Thời gian hiện tại: 02:04 - 27/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Khu vực Android | Thủ thuật Android
Tìm kiếm | Tập tin chủ đề (1)
1 2 3 ... 6 >>
Chủ đề đã đóng cửa
Giavobuon  Giavobuon (25) [Off] [#]  (740 YA) (01.05.2020 / 08:39)
1 lần được cảm ơn!
Tình hình là mình có bình luận góp ý cho cái bà như Quỳnh trong Gr này. Mà nó chửi mình kinh khủng. Bực thật mình quyết định trả đũa bằng cách khô máu với các App mà nó tâm huyết làm ra và mình tìm cách xoá Dòng Toast Và Đã Thành Công.
Ae Muốn Làm Cứ Bình Luận Mình Chỉ.
Tập tin đính kèm:
Click để xem ảnh gốc
(144.17 KB)
Đã tải xuống: 483 lần
Giavobuon  Giavobuon (25) [Off] [#]  (740 YA) (01.05.2020 / 08:41)
1 lần được cảm ơn!
Xoá Dòng: Mod By Như Quỳnh
ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи  ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи (210) [Off] [#]  (4000 YA) (01.05.2020 / 09:04)
https://discord.gg/pC22g5n
1036 lần được cảm ơn!
Bình tĩnh thôi cha,động ai thì động chứ đừng động Quỳnh chứ. Cơ mà bạn xóa toast cũng chẳng để làm gì. thay vì phá app ng khác mod để Quỳnh và nhiều người nghĩ xấu về bạn thì tại sao không mod app mới hơn và nhiều người sẽ ủng hộ bạn hơn(và khi mà bạn có nhiều người tin tưởng thì khi mà có vấn đề gì thì nhiều người sẽ giúp bạn). Về vụ trả đũa thì bạn làm như vậy thì cũng bị BQT xử thôi,cứ làm thế này bạn không những không thỏa mãn mà lại càng bực thêm.
Hiếu VIP  Hiếu VIP (1558) [Off] [#]  (3710 YA) (01.05.2020 / 09:17)
Hiếu 04AKA
6074 lần được cảm ơn!
sao có cả H-D bạn ơi
꧁✿﹏Tŕĭηĭтŕσтσℓυεη﹏✿꧂  ꧁✿﹏Tŕĭηĭтŕσтσℓυεη﹏✿꧂ (469) [Off] [#]  (6320 YA) (01.05.2020 / 09:37)
★★★★★
35 lần được cảm ơn!
Theo bản thân tui nghĩ, lời chào khi mở app lên cũng giống như bản quyền của người chỉnh sửa lại nó thôi - để biết ai là người có công mod lại app đó. Người ta bỏ thời gian + công sức ra để làm lại theo nhu cầu của anh em mình dùng thì có vài giây cho lời chào đó cũng ăn thua gì đâu. Việc để lời chào đó còn tránh trường hợp 1 số cá nhân chia sẻ app tràn lan ra ngoài mà cố ý không ghi lại nguồn, khiến người dùng lầm tưởng app đó do người chia sẻ mod lại hoặc là sản phẩm của 1 trang web khác nhưng thực tế thì không hề như vậy.
Đây là suy nghĩ của riêng cá nhân tui, có gì không phải hay làm ảnh hưởng không tốt đến 1 số anh em khác thì cho tui xin lỗi nhé, không hề cố ý xuyên tạc đâu.
Giavobuon  Giavobuon (25) [Off] [#]  (740 YA) (01.05.2020 / 09:44)
1 lần được cảm ơn!
# H-D (01.05.2020 / 09:17)
sao có cả H-D bạn ơi
Sorry HD Mình Không Cố Ý. Mình Nói vậy Để như Quỳnh Cho Mình 1 Lời Giải Thích
Giavobuon  Giavobuon (25) [Off] [#]  (740 YA) (01.05.2020 / 09:45)
1 lần được cảm ơn!
# Trinitrotoluen (01.05.2020 / 09:37)
Theo bản thân tui nghĩ, lời chào khi mở app lên cũng giống như bản quyền của người chỉnh sửa lại nó thôi - để biết ai là người có công mod lại app đó. Người ta bỏ thời gian + công sức ra để làm lại th
Thank ông nhé.
Giavobuon  Giavobuon (25) [Off] [#]  (740 YA) (01.05.2020 / 09:47)
1 lần được cảm ơn!
# ɢαℓℓєяιαи мαяℓσи (01.05.2020 / 09:04)
Bình tĩnh thôi cha,động ai thì động chứ đừng động Quỳnh chứ. Cơ mà bạn xóa toast cũng chẳng để làm gì. thay vì phá app ng khác mod để Quỳnh và nhiều người nghĩ xấu về bạn thì tại sao không mod app mới
Thank ông nhé. Tại tôi góp ý bảo App Quỳnh Đăng Lên Lỗi Rồi. Mà Quỳnh Chửi Tôi Kinh Khủng Hơn từ Kinh Khủng. Và Hiện tại Tôi Muốn 1 Lời Giải Thích Từ Quỳnh
꧁✿﹏Tŕĭηĭтŕσтσℓυεη﹏✿꧂  ꧁✿﹏Tŕĭηĭтŕσтσℓυεη﹏✿꧂ (469) [Off] [#]  (6320 YA) (01.05.2020 / 09:48)
★★★★★
35 lần được cảm ơn!
Với lại, Quỳnh là người gắn bó lâu năm với group rồi, bạn nói như vậy cũng không hay, xưng hô lịch sự nhau xíu. Chưa chắc gì ai lớn ai nhỏ hơn ai đâu mà lại kêu người ta là "nó" hả bạn. Tui không bênh vực ai cả, cái gì tui nghĩ là đúng thực tế thì nói thôi bạn. Hy vọng bạn sẽ suy nghĩ về hành động của mình, đây không phải riêng gì app của Quỳnh mà cách cư sử của bạn sẽ là tính cách của bạn trong cuộc sống luôn đấy.
Bạn nên nhớ là " 1 hành động hoặc cách cư xử nếu lặp đi lặp lại nhiều lần sẽ thành thói quen, mà thói quen khi được định hình sẽ thành bản chất, mà bản chất con người là bất di bất dịch". Chúc bạn luôn may mắn trong cuộc sống nhé.
꧁✿﹏Tŕĭηĭтŕσтσℓυεη﹏✿꧂  ꧁✿﹏Tŕĭηĭтŕσтσℓυεη﹏✿꧂ (469) [Off] [#]  (6320 YA) (01.05.2020 / 09:51)
★★★★★
35 lần được cảm ơn!
# Giavobuon (01.05.2020 / 09:45)
Thank ông nhé.
Không có gì đâu bạn, ai mà không có nông nỗi đâu. Sai mà biết mình sai là chưa hẳn đã sai. Bạn hãy thử đặt mình vào vị trí người đối diện trước khi hành động 1 việc gì đó, sai lầm sẽ giảm hẳn đi đó bạn. Tui từng nông nỗi như bạn vậy,thậm chí hơn nữa ấy.
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 57
1 2 3 ... 6 >>

Cùng chuyên mục
[Hướng dẫn] Cách chèn toast popup vào file apk cực dễ trên Android
[Hướng dẫn] Cách mod xoá bỏ Quảng Cáo trong APK trên Android
Cách tạo một Popup Dialog đơn giản trên bất kỳ file apk
[GUIDE] Hack Tiền Mọi Game Bằng GameGuardian Cho Android Chưa Root
Hướng Dẫn Tải Video Và Tải Nhạc Từ Youtube Về Điện Thoại
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!