Thời gian hiện tại: 09:10 - 20/04/2024
Xin chào, khách! Hãy đăng nhập để tắt quảng cáo!
Đăng nhập | Đăng ký
Trang chủ YA4R
Công cụ & bài viết hay

Lần hoạt động

Diễn đàn | Truyện | Truyện ma
Tìm kiếm
Võ Thập Tam(13)  Võ Thập Tam(13) (379) [Off] [#]  (1370 YA) (23.10.2014 / 12:27)
Nhìn gì mà nhìn :(
106 lần được cảm ơn!
Thấy thým trung post truyện ma nên e cũng góp vui. Đây là truyện thật 100% do e chứng kiến. Sai chính tả nhiều mong m.n đừng cười nha.
Phần 1 MA LON.
Trò này thì hồi còn nhỏ đa số các thým chơi rồi. Có người thấy, cũng có người không. E cũng không ngoại lệ. Nói đôi chút về e. E sinh ra trong một gia đình khó khăn nếu không muốn nói là nghèo đến không có cơm ăn (nếu có ai hỏi e có biết cảm giác nghèo đói không thì e xin trả lời là có ạ). Cái Xóm e cũng vậy tuy là xã nông thôn mới nhưng chẳng có gì ngoài vườn tược, cây cối. Trở lại chuyện. Đêm đó e cùng chị N chơi thử trò ma lon e phải nhịn viên kẹo để chơi trò này
Hai chị em đi ra vườn sau vì ở trước mẹ không cho chơi. Khoảng 8h e với chị N đã có mặt. Chơi ma lon thì bình thường thôi mọi hôm e vẩn chơi chỉ là không có gì. Nhưng hôm nay lại khác. Sau khi đốt 3 cây nhan và bỏ viên kẹo vào lon. hai chị em ngồi khấn ( khấn này thực chất chỉ là kêu ma ở đâu về ăn kẹo thôi). Đợi 1 lát không thấy gì e cũng nản thì cái lon nó bắt đầu di chuyển và phát ra tiếng như ai nhai kẹo vậy. E thì lúc đó tái xanh mặt rồi Chị N lớn thì gan hơn. Cái lon di chuyển dần về phía e và ngày càng nhanh.
- Chị N ơi nó rượt e huhu
E co chân lên cổ mà chạy còn chị N thì dùng nhánh tre đẩy cái lon lật lên nó mới dừng lại. Chị N nói là
- Có gì đâu mà sợ e. Chị chơi hoài. Nó rượt thì e kêu mấy thằng bạn đá sau lưng cho nó lật ngữa.
Giờ e mới té ra là chị N lúc còn nhỏ bá đạo hơn e nhiều. Tiến tới cái lon thì e ngạt nhiên khi viên kẹo chỉ còn cái võ.
Và đó là lần đầu tiên và duy nhất e chơi ma lon mà nó lên thật. Mấy lần sau này chẳng có lên.
P/s: Mấy thým đừng nói e chém. Chơi ma lon thì hên xui thôi. Có lần e đem ra mấy cái mã mà vẩn không thấy cái lon di chuyển tẹo nào. Và đến giờ e vẩn không thể giải thích hiện tượng đó theo khoa học.
Văn e dở mong m.n đừng cười. Nếu mọi người vote thì e kể tiếp. E lớn lên từ xóm nghèo này nên những chuyện e gặp ko phải là ít.
Cảm ơn các bạn đã đọc
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (23.10.2014 / 12:45)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3033 lần được cảm ơn!
vãi cả khoa học
Hai chị em đi ra vườn sau vì ở trước mẹ không cho chơi...

hãi cả ra vườn sau, và chơi
Võ Thập Tam(13)  Võ Thập Tam(13) (379) [Off] [#]  (1370 YA) (23.10.2014 / 13:03)
Nhìn gì mà nhìn :(
106 lần được cảm ơn!
# Cọp (23.10.2014 / 05:45)
vãi cả khoa học

hãi cả ra vườn sau, và chơi
Cọp
Cọp™  Cọp™ (4508) [Off] [#]  (-888888138 YA) (23.10.2014 / 13:05)
OfflineMods.Net <~ Thiên đường game Xàm :<
3033 lần được cảm ơn!
# V&otilde; Thập Tam(13) (23.10.2014 / 06:03)
Cọp
Gì? Ý kiến cá nhân thôi
Đã chỉnh sửa bởi Cọp (23.10.2014 / 13:05) [1]
TanMGT  TanMGT (449) (Admin) [Off] [#]  (38390 YA) (23.10.2014 / 13:21)
Xin chào! Mình tên là hoy
194 lần được cảm ơn!
Hai chị em đi ra vườn sau vì ở trước mẹ không cho chơi... chơi cái gì. dễ hiểu lầm
Facebook  Facebook (329) [Off] [#]  (4577 YA) (23.10.2014 / 20:54)
đang fa :(
15 lần được cảm ơn!
Chơi ? méc gấu thím
Bạn cần đăng nhập để bình luận
  Tổng số: 6

Cùng chuyên mục
https://sextop1.one/anh-troc-de-dit-co-em-ho-o-chung-nha-dang-ngu/
Kỉ Nguyên Đen Tối
Bí mật cây cầu ma ám ở Đà Nẵng
Tâm Linh Là Có Thật
Chuyện kỳ lạ của mình
Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Trong diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trang chủ
Diễn đàn hack game Android Việt Nam | Game mod cho Android
Developer: Võ Thanh Trung
Diễn đàn được phát triển bởi tất cả thành viên, cảm ơn các bạn!