 3 4 >>
mavuong@  mavuong@ (757) [Off] [#]  (1740 YA) (01.11.2015 / 21:54)
Cày retro,bú Airdrop
3694 lần được cảm ơn!
có lẽ các bạn sẽ cảm thấy topic này chỉ thuần tuý là chém gió , nhưng ko đây là bí mật lớn nhất của mình sẽ chia sẽ nó cho các bạn (lưu ý là sẽ rất mất thời gian 5-10 ngày là bình thường) , 1 kế hoạch sẽ rất hoàn hảo ko ai hay pít, nếu như bạn vận dụng tốt
1:luôn luôn phải quen biết và thân với các smod và admin trước tiên nếu bạn chấp nhận bỏ 1-2 tháng để làm việc đó(nếu bạn đã thân với smod vs admin bạn có thể bỏ qua bước này) , phải lưu ý các sở thích của smod vs admin , mặc dù bạn ko thích nó chút nào hãy cố gắng học lấy hay chơi chung game với admin thích , mỗi ngày phải trò chuyện với admin vs smod để củng cố tình bạn và cũng là vũ khí bí mật của bạn sau này , hãy nhớ nói những điều mà admin thích và các smod làm gì đó hãy cố gắng hùa theo bằng mọi giá , cho dù bạn bít chuyện đó thật buồn cười , nếu bạn vận dụng tốt có thể để lại ấn tượng xấu của mem kì cựu nào đó cho admin
2:nếu bạn vận dụng tốt điều trên bạn có thể có 40% quyền lực trong tay , còn lại bạn phải tranh thủ và khơi lên cái sự tức giận và bắt mem đó phải chửi thề liên tục để ăn band , cách làm ư rất đơn giản
-bạn phải canh me 1 số topic của mem bạn ghét vào đó đâm thọt , đâm thọt ở đây là chỉ những lời nói rất lịch sự nhưng thực ra nói 1 số điều chủ chủ toipic đó ghét , hãy luôn nhớ ăn nói lịch sự hãy tập bỏ những từ như tao vs mày , chỉ nói mình hay tôi thôi , hãy luôn nói ngược lại với những điều mà mem đó nói , ví dụ topic game hãy nói dìm top đi chẳng hạn , hay topic phim hãy nói nó rất dở
-bạn phải chú ý những lời mem đó nói trên chat box hằng ngày và hãy cố gắng nhớ lấy nó đừng quên
3: điều rất dễ bị band ở forum chính là chửi thề , bạn có thể vận dụng linh hoạt điều này , kể cả mem kì cựu ko may cũng sẽ dính chưởng mà ko hề hay pít gì cả nếu bạn pít nắm bắt
-khơi lên chửi thề , cái gọi là bắt mem đó phải chửi thề rất đơn giản , hãy chọn chat box lúc thứ 7 hay chủ nhật hãy cố gắng chém với các smod thật vui , bạn phải làm cho smod hãy chém liên tục , canh admin nói lên trên chat box và đây là lúc bạn thu kế hoạch bạn đã sắp xếp , mỗi ngày hãy cố chém cùng với các smod , trong lúc bạn chém với các smod hãy cố gắng làm như vô tình nhắc lại những lời mem đó nói với bạn như chửi bạn hay nói bạn biến đi , chụp ảnh càng tốt , nếu là mem kì cựu điều này khó mà quật ngã được , bạn phải kiên trì trong mấy ngày thì khó nói được , mấu chốt bạn phải để ý nhưng lời mem đó viết , lâu lâu hãy nhắc lại điều này với mem đó , cố gắng làm cho mem đó ghét mình
-việc làm mem đó chửi thề ko khó , nếu đã làm mem đó ghét mình thì ở chat box hãy cố gắng đâm thọt và luôn luôn nhớ bạn ko được chửi thề , hãy cố gắng làm cho mem đó chửi thề nhìu(còn làm sao thì ở bạn)
kết luận: các bạn cố gắng đọc hết sẽ thấy kế hoạch này rất hay
p/s: các bạn có lẽ sẽ rất bất ngờ với mình , các bạn còn đi học ko nên đọc nó, hãy để các bạn lớn tuổi đọc nó và suy ngẫm cẩn thận , nếu các bạn để ý và giở lại fb sẽ thấy mình rất hay châm chọc mem hoàng anh , các bạn nghĩ là chỉ là trò vui ư , mình ghét mem hoàng anh nên mình rất nhớ những từ mem này nói , các bạn sẽ nghĩ mem đó bị band là đáng đời nhưng có ai pít đó là kế hoạch của mình, và mình sẽ tất nhiên ko cho mem hoàng anh có cửa quay về forum lần nữa , các bạn có thể xem topic này như 1 câu chuyện cười và có thể ném đá thoải mái
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (01.11.2015 / 21:57)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
Ta lên kế hoạch đuổi cổ tên vượn hen đi thôi....
mavuong@  mavuong@ (757) [Off] [#]  (1740 YA) (01.11.2015 / 22:00)
Cày retro,bú Airdrop
3694 lần được cảm ơn!
đuổi cổ anh ư ko dễ đâu , anh rất rành trò này chả có gì kích thích nổi anh đâu
p/s: 1 kế hoạch hoàn hảo chả có ai đủ kiên nhẫn làm nó , nhưng đối với ta thì ..... ta sẵn lòng chời đợi thời cơ tới
Đã chỉnh sửa bởi mavuong@ (01.11.2015 / 22:03) [1]
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (01.11.2015 / 22:01)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Chắc ng hỉu lầm lắm đây...
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (01.11.2015 / 22:02)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
# mavuong@ (01.11.2015 / 22:00)
đuổi cổ anh ư ko dễ đâu , anh rất rành trò này chả có gì kích thích nổi anh đâu
Nào.... nào...

