Thời gian hiện tại: 04:59 - 10/05/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games crack cho Android
Tìm kiếm
Chủ đề đã đóng cửa
tinker1068  tinker1068 (19) [Off] [#]  (2850 YA) (28.08.2018 / 17:19)
4 lần được cảm ơn!
Nếu các bạn là một người yêu thích những game phiêu lưu xen lẫn một chút gì đó huyền bí, kinh dị thì hôm nay, mình xin được giới thiệu với các bạn game LIMBO phiên bản dành cho các thiết bị hệ điều hành Android. Được phát hành bởi công ty Playdead, LIMBO hứa hẹn sẽ mang đến cho các bạn những giây phút giải trí nhưng cũng không kém phần “rợn tóc gáy” khi chơi gaìnhme.

Được ra mắt từ lâu, LIMBO đã được rất nhiều game thủ cực kì yêu thích và được nhà phát hành làm nhiều phiên bản dành cho các hệ điều hành khác nhau. Đến với LIMBO, cá c bạn sẽ được hóa thân, đồng hành cùng một cậu bé vô danh, tội nghiệp trên chuyến hành trình phiêu lưu, dấn thân vào chốn địa ngục đầy quỷ dữ để tìm kiếm hi vọng cứu người chị gái yêu dấu.

Trong LIMBO, mọi thứ trong cốt truyện không hề rõ ràng, không không hiểu tại sao nhưng nó lại tạo ra một sự thú vị đặc biệt. Một ngày nọ, cậu bé chợt tỉnh dậy trong khu rừng u ám và tăm tối. Cậu không biết mình là ai, tại sao mình lại ở đây, chỉ làm theo một sự mách bảo mơ hồ rằng mình phải đi tìm kiếm người chị gái của mình.

Trong LIMBO, công việc bạn là tiến và tiến về phía trước. Trên chuyến phiêu lưu của mình, hàng trăm hàng ngàn cạm bẫy vô cùng nguy hiểm luôn rình rập bạn mọi lúc mọi nơi trong LIMBO. Đặc biệt trong LIMBO, bạn sẽ gặp được những người bạn là những đứa trẻ khác. Nhưng thay vì giúp đỡ bạn, chúng lại càng tạo thêm nhiều khó khăn cho cuộc hành trình của bạn. Bạn phải giải quyết mọi câu đốđể bảo toàn tính mạng của mình đến những màn chơi cuối cùng

LIMBO có 3 thao tác vô cùng đơn giản là tiến lùi, nhảy và cầm nắm đồ vật. Các thao tác đơn giản giúp các bạn làm quen với LIMBO một cách dễ dàng. Nhưng các thử thách trong game lại không hề đơn giản chút nào đâu nhé. Càng vào sâu trong khu rừng, các cạm bậy nguy hiểm ngày càng rình rập bạn đòi bạn phải vận dụng đầu óc linh hoạt để vượt qua. Đặc biêt, LIMBO có những câu đố không có lời giải. Bạn chỉ có thể thử bằng cách tự tìm cái chết để biết cách vượt qua câu đố.

LIMBO có đồ họa đẹp, sinh động với gam màu đen và trắng và âm thanh có phần rùng rợn, giúp các bạn cảm thấy lạnh lẽo khi chơi. Các bạn hãy nhanh tay tải ngay LIMBO về máy để có thể có những giây phút cuối tuần giải trí vui vẻ nhất nhé.

Game hiện đang được bán trên Google Play với giá 6.88$. Tuy nhiên bạn có thể Download hoàn toàn miễn phí tại đây.

Download APK : http://bit.ly/2MKfuII
Data: http://bit.ly/2wgvN5X
Vuvu1998  Vuvu1998 (24) [Off] [#]  (240 YA) (28.08.2018 / 18:08)
2 lần được cảm ơn!
Sao không có hình ảnh minh họa????
Đã chỉnh sửa bởi Vuvu1998 (28.08.2018 / 18:09) [1]
$ói ¢ô ₫ộc  $ói ¢ô ₫ộc (226) [Off] [#]  (20 YA) (28.08.2018 / 19:38)
76 lần được cảm ơn!
Bên yeuapk.com có rồi sếp !
Lamyenlinh123  Lamyenlinh123 (2) [Off] [#]  (20 YA) (07.09.2018 / 01:04)
0 lần được cảm ơn!
Sao không có ảnh vậy ad phải để ảnh vào chứ
Nhật Ft-BH  Nhật Ft-BH (85) [Off] [#]  (12980 YA) (07.09.2018 / 21:31)
Nothing is Forever!
11 lần được cảm ơn!
Không có ảnh chả biết game hay không để mà tải!!!!!!!
Demoon™  Demoon™ (129) [Off] [#]  (380 YA) (07.09.2018 / 22:08)
Free V-Nasty
41 lần được cảm ơn!
# Nhật Ft-BH (07.09.2018 / 21:31)
Không có ảnh chả biết game hay không để mà tải!!!!!!!
Google chưa thu phí tìm kiếm
Duyx  Duyx (378) [Off] [#]  (8470 YA) (08.09.2018 / 06:52)
big.LITTLE
96 lần được cảm ơn!
Kiêu này là đăng bài câu like
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 7

Cùng chuyên mục
[Game Android] Đông Ngô Truyền Kỳ Việt Hóa
GTA Vice City Việt Hoá+Mod CLEO Menu Cho Android
[Game Android] Tu Tiên Chi Lộ Mobile
[Game Android] Settlement Survival Việt Hóa
Bully: Anniversary Edition - Siêu Phẩm GTA Học Đường Việt Hoá cho Android
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!