Thời gian hiện tại: 00:27 - 02/05/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Thảo luận game
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (75)
<< 1 ... 8 9 10 11 12 ... 59 >>
BB  BB (144) [Off] [#]  (100400 YA) (12.04.2015 / 04:32)
91 lần được cảm ơn!
# susi (11.04.2015 / 22:38)
Vũ khí tối tân nhất thì ko còn j hay...đánh hoài cũng vậy do đôi thủ quá yếu...nếu bạn chơi bình thường mình tin bạn sẽ khám phá ra điều hay của game...cảm xúc khi chơi sẽ rất thay đổi...hihi thôi mai
Mình nói với bạn susi chưa nhỉ!Game này chỉ hack được tiền và năng lược giúp ta giảm thời gian luyện nhưng nếu muốn game vẫn hay thì chơi nhật thực(rất khó, bạn vô thử biết liền)!Nếu bạn chưa root thì xài Creehack [url=]http://yeuapk.com/creehack-full-hack-game-khong-can-root-cho-android/[/url] ,Root rồi thì gì cũng được!
(Game này hack là game thời gian chơi nhưng không chán nên mình mới thích,Ngoài ra thì còn giúp nâng cao trình độ)
BB  BB (144) [Off] [#]  (100400 YA) (12.04.2015 / 04:48)
91 lần được cảm ơn!
À xém quên mất là bạn lấy bản trên google play về hack chơi sẽ tốt hơn!Vì thường xuyên được fix lỗi!
Mình hay hack kiểu này!
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (12.04.2015 / 08:10)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
# Scott (12.04.2015 / 00:07)
game nặng k bác, thấy mn bàn luận nhìu wá
tầm 100mb, nhưng cứ chơi qua 1 phần là tải dữ liệu thêm hơn chục mb
Đã chỉnh sửa bởi ★Luyện hero★ (12.04.2015 / 08:10) [1]
susi  susi (120) [Off] [#]  (1200 YA) (12.04.2015 / 08:22)
1 lần được cảm ơn!
Mình chơi nhật thực rồi..cũng giống nhau..chỉ là khó hơn tí..vì mình đã quen lấy yếu thắng mạnh..chứ lấy rât yếu thắng rất mạnh thì mình chịu...cái hay của game là lập trình sẵn ..đánh ngag cơ hay yếu thắng mạnh..nên mới đánh để nâng câp...từ rất yếu lên yếu mình mới win đc..chứ bạn đã hack rồi...thì nếu là mình..mấy tên kia sao chịu nổi mình..hihi..
Cái này giống với 1 bạn tự lực cánh sinh xin việc làm..và 1 bạn nhờ người gửi vô làm...thì 1 bạn đc gửi vô làm sao hiểu đc ông sếp ổng nghĩ 2 bạn ntn..và hiểu đc ng bạn tự xin đó đã có qa trình học và lv ntn...hay là..1 bạn mua bằng lái xe với 1 bạn tự thi ..thì bạn mua có biết đc hết luật gt là ntn ko ?..nên chỉ có tuân thủ ddug luật game mình mới thấy cái hay của tác giả game.
Mà sao bạn thức sớm nhỉ ? Dù sao cũng vui ví các bạn đã thảo luận vui sôi nổi..
Tập tin đính kèm:
Click để xem ảnh gốc
(1027.56 KB)
Đã tải xuống: 502 lần
susi  susi (120) [Off] [#]  (1200 YA) (12.04.2015 / 08:28)
1 lần được cảm ơn!
Bạn sẽ thấy đc bạn...khi bạn tuân thủ đúng luật game...cái hay là chinh phục và khám phá đc khả năng của bạn..chứ ko phải win đc những đối thủ kia...
Bạn có thấy cái bóng của cậu bé kia chưa ?
Dù sao bạn cũng rất hay..vì game mà khiến các bạn tìm hiểu hack này nọ là cũng thành công 1 phần rồi...
Chúc cả ngà vui..wk.
Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy...
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương..

Cảm giác tuyệt vời khi vượt qua..điều rất khó khăn..

Đã chỉnh sửa bởi ★Luyện hero★ (12.04.2015 / 12:49) [1]
Tập tin đính kèm:
Click để xem ảnh gốc
(730.77 KB)
Đã tải xuống: 510 lần
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (12.04.2015 / 08:50)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
ai bảo hack là không hiểu luật? vẫn đánh như thường vậy, đừng tưởng hack là qua được, vũ khí cũng như vậy, độ mạnh cũng như vậy. khác gì đâu? chẳng qua không muốn bỏ vài tiếng vô ích để kiếm tiền thôi. mà tùy bạn, nếu bạn muốn mất nhiều thời gian để kiếm tiền

hack thì đánh cũng yếu thắng mạnh thôi, đâu phải khi nào cũng mạnh hơn or ngang ngửa đâu
Đã chỉnh sửa bởi ★Luyện hero★ (12.04.2015 / 08:52) [1]
susi  susi (120) [Off] [#]  (1200 YA) (12.04.2015 / 08:51)
1 lần được cảm ơn!
Ah...mà thảo luận vui mà...ko nói vấn đề này nữa nhé..ael e nào thấy cái hay của game thì chỉ giúp nhé...bạn BB rất hay...thank you.

