Thời gian hiện tại: 23:28 - 16/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Giải trí | Tâm sự
Tìm kiếm
1 2 3 4 >>
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (30.03.2015 / 18:24)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!

Chào mọi người. Tâm trạng Tâm buồn vui lẫn lộn. Nên Tâm viết bài đăng này. Chỉ mong dù sau này Tâm có còn on hay không Tâm vẫn sẽ là 1 con dấu trên Ya4r .
Các bạn có biết nữa đêm Tâm mất ngủ Tâm làm gì không. Tâm vào các trang Game hack để sơ lược Game và chuẩn bị 1 số chủ đề cho ngày mai.
Thú thật Tâm yêu công nghệ và Ya đã cho cái biệt hiệu Ma Công Nghệ được tái sinh. Cảm ơn.....
Niềm vui của Tâm hiện tại là những cái cảm ơn... 100 lên 105 và 109 . tuy có lần Tâm giận và nói không cần ai Thank nữa nhưng ... không hiểu sao cứ mỗi khi con số ấy ngày 1 tăng. Tâm thấy mình.... có ích... Trước đây Tâm không như hiện Tại.
Ăn chơi.. rượu chè.. đánh nhau.. đua xe.. gái thì đêm nào cũng...
Đến khi Tâm thấy mẹ khóc vì lo lắng.. Tâm đã thay đổi vag tự hỏi. Con người trước kia của mày đâu rồi Tâm ?
.........
Không 1 câu trả lời... Tâm khóc và suy nghĩ thật nhiều. Tâm quyết định đi học để bỏ mọi thứ mà không thuộc về Tâm. Đã 4 tháng Tâm không ngủ với Các bạn gái.
Và hơn 5 tháng không nhạu nhẹt.
Tâm dần thay đổi và may ra Tâm đã tìm thấy nơi giam giữ cho Tâm Ya4r .
Ya4r thật sự đã thay đổi Tâm. Biết lo lắng cho anh em. Biết quan tâm anh em. Và đồng cảm.
Mỗi buổi sáng việc đầu tiên Tâm làm là bật Smartphone và lên Ya4r .
Nó giống như mỗi lần Tâm bị buồn phiền thì Ya4r là liều thuốc. Có những lúc Tâm thấy rất mệt mỏi với những trang web... trong lúc đi tìm dữ liệu. Tâm giường như muốn gục ngã khi mệt mỏi và chán nãn... nhưng.
Cái Tâm đạt được là nụ cười... và nụ cười dù Tâm chỉ nhận nó từ những Icon chat.
Các bạn quả thật là những thằng Tâm này yêu mếm... hãy đặt thật nhiều nhiều những câu hỏi. Hãy yêu cầu thật nhiều những Game các bạn muốn. Trừ khi Tâm này không còn on hoặc không thấy... Đừng để Tâm thấy.. hjhj
Tải Game rồi Check xem có kích hoạt không? Rồi trải nghiệm rồi tự mình quay video đăng youtube.
Tâm đọc được 1 nguyện vọng của - Võ Thập Tam 13 .
Trích dẫn .
Trong tuần qua mình đã hoàn thành khảo sát về nhu cầu củng như tâm lí của các player. Mình nhận thấy 1 số điều.
Thứ 1 : Các Player cần có chi tiết hơn về game chứ không chú ý đến lời giới thiệu.
Thứ 2 : Các player cần nhiều hơn cái mà chúng ta gọi là video demo game.
Thứ 3 : Tâm lí của các player với các game nặng thì là game phải hay và cần thêm thông tin về game để có thể chịu khó lót mông mà ngồi tải.

