Thời gian hiện tại: 22:06 - 26/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
1 2 3 >>
Chủ đề đã đóng cửa
mavuong@  mavuong@ (758) [Off] [#]  (1750 YA) (14.11.2015 / 21:40)
Cày retro,bú Airdrop
3696 lần được cảm ơn!
Chào các bạn , như đã pít mình là member mavuong@ , mình đã gia nhập forum tính tới nay chắc chỉ được 5 tháng, khi mình viết topic này thì các bạn đã làm mình rất thất vọng kể cả đội ngũ BQT , sẽ có vài lời khó nghe mình sẽ viết thật lòng , khi topic này được viết xong có 50% mình sẽ rời khỏi forum , còn 50% còn lại mình sẽ vẫn online hằng ngày theo dõi forum, nhưng nếu mình vui sẽ chém với các bạn 4>5 câu , còn ko thì sẽ im lặng ngày này qua ngày khác , 50% này tuỳ thuộc các bạn có chịu chung tay phát triển forum hay típ tục chém gió , nếu forum phát triền được biết đâu mình sẽ về giúp các bạn ,sẽ có bạn nói dễ gì mình bỏ forum , nhưng ai pít được, :cười: có thể hôm nay mình chém với các bạn ngày hôm sau mình sẽ off lun thì sao
-[b]Vài dòng gửi tới các bạn chưa pít mình

-Mình ở forum có biệt danh là vượn,mình thích hentai , anime,cuồng miku , và chỉ pít thế giới 2D(thế giới anime) và ít khi quan tâm tới thế giới thật, có bạn đặt cho mình là vượn hen , và đặt biệt mình cuồng loli :cười:
-Mình sẽ viết vài dòng tình trạng hiện tại của forum , được chia làm 2 phần chữ đậm và chữ đỏ, chữ đỏ là phần tình trạng cần làm hoặc khắc phục nhanh nhất
-Vấn đề đầu tiên mình sẽ đề cập tới chính trị ,có lẽ forum mình có 1 số bạn thích bàn chính trị như tình hình về VIETNAM làm gì để trở thành cường quốc, người này tham nhũng nhiều quá vô tù hay vấn đề cảnh sát giao thông, biển đông , Trung quốc , hay nhật bản, thậm chí là IS ,mình xin nói thẳng nên có nội quy về vấn đề cấm bàn chính trị vì các forum đều nội quy như thế , vấn đề phát triển VIETNAM cứ để những "ông lớn" lo liệu, mình rất ức chế nói ko ai nghe cứ đem cái tự do ngôn luận ra đôi co
-Vấn đề 2 mình xin góp ý về BQT , vấn đề cũng ko lớn , có vẻ như các bạn thích cái ID của thành viên , vì ID ai càng nhỏ các bạn càng coi trọng và dung túng hơn member ID lớn , khi các bạn ID nhỏ post ảnh khiêu dâm hay hentai các bạn chỉ bỏ qua hay cùng lắm nhắc 1>2 câu là cao , nhưng khi các bạn ID lớn post theo là có chuyện các mem ID nhỏ bắt bẻ như post ảnh khiêu dâm kìa hoặc band nó đi vì tội post ảnh hentai , thế là smod chú ý là bạn ID lớn đó bị cảnh cáo hay band , thử hỏi như thế các bạn có công = với thành viên mới ko , đã cảnh cáo dù là ID nhỏ hay bô lão đều phải bị y chang như thế chứ ko có bên trọng bên khinh , dù là mình phạm luật các smod cứ tự do band mình , nhưng các bạn dám cảnh cáo các bô lão như vũ, bảo bảo hay cá múi khi họ phạm sai lầm , nội quy nếu phạm sai lầm sẽ band bất kì ai kể cả smod đâu rồi , các bạn đừng vội chối mình đã theo dõi vấn đề này rất lâu đây là lúc mình nói sự thật,các bạn có chắc để không gian cho mem mới nói thẳng thắn, hay chỉ nghe lời các bô lão vs mem cũ
-Vấn đề 3: Mình đã góp ý thẳng là nên đóng file vs đặt pass là ya4r , có 1 số bạn làm theo nhưng smod TÂM có nói "Đóng làm gì cho mệt khi đóng xong chẳng lẻ thành sản phẩm của forum" mình công nhận đúng , nhưng các bạn có từng chú ý 1 điều rất nhiều forum copy game nhưng up lên host khác và đóng rar theo tên forum họ thì chủ sản phẩm ko nói gì mặc dù là pít copy , vì nếu ko phải pass của forum họ thì họ sẽ ko nói gì được hết, khi có rất nhìu game làm như thế nếu khách đã chơi 1 số game thì theo bản năng họ sẽ mò lên forum mình tìm game tiếp , cũng như các bạn thôi thấy game này hay lần sau lên đó copy hay tìm game tiếp , phải có khách thì mới có mem chứ , vấn đề này ko gấp được
....