Mình tưởng đi cảnh nhật thực chỉ lấy đồng tiền xanh để nâng cấp..ko ngờ lấy luôn vũ khí của boss...thank you BB..
Nhuwg 2 cây quạt đánh quá chậm..chỉ đc cái tăng máu sau khi đối thủ trúng chiêu..

Mình chia sẻ điều này..các bạn dùng thử côn nhị khúc đi..rất tuyệt...bạn dùng nhiều sẽ thấy cái tuyệt của nó...trúng 1 đòn..đối thủ vừa đứng dậy lại tung 1 đòn..nhớ đánh đúng thời điểm và khoảng cách..cứ thế đối thủ ko có cơ hội ra tay...côn nhị khúc nhanh nên mới thich hợp cho chiêu này.
Đã chỉnh sửa bởi ★Luyện hero★ (12.04.2015 / 12:48) [1]
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (12.04.2015 / 08:59)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
mình không biết tiếng anh, nên ai dịch hộ mình mấy cái chức năng skill của vũ khí,giáp..., ví dụ như. giọt máu thì trừ máu gì gì đấy.
klq nhưng mà vừa ám khí giọt máu, vừa vũ khí giọt máu,nếu dính cả 2 cái thì chưa đầy 3s, nếu đối thủ ngang cơ thì trụi máu luôn
★Luyện hero★  ★Luyện hero★ (3081) [Off] [#]  (5499 YA) (12.04.2015 / 09:08)
Học - học nữa - học mãi
386 lần được cảm ơn!
# susi (12.04.2015 / 08:58)
Mình tưởng đi cảnh nhật thực chỉ lấy đồng tiền xanh để nâng cấp..ko ngờ lấy luôn vũ khí của boss...thank you BB..
Nhuwg 2 cây quạt đánh quá chậm..chỉ đc cái tăng máu sau khi đối thủ trúng chiêu..

cái skill vũ khí đổi được mà
nhị khúc bạn đánh vậy cũng được, nhưng có cái này đánh phê luôn nè, cái dây xích gắn lưỡi hái, mới vô nhấn đấm 2 phát, đối thủ dính skill giọt nước, đối thủ vừa ngã xong thì nhấn: tới đấm đấm, nó sẽ xoay vòng cái xích, đối thủ chuẩn bị đứng dậy thì bị ngã, nếu ngang cơ thì trụi hơn nửa máu, đứng lùi ra 1 tí,nó cứ đứng dậy là nhấn đấm 1 cái thôi, cứ như vậy là win luôn, đối thủ có đánh được phát nào đâu đánh cái này quan trọng nhất là giữ khoảng cách xa với tránh ám khí tốt.
nhị khúc mà gặp cái này, mình thử rồi, yếu đánh mạnh, mới vô đang tính lại gần thì mình bị 1 móc ngược, chết luôn,cho dù mới vô nhảy ra sau hay lùi lại cũng dính. chỉ còn cách lăn vô đánh, mà hay bị nó đá đít

vậy nên suy ra: tùy đối thủ mà xài vũ khí, đối thủ sử dụng vũ khí đánh nhanh thì mình dùng vũ khí đánh xa. đối thủ dùng vũ khí đánh chậm or xa thì mình dùng nhị khúc, với mấy cái đánh gần, cứ lăn vô chỗ nó mà đánh
Đã chỉnh sửa bởi ★Luyện hero★ (12.04.2015 / 09:12) [1]
★๖ۣۜHoàng ๖ۣۜAnh★  ★๖ۣۜHoàng ๖ۣۜAnh★ (183) [Off] [#]  (290 YA) (12.04.2015 / 09:17)
17 lần được cảm ơn!
Qua vòg 7s nhanh òm
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 584
<< 1 ... 8 9 10 11 12 ... 59 >>

Cùng chuyên mục
Tìm game
Tải trước test jx2 mobile (kiếm hiệp tình 2 mobile)
[Hướng Dẫn]Cơ Bản Cách Chơi Prison Architect
[Giải Mã] Giải mã 1 số bí mật về game âm nhạc Cytus
Topic Thảo Luận Về Vương Quốc Sủng Vật - Liệt Hỏa + Cầu Vòng
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!