Thời gian hiện tại: 00:32 - 20/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện ma
Tìm kiếm
ஐDeepWedஐCommunity✌  ஐDeepWedஐCommunity✌ (30) [Off] [#]  (20 YA) (13.01.2016 / 11:02)
2 lần được cảm ơn!
Không biết cái số em nó như thế nào mà toàn gặp chuyện gì đâu không,không hề bịa đặt nhá cộng do điểm ngữ văn em không cao nên tả không hay

- Hồi còn lớp 1, lúc đó cỡ chiều ra về, do em với anh hai hay về trễ chơi nên nhiều khi không còn ai. Một hôm ra về em đi vệ sinh (nhà vệ sinh trường này lớn lắm) - 1 mình em, lúc em vào thì vòi nước tắt hết, ra thì vòi nào vòi nấy đều mở. Lúc đó ngu người luôn ._.

-Cỡ 2 năm trước (nay em mới 14 tuổi) thì em qua chung cư bác em chơi. Nhà bác ở tầng 12, hành lang dài nên em và anh họ đạp xe đạp vòng vòng hành lang. Rồi đạp ngang một căn phòng mở cửa có 1 cái võng đung đưa nhưng không có ai cả. Anh họ với em bỏ xe chạy vô phòng. 2p sau ra đem xe vô thì không có cái võng

- Cách đây cỡ 1 năm thì cũng tại chung cư đó, tại tầng trệt. Hôm đó là ngày em qua nhà bác em ngủ, đi ngang căn phòng (không biết phòng gì chắc là kho) thì thấy 1 ông áo đen cao cỡ 2m, không mắt, mũi, miệng, tay dài. Lúc này em cũng biết nhiều về creepy pasta nên cũng biết ông là ai. Nhưng đặc biệt ở chổ là ông không có cà vạt, đêm đó em không ngủ được luôn

- Hôm đó em qua nhà bác em ngủ để đi Đà Lạt. 2 ngày sau ở Đà Lạt, em thức khuya cỡ 2,3 giờ- cú đêm, chat gái - em được ở phòng riêng, thì đang chat bỗng có tiếng động sau lưng. Khách sạn rất đẹp và được trang trí kiểu cổ điển, với cái gương trước bàn em ngồi onl lap, trải thảm,nhưng tiếng động lại là :"bốp" thì chỉ là rớt trên bàn đằng sau thôi.

Nhưng mà quan trọng là lúc đó không có gì để rớt, chỉ là bộ bàn ghế trưng và không có gì để trên đó hết. Quéo, gọi bạn thì bạn kêu nhìn vô gương xem có gì đằng sau không thì không có gì. Em quyết định tắt máy -> đi vệ sinh -> ngủ. Mấy bác chắc biết cái cục nam châm để hụt cửa nhà WC lại chứ j? Kì này nó đi theo hướng ngược lại ._.

Những lần đó rất là ấn tượng sâu sắc cơ mà em kể không hay nên có gì thông cảm
Mystown
☆DEADMOON☆  ☆DEADMOON☆ (779) [Off] [#]  (1760 YA) (13.01.2016 / 17:27)
Muôn kiếp cô đơn™Vạn kiếp u sầu
29 lần được cảm ơn!
Sao t đọc cái này không có tí cảm xúc nào nhỉ
1 Bạn trai dấu trym  1 Bạn trai dấu trym (68) [Off] [#]  (8160 YA) (13.01.2016 / 17:47)
Sky Mtp
6 lần được cảm ơn!
không cảm xúc
1 Bạn trai dấu trym  1 Bạn trai dấu trym (68) [Off] [#]  (8160 YA) (13.01.2016 / 17:49)
Sky Mtp
6 lần được cảm ơn!
nếu bác có 14 tuổi thì nên đổi tiêu đề là thiếu niên sợ ma hay bé trai sợ ma nha
7Bruce  7Bruce (1103) [Off] [#]  (360 YA) (13.01.2016 / 18:01)
Đến để rồi lại đi
115 lần được cảm ơn!
2m , ko mắt mũi miệng
Mặc vest
Slender Man xuất hjện tạj VN
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 5

Cùng chuyên mục
https://sextop1.one/anh-troc-de-dit-co-em-ho-o-chung-nha-dang-ngu/
Kỉ Nguyên Đen Tối
Bí mật cây cầu ma ám ở Đà Nẵng
Tâm Linh Là Có Thật
Chuyện kỳ lạ của mình
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!