Thời gian hiện tại: 08:09 - 19/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện tình cảm
Tìm kiếm
1 2 >>
Võ Thập Tam(13)  Võ Thập Tam(13) (379) [Off] [#]  (1370 YA) (04.11.2014 / 20:45)
Nhìn gì mà nhìn :(
106 lần được cảm ơn!
Một phần cuộc đời của e...
Quen ảo 4 năm trời. Chia tay... sau đó quen gấu e bây giờ sau khi chia tay e mới lên mạng trở lại. Sau 4 năm gặp lại nick người xưa. Cái tên thì đã đổi nhưng người vẩn đó. Dường như đã không còn sức sống như trước nữa. Cô ấy có onl. Nhưng không đăng stt, cô ấy có bạn nhưng chẳng tag ai vào. Nhìn thấy mà xót nghĩ lại những lời quan tâm, hẹn hò lúc trước lòng e tự nhủ. Yêu ảo hay yêu thật...
Phần 1.
4 Năm trước cái thời mà mạng xã hội facebook chưa phổ biến ở việt nam hay ít ra là ở vùng TP. Cần Thơ nơi e đang sống. MXH phổ biến lúc bấy giờ là vitalk e cũng là 1 member trung thành. Nick name là "tuibuon01". Nick này là e đặt vì cái kiếp f.a chưa thoát khỏi nó vẩn bám lấy e. Và cứ thế sáng đi học tối về onl có lẻ cuộc đời e vô vị nếu không có tin nhắn hôm đó. 16/3/2010. e nhớ như in là 9.31p tối.
Có 1 tin nhắn từ vitalk. Đang định đi ngủ e thầm chửi
-"dm thằng nào nhắn giờ này"!
Mở con samsung thần thánh ra (cái máy mà sài duy nhất sim vina thời đó).
Nick name : e xin được giấu ạ gọi là KY nha.
-Chào bạn mình làm quen nha.
e:
-Ừ thì làm quen (ngáp mấy cái buồn ngủ vl)
.. . ko viết dài dòng.

Mục đích e lập top này là hỏi mấy thým có tin vào t.y ảo ko???
Luân  Luân (1607) [Off] [#]  (250 YA) (04.11.2014 / 21:09)
fuck you
109 lần được cảm ơn!
Tin lm gì
Tìh hìh là có con nhỏ trên mạg nó việt theo tui mobi mà y như khùg gọi nt mà điên cái khi vào game vô tìh dk thằg bạn báo có p con xyz j đóa là vk ảo mỳ k ns ừk thì nó cười haha mày bị cắm sừg r nó gọi thằg khác là ck nè
Vỡ ra từ đó tin lm gì pm nó hỏi lièn nó cũg xl quá trời treo nick xl gọi điện xl đủ mọi hìh thức mà éo thể nào tin nổi cái thứ tìh cảm gọi là ảo
Đến khi gặp lại trên mạg nó cũg còn muốn mìh là ck nó lâu lâu cũg cóa cái tn cnn hài nhưg như t đã ns ở trên éo tin nổi
Võ Thập Tam(13)  Võ Thập Tam(13) (379) [Off] [#]  (1370 YA) (04.11.2014 / 21:16)
106 lần được cảm ơn!
# 22 (04.11.2014 / 14:09)
Tin lm gì
Tìh hìh là có con nhỏ trên mạg nó việt theo tui mobi mà y như khùg gọi nt mà điên cái khi vào game vô tìh dk thằg bạn báo có p con xyz j đóa là vk ảo mỳ k ns ừk thì nó cười haha mày bị cắm
Cảm ơn bạn đã góp ý. Nhưng cái mà mình muốn nói là khoảng thời gian 4 năm. Nhắn tin, khi mình hết tiền e ý ko nói gì mà mua card cho mình còn hẹn hè sẻ từ trung vào nam gặp mình nếu ko có vụ chia tay thì mình nghĩ mọi chuyện bây giờ đã khác. Mình bị bệnh e luôn luôn nt vì ko tiện gọi điện.... mọi thứ... e nghĩ lại thấy hơi có lổi
Agent 89  Agent 89 (906) [Off] [#]  (10 YA) (04.11.2014 / 21:22)
Mình tên Vũ.
188 lần được cảm ơn!
Nồn