Chửi thề đi....
mavuong@  mavuong@ (757) [Off] [#]  (1740 YA) (01.11.2015 / 22:06)
Cày retro,bú Airdrop
3694 lần được cảm ơn!
mi chả hỉu cái vẹo gì đâu bình , những lời mi đã viết sẽ rất dễ đễ ta tóm được , quá kích thích mi sẽ die nhanh hơn thôi
Agent 89  Agent 89 (906) [Off] [#]  (10 YA) (01.11.2015 / 22:09)
Mình tên Vũ.
188 lần được cảm ơn!
Ủ uôi kinh nhờ. Loanh quanh trò khích tướng. Phá được đám trẻ trâu chứ lũ dày dặn có khi phản dame.
mavuong@  mavuong@ (757) [Off] [#]  (1740 YA) (01.11.2015 / 22:11)
Cày retro,bú Airdrop
3694 lần được cảm ơn!
thành phần ở forum chiếm đa số là trẻ trâu nhé
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (01.11.2015 / 22:13)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
# mavuong@ (01.11.2015 / 22:06)
mi chả hỉu cái vẹo gì đâu bình , những lời mi đã viết sẽ rất dễ đễ ta tóm được , quá kích thích mi sẽ die nhanh hơn thôi

Múa rìu qua mắt bình đẹp trai.....
Agent 89  Agent 89 (906) [Off] [#]  (10 YA) (01.11.2015 / 22:14)
Mình tên Vũ.
188 lần được cảm ơn!
Chỉ cần nắm bắt được tâm lí thôi là được. Làm nó sợ mình còn hay hơn hại nó ra khỏi 4rum.
(Hoàng Anh trẩu tre ở trong 4rum lâu lắm rồi. Hay khoe mấy trò hacker ddos xàm xàm. Lâu lâu gây sự chửi bới. Ăn ban mãi. Lại fake ip vào xin xỏ thề thốt các thứ. Mà đâu cũng sẽ lại vào đấy Vẫn chửi và vẫn ăn ban )
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 36
1 2 3 4 >>

Cùng chuyên mục
4321.vn sẽ vẽ bản đồ dẫn đường mượt mà không trở ngại cho bạn!
4321.vn: Cổng thông tin tiện lợi mở ra thế giới Internet
Vượt qua mê cung mạng, 4321.vn sẽ vẽ bản đồ dẫn đường mượt mà không trở ngại cho bạn!
Dẫn Đường 4321.vn: Khám Phá Thế Giới Trực Tuyến
Đọc Truyện Tu Tiên
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!