Kết thúc vấn đề chữ đỏ :
-Vấn đề 1: về member hoàng anh , từ nay mình sẽ ko xen vô chat box nên mình nói thẳng , các smod nếu thấy ghét thì cứ band vĩnh viễn thẳng hà cớ gì phải cứ đôi co với hắn làm gì cho mệt , chẳng lẽ sợ nó lập topic khiếu nại .... mình đề nghị cứ band thẳng ...
Vấn đề 2: có lẽ đa số ko ai pít uploader là gì , mình xin nói uploader là hằng ngày phải up game hay gì đó đóng rar vào đặt pass theo tên forum(như mình) họ upload đa số là GB ko thôi , mặc dù mình ko có cáp quang nhưng mình cố gắng làm 1 uploader cho các bạn để có nguồn game ko chết , chẳng lẽ cứ để anh trung gánh hết hay sao
Vấn đề 3 này khá nhạy cảm có lẽ có đụng chạm đến admin trung và SMOD TÂM : Về các loại topic tìm kiếm tại sao ko cho mem lập loại topic này , khi ai đó lập topic loại này thì sẽ có câu có topic của cọp rồi lập chi nữa , vấn đề ở đây tại sao lúc nào SMOD cũng được lập topic tìm kiếm, cứ chui vô topic đó tìm kiếm thì sẽ rất lâu tại sao ko cho mem lập thử rồi xem thử topic hoạt động ra sau , nếu hoạt động quá dở thì khoá cũng ko muộn , nhưng có bạn làm tốt thì sao chẳng lẽ cũng khoá , với topic tìm kiếm loại này phải có 2>3 topic để họ yêu cầu topic này tìm kiếm nhưng quá chậm , họ có thể qua topic thứ 2 hay 3 kia pít đâu sẽ có người tìm giúp thì sao..... mình chỉ nói như thế, nếu cảm thấy mình đụng chạm đến anh trung thì cho mình xin lỗi , ok....
[b]Từ nay mình cũng dẹp ko định send gì nữa hết , có gì các bạn tự làm lấy nhé , thông cảm

p/s: mặc dù được post trong mục chem gió vì mình ko tìm được mục để post , nhưng ko phải ở mục chém gió là mình nói chơi , mình hoàn toàn rất thất vọng với các bạn, từ nay mình chỉ chăm chút cho box anime thôi còn mục pc có bạn khó chịu thì mình ko post nữa , ok
Trước khi chửi bới hay ném gạch các bạn nên đọc hết , nếu có gì sai thì cứ nói , nếu có lý mình sẽ chấp nhận là mình sai

Đã chỉnh sửa bởi mavuong@ (14.11.2015 / 21:44) [2]
Kidbmt2001  Kidbmt2001 (2251) [Off] [#]  (78377 YA) (14.11.2015 / 21:45)
→_→ I'm a ≧﹏≦ Lolicon ←_←
306 lần được cảm ơn!
a tính đi thật à a vương
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (14.11.2015 / 21:48)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
Vậy là vượn em vẫn chưa bỏ kế hoạch anime hóa.....
mavuong@  mavuong@ (758) [Off] [#]  (1750 YA) (14.11.2015 / 21:48)
Cày retro,bú Airdrop
3696 lần được cảm ơn!
như trên nhé , anh sẽ ko nói gì hết , có đi hay ko anh ko dám chắc, nếu em cần về vấn đề anime anh sẽ trả lời cho em , ok
Soái Ca  Soái Ca (637) [Off] [#]  (1640 YA) (14.11.2015 / 21:50)
Hello † What Your Name
57 lần được cảm ơn!