Thật lắng đọng và sâu sắc.
Thấm đượm tinh thần nhân văn cao cả.
Phản ánh rõ nét hiện thực cơ cực lầm than của anh em ta thời bấy giò.
Võ Thập Tam(13)  Võ Thập Tam(13) (379) [Off] [#]  (1370 YA) (04.11.2014 / 21:25)
106 lần được cảm ơn!
# Trịnh Minh Vũ (04.11.2014 / 14:22)
Nồn

Thật lắng đọng và sâu sắc.
Thấm đượm tinh thần nhân văn cao cả.
Phản ánh rõ nét hiện thực cơ cực lầm than của anh em ta thời bấy giò.
Mang đậm triếc lí nhân sinh.
phê phán xã hội phong kiến giết chết phần người của những người dân lương thiện spam
Agent 89  Agent 89 (906) [Off] [#]  (10 YA) (04.11.2014 / 21:26)
Mình tên Vũ.
188 lần được cảm ơn!
22

Thím biết 21 dân đánh đề gọi là gì không ợ.

...... con *uỹ.......
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (04.11.2014 / 21:49)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3032 lần được cảm ơn!
tuibuon01 dự là còn tuibuon02, bla bla
tình yêu ảo là có thật, nhưng tình yêu thật thì không có đâu. nó có thể nhắn tin với mình thì cũng có thể nhắn tin với nhiều thằng khác, vv.
thời xưa khi còn dùng yahoo mình cũng chat chit, đua đòi kết bạn gọi ay, ey cho bằng với người ta. nhưng không được lâu đâu. vì đó là ảo, nếu không có người này thì có người khác. khi buồn, giận mình thì đi nói với người khác. đó gọi là dự trữ
gần nhau còn không hiểu được nhau huống hồ gì đó chỉ là chat chit qua mạng
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (04.11.2014 / 22:25)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
bác 13 nói chuẩn vãi. em k tin mấy cái vụ quen qua mạng nên fb của e toàn những đứa gặp ngoài đời, có nói chuyện mới kb, không thì e xóa hết. bạn bè fb có hơn 100 người. thấy chúng nó kết bạn vài ngàn để câu like. mình chả cần. phiền phức. thời đại này những đứa chủ động làm quen qua mạng internet gần như đều rất dẻo miệng. chỉ có 1 số rất ít là thật lòng. trong cái số ít đó đa phần: 1 là gặp chuyện buồn cần người tâm sự or nói chuyện, 2 là xấu tính xấu người quá ếu có ai thèm nói chuyện.
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (04.11.2014 / 22:53)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3032 lần được cảm ơn!
thým Luyện chỉ kết bạn với dzai thôi
Agent 89  Agent 89 (906) [Off] [#]  (10 YA) (04.11.2014 / 23:25)
Mình tên Vũ.
188 lần được cảm ơn!
100 người là ít à.

Fb em thằng Mark nó bắt kết bạn thêm này.
Chưa tới 20ng

Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 18
1 2 >>

Cùng chuyên mục
https://sextop1.one/em-nhan-vien-bao-hiem-lam-tinh-voi-khach-hang-de-duoc-ky-hop-dong/
https://sextop1.one/co-vo-ngon-nhung-anh-re-van-noi-long-tham-dit-luon-em-vo/
[Truyện] Sẽ Mãi Bên Nhau Full
Ngày hôm qua...đã từng phần 2 - My Daisy [Nguyễn Mon]
Ngày hôm qua...đã từng - My Life [NguyenMon]
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!