=> Theo như đàng anh appvn đã làm đăng video test game các kiểu lên trang mạng xã hội youtube vậy tại sao yeuapk.com với số lượt view rất cao lại không làm vậy.
Top này lập ra để nêu ý kiến của mình. Mình không nói suông nếu được thông qua ý kiến mình sẻ giúp quay video để đăng lên. Time mình không có nhiều nhưng 1 tuần cũng được vài 3 cái.
Mong ad xem xét ý kiến.
Thân

Tâm sẽ giúp anh đạt được ước nguyện này.
Và ... chút suy nghĩ về những người đã và đang đồng hành cùng Tâm.
1 anh Trung. Em thích gọi anh là anh Trung " Đập Trai" . em ấn tượng với anh trong những ngày đầu chơi Game của anh. Và em đã đăng ký yeuapk sau đó đến Ya4r . Chỉ để được trò chuyện cùng anh. Anh biết bài đăng đầu tiên của em không?
http://ya4r.net/forum/em-xin-1 ... .html
Đó là vì em muốn được như anh vì chính anh đáng thức niềm đam mê của "1 kẻ đưa tin" chỉ để nhận lấy nụ cười. Em rất vui khi anh đã nhắn tin với em. Có lúc em nghĩ.
- cha này admin nên chảnh ghê. Hỏi không trả lời.. và em quyết định sẽ cố gắng dù không thành admin hay BQT em cũng sẽ là con "Hậu" trên bàn cờ của anh.
2 anh Cọp... em với anh không hợp lắm nhưng đôi khi cải lộn hoặc thấy cái commet Cút ra của anh là em cũng thấy vui vui. Em đã ngồi đợi anh o. Trong cái ngày em Lập Topic kỷ niệm 100 Thank của em
http://ya4r.net/forum/ky-niem- ... .html nhưng đợi đến nữa đêm. Anh on rồi anh off. Vẫn không thấy anh vào. .. chúc em 1 câu.. 1 câu thôi anh à..
3 anh Bảo . em gọi là. Bảo Bối hjhj. Anh em mình hợp nhau nhất nhỉ. Em mong anh em mình mãi như vậy anh nhé. À anh ơi. Em khuyên anh nên sống thật với cuộc sống anh nhé... vì con người ôm anh là người quý hơn người anh mơ tưởng cũng như người không thật sự bên cạnh anh.. em trai của anh. Êu anh lúm.
4 Cường Pi . em quen anh trong những ngày đầu vào Ya.. ít nói chuyện nên chưa hiểu nhau nhiều.. on khi có thể anh nhé.
5 luyện Hero. Người em luôn muốn vượt qua. Em muốn thế vai anh. Trong những ngày anh bận. Và em chợt quen đi cái gọi là háo thắng ban đầu. Em dần chìm trong nó. Cứ làm việc... Post bài tìm Apk và hack game. Em mới biết là "muốn có được những gì cao thượng ta phải nỗ lực" Thank anh . cái động lực của em.
6 bé Như . anh không biết em xinh hay không nhưng anh thấy vui vì không chỉ con trai mới yêu công nghệ. Và anh mong anh và em sẽ thân nhau nhiều hơn như anh và Bảo... luôn xinh đẹp nhé..
7 kamui... chúng ta chưa biết nhau lắm nhưng cảm ơn đã tranh cải với Tâm hj.
8 Luân.... luân à ... Tâm hiểu Luân rất rất muốn cài Game... nhưng vì chưa có 1 cái máy ngon. Tâm hiểu vì trước đây chính Tâm đã từng nhìn người ta chơi Alpha 8 mà thèm rơi nước miếng. Máy yếu nên anh đàng phải nhờ em tìm những Game củ. Vì chỉ Game củ thì anh mới có thể chơi. Em hiểu nhưng em rất buồn khi không giúp anh được. Vì nhiều game cũ đã bị chủ nó xóa. Nên không thể Play. Em xl.
Thôi thời gian của Tâm sắp hết Tâm phải đi làm vài việc. Việc gì thì biết rồi đấy. Ngoài kia có cả tá người đang hỏi kìa hjhj Tâm sự nữa là nước mắt Tâm hết giờ. Với lại không Stop bài tại đây và không ra ngoài kia. Member nó chữi chết..
Tôi yêu Ya4r tôi yêu ngôi nhà này. Mong rằng bài viết này sẽ là lời động viên cũng như cho những người sau này lại thế vai Tâm. Biết được sự nỗ lực. Và lại xem Tâm là mục tiêu để vượt qua. .... cố lên đàn em. Anh sẽ làm người đi trước ....
Tâm Kevin
Ma Công Nghệ....
๖ۣۜBảo ๖ۣۜNhư  ๖ۣۜBảo ๖ۣۜNhư (322) [Off] [#]  (10 YA) (30.03.2015 / 18:33)
Người hok vì mình----Trời chu đất diệt!!!!!!!!!
15 lần được cảm ơn!
cảm động qá
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (30.03.2015 / 19:29)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Bảo Như (30.03.2015 / 11:33)
cảm động qá
Muốn gì cứ nói. Kết bạn facebook hum Tâm cho link Facebook . muốn gì cứ gọi Tâm hoặc nhá máy Tâm. Để Tâm on.
01696977134. Zalo luôn đó
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (30.03.2015 / 19:44)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Ok, gái thì a cũq mấy đứa đây, wen wa đườq chắc đếm mệt lắm, wen thiệt ms 2 ng thôi(có bao jờ đặt câu hỏi s 2 ta giốq nhau chưa Tâm???) Hồi đó hay đi Bar nhưq dạo này thấy gấu đi làm tội wá nên a cũq đi làm theo....Tâm hút shisha bao jờ chưa???? Chưa ngũ vs gái bao jớ
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (30.03.2015 / 19:47)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
Shisha là gì zạ
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (30.03.2015 / 19:50)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
Mình với bạn cũng ko thân thiết cho lắm nhưng sau khi đọc xong dòng tâm sự mình muốn rơi lệ nuôn nhưng mình chúc bạn luôn có nhiều sức khoẻ để giúp ích cho mọi người và tích lũy kinh ngiệm công nghệ về bản thân để xứng đáng là Hacker Tâm Kevin