Hôm nay gặp 1 chuyện buồn.Vì tình dang dở lệ tuôn mi sầu Muốn được như cánh bồ câu Bay đi khắp chốn bể dâu mây trời..Quyết tâm không để lệ rơi Cứng lòng quên hết mọi lời chia ly Chia tay chẳng xá là chi Vì mình sống thẳng sợ gì buồn đau..Cuộc sống luôn có muôn màu Tình này sầu héo tình sau chắc gì Hết yêu xin cứ ra đi Nếu yêu người khác thôi thì chia tay.Dù cho đau nhói tim này Giữ chi tình cảm đổi thay mất rồiChỉ là tình xót xa thôi Nụ cười khẽ nhếch trên môi mỏng mềm Nhìn hạt mưa rớt bên thềmChợt tỉnh ! đưa mắt nhìn đêm chán chườngMai này nếu gặp trên đườngHãy xem như một người thường không quen
binhbeng  binhbeng (2157) [Off] [#]  (1721 YA) (14.11.2015 / 21:51)
Fractions
1223 lần được cảm ơn!
Nếu có đi thì hãy nhắn với anh trung chuyển ya sang cho tui nhé.....
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (14.11.2015 / 21:52)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Sao có mình trong này nữa nhờ??? Pii kêu bàn 9 trị k sai thì cứ bàn có sao đâu, MV muốn cấm thì vào chỗ iu cầu nâng cấp 4r đề nghị ad nhá! Mình có sai gì mà cần ai nhắc nhở!
Khanh  Khanh (961) [Off] [#]  (230 YA) (14.11.2015 / 21:56)
Lạc Trôi
76 lần được cảm ơn!
ủa....sao không có tên tui trong đó..... chắc mình bị bỏ rơi....
ông cũng i chan tôi thôi. ....lúc trước việc tui chém gió và spam còn nhiều hơn ông tưởng tượng.....
nhưng 1 BQT kiếm chuyện nói tui nói tục chỉ 1 chữ "đéo"......
chắc chữ đó còn tục hơn việc post ảnh sexy nude.....hoặc xưng tao mày
thôi... mình thấp kém nên chịu đi
ai kể xem tui nếu có gì sai 1 lần trong forum nào chưa
Đã chỉnh sửa bởi Khanh (14.11.2015 / 21:57) [1]
Mei Mei  Mei Mei (1722) [Off] [#]  (13868 YA) (14.11.2015 / 22:08)
wellcome to "YB4R.NET"
1226 lần được cảm ơn!
vậy nhóc tính đi thật hở?? nói thật là tới giờ chị mới vào 4r và thấy bài của chú to lù lù ở đầu í chị thì cũng đếch biết có việc gì xayr ra đâu nhưng mà chị đọc xong cái bài này thì thấy chú có tự ái hơi cao đấy nhé hoi, lúc nào on thì nib chị nhé
Kidbmt2001  Kidbmt2001 (2251) [Off] [#]  (78377 YA) (14.11.2015 / 22:10)
→_→ I'm a ≧﹏≦ Lolicon ←_←
306 lần được cảm ơn!
# ♡te emo♡ (14.11.2015 / 22:08)
vậy nhóc tính đi thật hở?? nói thật là tới giờ chị mới vào 4r và thấy bài của chú to lù lù ở đầu í chị thì cũng đếch biết có việc gì xayr ra đâu nhưng mà chị đọc xong cái bài này thì thấy chú có tự
ảnh onl là chuyện của ảnh,ib chị chi
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 27
1 2 3 >>

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!