Thời gian hiện tại: 19:15 - 25/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện hài
Tìm kiếm
1 2 >>
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 07:31)
Thích Spam không thích ban
179 lần được cảm ơn!
phần1 : Đầu thai
09.10.1990 trời mưa..
Có lẽ thượng đế vừa khóc khi ngài vừa đánh mất 1 thiên thần tương tự như tôi.Trước khi đi ngài còn gọi tui lại rồi dặn dò thêm:
_ Ta vừa sinh ra con, í lộn... Ta vừa tạo ra con và có công dưỡng dục con, dạy bảo con nên thần. Giờ con vừa là 1 thiên thần tuyệt cú vời. Nhưng con của ta, conbiết không. Con vừa lọt vào mắt xanh của hằng nga. Cái con mẹ này là dê lắm, thấy zai đẹp là chảy nước miếng à. Mà nge nói đâu thằng cuội đang còn tìm con tính sổvì chuyện này đấy.Ta không muốn xa con, nhưng ta buộc phải đưa con xuống hạ giới đầu thai làm người để giúp con tránh kiếp nạn này. Con thấy ý ta thế nào? Are you ok?_ ok, lét gâu..
Thế là trong nháy mắt tui đã ở trong bệnh viện nhi. Quái lạ thay, cái bệnh viện gì mà suốt ngày nghethấy tiếng trẻ con khóc.Nhiệm vụ của tui bây giờ là tìm chora 1 đứa pé trông thật kute để đầu thai vào nó trước khi để thằng cha cuội tìm ra. Nge nói thằng này bị điên mãn tính nè..Sau 1 thời (gian) gian rình rập, núp gió, chờ bão thì tui cũng tìm ra. Chao ôi, 1 thằng pé trông rất kool..Thoạt đầu mới trông thấy tui cứ ngĩ nó là bi rain ^^.
Có 1 đám ngừơi đang vây quanh thằng pé để đón chào sự ra đời của nó...
Dường như chẳng có ai có thể thấy được sự hiện diện của tôi.tui đi xuyên qua họ, tiến gần lại thằng pé. Bỗng nhiên tui đứng khững lại. Trời ơi, ánh mắt... Ánh mắt thằng pé đẹp mê hồn. Thằng wỷ này sát gái phải biết.. Nhưng rồi tui cũng dứt được ra khỏi ánh mắt đầy ma lực đó.tui đưa tay đặt lên cu.. À dỵt mẹ nhầm. Đưa tay đặt lên cổ thằng pé rồi bóp lấy bóp để..Chỉ mới dùng 1/12 phần công lực, thằng pé vừa chết không kịp ngáp.Niền vui chuyển sang nỗi buồn, hạnh phúc biến thành niềm đau. Tâm trạng của mấy người xung quanh bỗng nhiên thay đổi 1 cách chóng mặt.Rồi bỗng từ đâu 1 phụ nữ mặc áo blue trắng lao vào. 1tay bóp mũi thằng pé, cô ta từ từ đưa miệng mìh đặt kề miệng thằng pé. Bây giờ tui mới biết người hạ giới gọi đó là hun. Cô ta hun như chưa từng được hun.. Đúng là đồ dê xồm, ngay cả đứa pé mà cũng không tha.Chẳng khác ạ hằng nga ở trên thiênđình. Haizz... Chỉ tội ngiệp thằng nhỏ, chết rồi mà vẫn không được yên.Không còn nhiều tgian nữa, tui phảiđầu thai vào thằng pé gấp.Xẹttt một cái, như vừa chìm trong một giấc ngủ sâu. Mở mắt ra, tui thấy mình vừa trở thành đứa pé lúcnãy. Còn hồn ma thằng pé vẫn đứng đầu giường miệng lẩm bẩm. "ịt mẹ, thằng nào bóp cổ ông? "mấy người xung quanh thì lại một lần nữa đột ngột thay đổi tâm trạng. Quái lạ, mấy người dưới này điên hết hay sao mà hết khóc xog lại cười?Trong đám này có 2 người mà tui ấn tượng nhất.. Khi lớn lên tui gọi 1người là bố, 1 người là mẹ.Họ bảo họ sinh tui ra, nhưng tui đãchết. Và rồi bác sĩ lại sinh tui thêm 1 lần nữa. Giờ tui mới biết cái con mẹ vừa hãm hiếp tui trog bệnh viện là bác sĩ.. Càng ngĩ càng tức ma..Và rồi Thời thơ ấu của tui cứ thế mà êm đềm trôi đi cho đến năm tui vào học cao đẳng...

Đã chỉnh sửa bởi Orochimaru (27.09.2015 / 07:34) [1]
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 07:33)
179 lần được cảm ơn!
Hài vãi bựa
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (27.09.2015 / 07:52)
Đây là tiếng nói Việt Nam.
483 lần được cảm ơn!
Phần 2 đâu heng
akatsuki65645  akatsuki65645 (156) [Off] [#]  (3720 YA) (27.09.2015 / 07:55)
Bình Thường,chả có gì đặc biệt!!
13 lần được cảm ơn!
Nhìn là ko muốn đọc rồi
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 07:55)
179 lần được cảm ơn!
Từ từ chứ anh em úp nhiều lại bị coi là spam thì chết
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 07:56)
179 lần được cảm ơn!
akatsuki65645 [ON] [#]  (1580 YA) (Hôm nay, 07:55)
Bình Thường,chả có gì đặc biệt!!
Có 8 lần được cảm ơn!
Nhìn là ko muốn đọc rồi
Sao vậy bạn
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (27.09.2015 / 08:04)
483 lần được cảm ơn!
# Orochimaru (27.09.2015 / 07:55)
Từ từ chứ anh em úp nhiều lại bị coi là spam thì chết
Spam nhiều còn sợ

P/s up part 2 nhanh lên ko thì
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 08:10)
179 lần được cảm ơn!
Dạ vang bác chờ em xíu
Orochimaru  Orochimaru (1293) [Off] [#]  (840 YA) (27.09.2015 / 09:51)
179 lần được cảm ơn!
Anh kamui sao off nhanh vậy
Ahri  Ahri (2925) [Off] [#]  (0 YA) (27.09.2015 / 10:04)
483 lần được cảm ơn!
Part 2 ở đâu trời
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 11
1 2 >>

Cùng chuyên mục
Truyện hài 18+
https://sextop1.one/ve-be-ngoai-la-mot-ong-bo-duong-hien-lanh-nhung-lai-la-mot-lao-bien-thai/
https://sextop1.one/xin-chong-di-cong-tac-voi-sep-nu-nhan-vien-roi-vao-ke-hoach-cua-ong-sep-bien-tha
https://sextop1.one/me-toi-tai-hon-nhung-khong-biet-rang-bo-duong-chi-muon-dit-toi/
https://sextop1.one/chong-di-cong-tac-vo-o-nha-bi-bo-chuoc-thuoc-kich-duc-dit-ta-toi/
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!