Thời gian hiện tại: 16:06 - 16/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Thảo luận game
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
1 2 3 ... 6 >>
Chủ đề đã đóng cửa
♥Mins♪  ♥Mins♪ (185) [Off] [#]  (250 YA) (01.07.2016 / 22:51)
Rất Tỉnh và Đẹp Chai
31 lần được cảm ơn!
Xin chàoo: ))) Hôm nay Ngu à nhầm Nguyên sẽ giới thịêu cho các anh, chị, em một game cực cool
Với những thế hệ hịên nay chúng ta thì ko quá xa lạ với game thể loại cướp đường phố rồi

Ví dụ như game vice city chẳng hạn: )) à đó chính là game đưa em vào máy tính: )) Em sinh năm 2k3 và được mẹ mua cho máy tính từ hồi lớp 2 vâng và như bao trẻ em khác đầu tin e hỏi mẹ về cách tìm game chơi và mẹ lên google rồi trả em máy em ghi trò chơi thì nó hịên ra vice city vâng chắc đó cũng là 1 duyên số . chuỵên này thì em sẽ kể sau

Vâng vice city . GTa san anderess. GTa III . Gangster rio. Gangstar vegas.. Gangstar miami...... vv

Tất cả đều là đam mê của em

Em sẽ giới thiệu đến toàn thể frum hôm nay: ))

Siêu phẩm. ............

GTA 5

Vâng có rất nhiều bạn.ở frum chắc cũng đã biết đến rồi

Nhưng chỉ biết tới trên Pc..... Và 1 đìêu khá khủng game trên Pc có dung lượng là............ 62 Gb
Quá khủng

Hôm nay em chính thức giới thiệu tới frum chúng ta bản........... APK. Zêêêêêêêêêe

Giới thịêu chút nhé.

Game có đồ họa như thật chứ ko như các game khác

Có hơn 2000loại xe như xe ben xe ôtô xe đạp môto 2 bánh and 4 bánh, xe phục vụ dân như cúư hỏa cảnh sát vvv xe tank nè. Khinh khí cầu. Máy bay quân đội . Phi cơ vv có cả tàu ngầm: v

Vâng đìêu thứ nhất tôi thíc ở game là có............ 500siêu xe kể qua vài em nhá lambogini vileno nè húhú: v. Con trong quá nhanh quá nguy hỉêm: )), quên tên hì hì

Thứ 2 nè
.chúng ta có 500 loại súng các thể loại bazoka.nè. sniper... rife..... dao..... shotgun..... súng lục.......

3 nũa nè

Chúng ta còn có......... một chíêc địên thoại nè để làm gì.? Tự sướng nè Gọi địên nè 113 cũng đc: )( mà đừng ngu: v và nhận nhịêm vụ phụ nhờ tin nhắn đến và có ng gọi........ điện thoai. Ohh ae chúng ta còn có thể lên mạng mua nhà mua siêu xe mua máy bay vv
Và lên mạng vào mấy trang đồi trụy: v

4.chế độ mua nhà và ở nhà

Mua nhà trên địên thoai và nhớ chọn giá hợp lí có kí hiệu xe có số đó là gara chứa đc bao nhiêu theo mình thì lần đầu mua nhà 300k là ngon: ))
Khi mua xe trên di động xe xẽ đc chuyển thẳng vào gara.

Ở trong nhà bạn có thể xem tV (Trong có cả phim...đểu: ).(mong mấy ad với quản trị viên đừng block có vài từ 18+ nên xin ngạo mạn ạ: )))
Bạn có thể hút điếu cày .. Tắm... thay quần áo.... ngủ vvv

5 mua đồ

Đây là phần dở nhất của đàn ông chúng ta

Khi hoàn thành nhịêm vụ. Bạn dành ra 1 ít mua quần áo bim bim súng vv
Bạn cần đến cửa hàng tạp hóa để mua bim bim ( khi bắn nhau chúng ta hết máu nhai bim bim sẽ giúp tăng máu ) ( đếu có tìên thì dơ khẩu sung vào nó nó sẽ moi tìên ở cửa hàng cho mình )
Quần áo đến cửa hàng và lựa thôi đừng mua sàlỏn mặc với áo sơ mi nhé

Còn rất nhiều để kể nhưng mỏi tay quá

[spoiler=][/spoiler]

Dự kíên trong tháng 7 này mình sẽ up lik cho ae....
Mình mong game sẽ là 1trong những game đc mong đợi nhất ở tháng 7 này