Kí tên: Cường Pii
Bảo Bảo™  Bảo Bảo™ (3925) [Off] [#]  (1587550 YA) (30.03.2015 / 19:51)
||-P.R.O-|| ⭐Cần Những Người Như Anh (B-Bảo) ✔⭐
534 lần được cảm ơn!
Thích xe k???? Xe độ càq tốt......A thích xe EX15 lắm
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (30.03.2015 / 19:59)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Cường Pii (30.03.2015 / 12:50)
Mình với bạn cũng ko thân thiết cho lắm nhưng sau khi đọc xong dòng tâm sự mình muốn rơi lệ nuôn nhưng mình chúc bạn luôn có nhiều sức khoẻ để giúp ích cho mọi người và tích lũy kinh ngiệm công
Cảm ơn Cá Múi
☘Smod Tâm☘  ☘Smod Tâm☘ (2229) (SMod) [Off] [#]  (61720 YA) (30.03.2015 / 20:00)
Nói không với Deep Web
654 lần được cảm ơn!
# Bảo Bảo (30.03.2015 / 12:51)
Thích xe k???? Xe độ càq tốt......A thích xe EX15 lắm
Em sắp mua FZ150i
Hoa Tigon  Hoa Tigon (5492) [Off] [#]  (14180 YA) (30.03.2015 / 20:06)
Chém gió là chính, chia sẻ là mười
1693 lần được cảm ơn!
# Tâm Kevin (30.03.2015 / 12:59)
Cảm ơn Cá Múi
Mình tên là Cường Pii ko phải Cá múi nha
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 38
1 2 3 4 >>

Cùng chuyên mục
Topic hỏi đáp thắc mắc về tình yêu, riêng tư, giới tính các loại
https://sextop1.one/dang-sau-mot-cong-ty-mai-moi-hon-nhan-lai-la-mot-ke-bien-thai-chuyen-tay-nao/
Yêu xa hơn 4 năm giữ trinh tiết cho người yêu và cái kết đắng
Gamemodtv web hack game có một thằng ad rẻ rách, chụp dựt và lừa đảo.
Trước kỳ thi THPT Quốc Gia 2021
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!