Thời gian hiện tại: 17:45 - 29/03/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Games hack cho Android
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
hoanhunter  hoanhunter (54) [Off] [#]  (270 YA) (15.03.2015 / 16:10)
xấu nhưng có gấu :D
4 lần được cảm ơn!
Block Fortressthể loại game làm mưa làm gió trên iOS đã có mặt trên các thiết bị Android, bạn có thể tải về thiết bị của mình và trảinghiệm ngay bây giờ.Nếu như người dùng iOS đã quen thuộc và "mê" Block Fortress thì giờ đây bạn đã có thể chơi Block Fortress trên Android rồi nhé.Ứng dụng có giá 42k nhưng yên tâm là bạn đã được tải miễn phí nhéBlock Fortress là một game thuộc thể loại phòng thủ tháp. Một tựa game phòng thủ tháp với các pha hành động tuyệt vời cùng chế độ đám bắn tỉa liên hoàn và cơ chế thiết lập vật phẩm sáng tạo. Trong Block Fortress, người chơiphải bảo vệ trự sở độc đáo của riêng mình khỏi một thế lực những sinh vật hung hãn đang Goblocks. Có rất nhiều cách để hoàn thành nhiệm vụ. Người chơi có thể lựa chọn các loại blockkhác nhau theo ý mình như súng máy cổ điển đem đến một cảm giác tuyệt vời hiếm thấy trong các game dành cho điện thoại di động.Ngoài ra Block Fortress còn có các chế độ chơi khác nhau như Survival và Sandbox cùng với các tính năng thú vị cho phép người chơi trải nghiệm game theo cách mình muốn. Và bạn hoàn toàn có thể chia sẻ điểm số của mình với bạn bè trong chế độ trực tuyến đa người chơi hấp dẫn.Nếu bạn mệt mỏi với các game bắn súng zombie và đang tìm kiếm một game FPS đem lại nhiều cảm giác mới mẻ thì Block Fortress là lựa chọn hoàn hảo. http://chuanroi.com/Ajax/dl.as ... 2.apk
Tập tin đính kèm:
Click để xem ảnh gốc
(21.91 KB)
Đã tải xuống: 537 lần
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 1

Cùng chuyên mục
[Game Android] Hero Siege: Pocket Edition Việt hóa
[game Android] legend of Survivors tiếng Việt
[Game Android] Jobmania - Eternal Dungeon Tiếng Việt
[Game Android] Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Gmobi Bản Việt Hóa
[Game Android] Ninja Legends:Next Generation
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!