Bye. Đừng copy anh nhé

À quên ảnh: )) em ko bít up ==
[img][/img] http://embed.gyazo.com/8901d71 ... e.png

https://3.bp.blogspot.com/-wza ... 96321

Đã chỉnh sửa bởi ♥Mins♪ (01.07.2016 / 22:57) [2]
☬ ๖ۣۜCừu ☬  ☬ ๖ۣۜCừu ☬ (1780) [Off] [#]  (-10 YA) (01.07.2016 / 23:23)
☬ⓑⓛⓐⓒⓚ❖ⓢⓗⓔⓔⓟ☬
883 lần được cảm ơn!
Game cho android
Tóm lại bài viết chỉ thấy thiếu về thông tin app + cấu hình yêu cầu + dung lượng
Mà GTA 5 à chắc lại mấy cha lừa đảo trên facebook bảo chơi được gta 5 trên android đây mà có gì phải hóng
♥Mins♪  ♥Mins♪ (185) [Off] [#]  (250 YA) (02.07.2016 / 00:07)
Rất Tỉnh và Đẹp Chai
31 lần được cảm ơn!
# ❦ ๖ۣۜCừu ❦ (01.07.2016 / 23:23)
Game cho android
Tóm lại bài viết chỉ thấy thiếu về thông tin app + cấu hình yêu cầu + dung lượng
Mà GTA 5 à chắc lại mấy cha lừa đảo trên facebook bảo chơi được gta 5 trên android
Nói thật mình chỉ muốn chia sẻ game hay cho ae chứ chả lừa đảo gì lừa bạn thì đc ích gì
♥Mins♪  ♥Mins♪ (185) [Off] [#]  (250 YA) (02.07.2016 / 00:10)
Rất Tỉnh và Đẹp Chai
31 lần được cảm ơn!
Mà trước khi phát ngôn bạn phải suy nghĩ chưa gì đã bảo mình lđ rồi làm ăn như thế là ko đc
☬ ๖ۣۜCừu ☬  ☬ ๖ۣۜCừu ☬ (1780) [Off] [#]  (-10 YA) (02.07.2016 / 00:18)
☬ⓑⓛⓐⓒⓚ❖ⓢⓗⓔⓔⓟ☬
883 lần được cảm ơn!
# ♥Mins♪ (02.07.2016 / 00:10)
Mà trước khi phát ngôn bạn phải suy nghĩ chưa gì đã bảo mình lđ rồi làm ăn như thế là ko đc
Chưa được chơi mà cũng chưa thấy ai chơi mà thấy quảng cáo hoài thì ko gọi là lừa đảo thì là gì
Bạn mới nên suy nghĩ lại đócó link là phải có game rồi mà bạn nói bạn mê gta nói chung thì ko thể chưa chơi mà chơi rồi phải có screen shot chứ ko có lấy hình của mấy thằng ( xin lỗi trước nhé ) dog lừa đảo con nít trên facebook ( trên mạng nói chung ) để up top.mong BQT thông cảm cho từ ngữ của em
Đã chỉnh sửa bởi ❦ ๖ۣۜCừu ❦ (02.07.2016 / 00:22) [2]
minhminh  minhminh (379) [Off] [#]  (1650 YA) (02.07.2016 / 01:11)
1 mình anh chấp hết hết...
98 lần được cảm ơn!
Chủ top chém quá rồi gta san mod gta v thì tôi còn tin nhé chứ top này khó tin quá
♥Mins♪  ♥Mins♪ (185) [Off] [#]  (250 YA) (02.07.2016 / 01:31)
Rất Tỉnh và Đẹp Chai
31 lần được cảm ơn!
# minhminh (02.07.2016 / 01:11)
Chủ top chém quá rồi gta san mod gta v thì tôi còn tin nhé chứ top này khó tin quá
Khó tin nhưng có thật xem ảnh kià
☬ ๖ۣۜCừu ☬  ☬ ๖ۣۜCừu ☬ (1780) [Off] [#]  (-10 YA) (02.07.2016 / 05:30)
☬ⓑⓛⓐⓒⓚ❖ⓢⓗⓔⓔⓟ☬
883 lần được cảm ơn!
# ♥Mins♪ (02.07.2016 / 01:31)
Khó tin nhưng có thật xem ảnh kià
Ảnh của bọn lừa con nít xem làm gì.giỏi đưa hình chụp máy bạn chơi xem nào
phuc148  phuc148 (649) [Off] [#]  (104950 YA) (02.07.2016 / 06:30)
tất cả vì ya4r
188 lần được cảm ơn!
Lừa thui nó ghép hình gta5 vào điện thoại vào ghép thêm các nút gta san vào còn muốn chơi gta5 thì cần ps4 cài remote về điện thoại kết nối ps4 chơi thui
Tuần tên Mính  Tuần tên Mính (200) [Off] [#]  (300 YA) (02.07.2016 / 06:30)
Hentai sama
12 lần được cảm ơn!
chém như thần. Ok nhé tớ chờ bản APK của cậu nhé đé* có thì làm ch ó nhé . Gà ta bốn còn chưa có trên ăn roi thì đừng mơ hão đến gà ta năm . đừng có lôi bản mod gà ta 5 vào đây và thổi phồng là bản gà ta 5 chuẩn nhá có thì tung hoa bắn pháo đé* có thì làm ch ó gặm sương :'))
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 60
1 2 3 ... 6 >>

Cùng chuyên mục
Tìm game
Tải trước test jx2 mobile (kiếm hiệp tình 2 mobile)
[Hướng Dẫn]Cơ Bản Cách Chơi Prison Architect
[Giải Mã] Giải mã 1 số bí mật về game âm nhạc Cytus
Topic Thảo Luận Về Vương Quốc Sủng Vật - Liệt Hỏa + Cầu Vòng
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!